Giầy da (formal shoes) các cụ hay mua ở đâu?

unikill

Đi bộ
oriole189 có biết nhục ko vậy ? Cái hình trên là của chú ba sài gòn, đôi đó cũng chẳng phải của ổng mà chỉ là ướm thử hàng Corthay độ fit thế nào, rồi hình ống quần mấy trang trước cũng thế, bạn có vấn đề gì vì bị đuổi khỏi DS ko vậy ? Có cần tôi chụp hình xem bên đó họ nó thế nào về bạn ko ?

hoxuantu

Xe buýt
oriole189 có biết nhục ko vậy ? Cái hình trên là của chú ba sài gòn, đôi đó cũng chẳng phải của ổng mà chỉ là ướm thử hàng Corthay độ fit thế nào, rồi hình ống quần mấy trang trước cũng thế, bạn có vấn đề gì vì bị đuổi khỏi DS ko vậy ? Có cần tôi chụp hình xem bên đó họ nó thế nào về bạn ko ?
DS là diễn đàn gì thế bạn?

oriole189

Xe tải
Có nói là mượn mà. Chứ tôi có nói của tôi đâu. Bạn cứ chụp đi. Nói thế nào tôi ko quan tâm đâu. Và việc tôi bị ta khỏi DS. Tôi cũng chả quan tâm lắm vì đó chỉ là thông tin 1 chiều còn bạn có cần tôi cho em cuộc nc của tôi với chú ba, ring, nguyen doan... Tất cả các admin khác đều nói ko kick rôi ra chỉ có duy nhất ông tài rỗi hơi độc tài rảnh rang đi soi mói các thành viên ko thấy ưa ai rồi kick.

oriole189

Xe tải
sao bây giờ lắm thành phần nặc danh thế nhỉ. Ko dám dùng nick thật.

Chỉnh sửa cuối:

oriole189

Xe tải
Chài ơi, cũng chỉ là hạng thùng rỗng kêu to, thảo nào toàn khoe ảnh "bạn". Sống ảo vãi
Chỉ có ảnh đôi corthay và ảnh cái ống quần xéo xuống có giầy mầu burgundy là của chú ba. Còn lại alf của tui.

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn

3077

Xe container
Giầy clark các cụ hay đặt mua trên trang nào thế ạ? Em thấy trang chủ nó có vẻ đắt hơn amazon

3077

Xe container
Các cụ cứ tranh luận về hãng nước ngoài- e xin chỗ show hàng Việt Nam tí.

Như các cụ đã biết đôi giày e post ít ngày trước bị sẫm màu đã gửi lại hãng để sửa. Sau 1 tuần e ấy quay lại và đẹp hơn cả mong đợi hehee
Cái e thấy thích nhất là hàng VN làm đã ko hề thua kém các hãng lớn đang bán tại đây. Giá thành/ chất lượng thì khỏi so rồi ;)

Hàng về và sánh vai với người ae sinh đôi

Nguyên hộp- ngoài tên hãng chả còn thông số gì chắc do giày MtO

Đồ bên trong hộp: đôi giày :D, giấy lót, túi đựng to, túi đựng giày( hình như thiếu 1 cái màu đen)

Chi tiết cận hơn em ấy

Sau 2 ngày đi thì e thấy êm, thoáng, form vào ổn. Có thể sau mùa đông mưa gió e review lại các cụ cứ chờ :D
Ảnh chụp bằng điện thoại lởm mong các cụ thông cảm.

Em xin hết!
Đôi trên đẹp quá (hay do góc chụp cùng 1 đôi mà em thấy mầu khác nhau :D), cụ cho em hỏi giá cụ làm đôi đó là bao nhiêu và cụ đặt qua mail à? Em cũng ở HN

KIA Q7

Xe tăng

Khoe đôi C&J last 341, burgundy colour.

Quyen Kenshin

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
e chuyên mua ship từ web nước ngoài về,noí chung đi rất ngon,giầy trong nước giá cao mà đi chán bỏ xừ.

KIA Q7

Xe tăng
e chuyên mua ship từ web nước ngoài về,noí chung đi rất ngon,giầy trong nước giá cao mà đi chán bỏ xừ.
Hàng hiệu trong nước đa phần Made in Thâm Trấn thị. Hàng chính hãng thì thấp cấp như ECCO; CLARK; GEOX, comfortable nhưng kiểu dáng xấu. Tốt nhất đặt hàng nước ngoài mà chiến.

Chỉnh sửa cuối:

oriole189

Xe tải
Hàng hiệu trong nước đa phần Made in Thâm Trấn thị. Hàng chính hãng thì thấp cấp như ECCO; CLARK; GEOX, comfortable nhưng kiểu dáng xấu. Tốt nhất đặt hàng nước ngoài mà chiến.
Nhưng dở nhất là khó căn size dẫn đến ko vừa. Như đôi loafer loake1880 này. Có cụ nào thích em để lại. Em đi ko có vừa size 6,5uk.