Giải tennis Otofun IV - ảnh tả bổ xiểng

trieuth

Xe điện
Lời cảm ơn của BTC giải Tennis OF lần 4

Thưa các cụ!

Thế là sau rất nhiều hồi hộp, lo lắng về tình hình thời tiết, Giải tennis OF lần 4 đã diễn ra suôn sẻ và thành công tốt đẹp. Không thể tả hết niềm hạnh phúc của BTC với những gì đã diễn ra trong một ngày trời đẹp không ngờ, các trận đấu đã diễn ra hấp dẫn, kịch tính và cũng đầy chất fun.

Đóng góp vào thành công chung của giải, phải kế đến những nhà tài trợ (
Camel, Chồn, Longthinhaudio, ngotatto, Vietvoiz, MinhKhôi, colormatiz, TOMDUY, Atula, T&T Sport 61 Nguyễn Công Hoan, Xe đạp gấp EZLINK, gthmobileyb) đã có những ủng hộ về vật chất đầy quý báu, những Ôphở (N68, vh_savatage, Hồng Hà) miệt mài sáng tác để giờ đây chúng ta có những hình ảnh kỷ niệm thật đẹp làm kỷ niệm, và không thể không kể đến tất cả các VDV, CDV đã nhiệt tình thi đấu và cổ vũ cho giải.

Một công việc đầy ý nghĩa mà chúng ta làm được là kinh phí thu được cho giải đấu còn dư sẽ được được chuyển toàn bộ vào Quỹ đóng góp cho chương trình từ thiện
"Xây dựng điểm trường Dìn Phàn Sáng" của diễn đàn. (Hiện tại, BTC đang rà soát lại và sẽ sớm công bố con số chính thức)

Thay mặt BTC, em xin được cảm ơn tất cả các cụ, các mợ đã cùng chung sức tạo nên một giải tennis thành công rực rỡ!

Sau tất cả, chúng ta đã có một buổi giao lưu thật vui vẻ và em mong rằng sau giải đấu này, các Ofer đam mê tennis sẽ có nhiều dịp giao lưu hơn nữa.

Chúc tất cả các cụ, các mợ mạnh khỏe, gặp nhiều may mắn!
(l)(l)(l)

Hẹn gặp lại các cụ, các mợ vào giải lần thứ 5 - 2012.

Cheers !
(b)(b)(b)

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Ảnh đẹp quá =D>
Hôm qua bọn em áy náy với Mốc N68 quá, rất nhiệt tình với anh em mà khi xong lại về trước không tham gia liên hoan được :(
Không phải áy náy đâu, anh ăn hộ rồi còn gì :P :P :P

chúc mừng giải thành công tốt đẹp.
tinh thần của các bác cao quá, mưa mưa nắng nắng vẫn chiến hết, đúng là bái phục!

Nazai

Xe buýt

Hẹn gặp lại các cụ, các mợ vào giải lần thứ 5 - 2012.

Cheers !
(b)(b)(b)
Hôm nay anh thắng khuyên em sau không tham gia để bảo vệ thành quả, em thấy cũng hợp lý. Giải lần 05 em xin làm trọng tài anh nhé :))

trieuth

Xe điện
Hôm nay anh thắng khuyên em sau không tham gia để bảo vệ thành quả, em thấy cũng hợp lý. Giải lần 05 em xin làm trọng tài anh nhé :))
Ơ thế chả nhẽ lại bằng lòng với mình sớm thế à? Phải cố mà nện cho thằng Nike với thằng lin một trận phục thù chứ? Hèn thế :21:

Nazai

Xe buýt
chúc mừng giải thành công tốt đẹp.
tinh thần của các bác cao quá, mưa mưa nắng nắng vẫn chiến hết, đúng là bái phục!
Có mợ tham gia với bọn em thì giải này còn được lên cả tivi nữa chứ, năm sau mợ tham gia nhé (b)

Nazai

Xe buýt
Ơ thế chả nhẽ lại bằng lòng với mình sớm thế à? Phải cố mà nện cho thằng Nike với thằng lin một trận phục thù chứ? Hèn thế :21:
2 ku này chắc giải 06 mới hy vọng anh ạ!

Andybe

Xe tải
Zai.Tôi đi với hội Getz về sớm

Bên này ae Ofers của CLB đông thế này có khi làm mỗi quý 1 giải cho nó vui

vh_savatage

Xe điện
Tranh thủ trước trận chung kết

Chuẩn bị phần thưởng

vh_savatage

Xe điện
Bắt đầu trận chung kết

Có 1 ng vô duyên :))

vh_savatage

Xe điện
Thú thật với cụ Triều là em chưa bao h chụp ảnh thể thao - hqua là lần chụp đầu đời (gọi cách khác là...)

Trên đường đi em vẫn tin là sẽ có mấy tay máy chính, mình chắc chỉ chụp loanh quanh học hỏi.

Đến nơi em tá hoả khi ứ thấy ai - em và cụ VH nhìn nhau đầy lo lắng. Để lên dây cót cho cụ VH em dõng dạc phân công "em và cụ chia đôi - mỗi người 2 sân..." trong khi chưa rõ sẽ nhập cuộc ntn.

May phước cho chúng em là ảnh không đến nỗi tệ :D

Còn chiện này nữa em kể nốt - hy vọng mụ Nờ nhà em không bén mảng qua đây:
Đang chụp chéo ở cuối sân - nhìn qua ống kính em thấy quả bóng bay về phía mình rất lạ, thấy có vẻ rất không bình thường nhưng em cố xoạch xoạch mấy phát rồi hạ máy xuống thì vèo...bùm, quả bóng bay sát sạt qua mang tai - suýt nữa thì phải ra Quang Trung gặp cụ QZ sửa máy + vào sảnphụkhoa.vn khám người :))
Tác phẩm đây ạ
May quá, chút nữa thì mấy em mua bán đồng nát có cái chầy giã cua 24-70N

vh_savatage

Xe điện
Em tiếp

Kết thúc trận đấu

NamD

Xe máy
Cảm ơn BTC, cảm ơn các anh các chị đã làm việc và tổ chức một giải đấu thành công.
Sau lần về nhì thì lần này e đã Vô địch. :> năm sau e sẽ cố làm cái xe đạp nữa tích góp vào rồi thêm cái mô tơ. :P
Cảm ơn các Bác bên ô phở chộp cho e lắm kiểu bắt mắt quá.
PS: các bác có ai thấy cái mũ nike màu đỏ ở giai vừa rồi thì inbox cho e với ạ. E cảm ơn.

khải23c0545

Xe tăng
Cụ ơi em muốn xin cái danh sách tổng kết nhất ,nhì, ba và ảnh lễ trao giải để về chi hội trưng có được không ạ