[Funland] Giờ cánh chị em xăm trổ hơi quá các cụ nhỉ:(

buicongchuc

Xì hơi lốp
Ơ nhóm em hay hẹn xuất phát ở Cường Hói. Kết cũng hay ở chỗ đó luôn ... hihi 😅. Bia hơi với tôm càng hồ tây hoặc không với tóp mỡ dưa chua:
Món nghiện ngập của em đây rùi... Chỗ này gần cụ Nhimtiu . Nhóm độp Fb thì nhiều lắm, nhưng hẹn hò các cm OF độp giao lưu với nhau có hay riêng mợ ạ!

BinhKDI

Xe máy
Tóm lại PN xinh, da trắng và căng mọng xăm in ít với hình xăm tinh tế thì thấy đẹp. Mợ nào vừa đen vừa xấu vừa gày thì xăm vào nhìn ghê răng :-ss

View attachment 8464168
Lần đầu tiên em nhìn kỹ cái áo thế này! Áo đẹp thật, thế mà từ trước đến giờ em không thấy!

vutuanlong

Xe tăng
1 chút thì được. Nhiều thì không.
Mấy năm trước đi đám cưới đứa bạn. Cô dâu mặc quả váy hở lưng. Khoe nguyên 1 con bướm kín lưng luôn.
con bướm thì có vẻ ko tinh tế cho lắm. Giống kiểu con rồng truyền thống các đại ca vẫn xăm trong tòo

Nhimtiu

Xe container
Ơ nhóm em hay hẹn xuất phát ở Cường Hói. Kết cũng hay ở chỗ đó luôn ... hihi 😅. Bia hơi với tôm càng hồ tây hoặc không với tóp mỡ dưa chua:
Thế khéo em có ảnh chộp mợ ở đấy rồi cũng nên. Em hay làm phóng viên chiến trường bia.:))

Em ủng hộ

Xăm cái mã VnEid để khi cần nhận diện nó nhoanh
Các cụ đừng cười vội

Trong phần thông tin VnEid có nhóm máu, có lúc cần đấy
Xửa em nghe nói bên tàu thời nào đấy tội phạm bị xăm (xăm hình như từ hán là thích) chữ "phạm" lên mặt

_MQ_

Xe tăng
Trừ khối vũ trang (CA, QĐ) còn lại các mợ trong khối UB, Sở, Bộ, Ngành ... xăm không ít các cụ nhé
Tuổi thì 9x, 8x, 7x giữa cũng rất hào hứng và cũng không ngại ngần khi hé lộ ở những vị trí vẫn phù hợp với công việc công sở: cổ tay, gáy cổ, sau tai, cổ chân, ngón tay...

Và nhìn chung là rất đẹp

Vì là ảnh cá nhân (Fb), nên em không tiện post lên đây, nhưng em biết ít nhất có 2 mợ Vụ phó của Bộ, dăm mợ chuyên viên các Bộ, dăm mợ khối Sở, ngành Đoàn thể ... Xăm và xăm khá đẹp
xăm kín nên chắc ít lộ
Em chưa bao giờ thấy xăm hình đẹp cả :D chưa kể thấy nhiều người còn kêu bị ngứa.... Thế mà có những chị em xăm nguyên quả đùi luôn, nể thật 😁
xăm nguyên đùi là kave đấy

Kiên Khùng

Xe điện
Cụ ví dụ chán nhỉ! Em đang nc trong OF, nghĩa là đối tượng mà em chia sẻ đều là những người trưởng thành và có nền tảng cơ bản biết phân biệt những j trái pháp luật. Đương nhiên, cùng một ý này, em sẽ nc với trẻ con nhà em sẽ khác. Cụ yên tâm.
Khác nhau rõ ràng: một việc có thể công khau, không ai cấm, một việc bị bắt là đi tù.
Khổ ghê. Dù tôi cũng không mấy hứng thú với trò xăm trổ.
Body painting thích hơn

con dơi 141

Xe điện
Con em thì em cấm. Pháp có quốc pháp, gia có gia phong, không muốn theo gia phong thì biến ra khỏi nhà rồi muốn làm gì thì làm.
Con trai em bẩu thế bạn gái con xăm có dc ko ạ. Nó biết em ko thích nên ướm hỏi.
Em lại phải phân tích rã họng. Chốt lại là xăm ít thì hên xui. Còn xăm nhiều thì xui hên.

tuangiga31mes2c

Xe container
Em mà cởi ra thấy xăm là mất hứng, thế mới gay kkk

xe lôi

Xe tăng
xăm nguyên đùi là kave đấy
Em cũng đã từng nghĩ vụ xăm nguyên đùi như cụ cho đến khi gặp 1 em con nhà rất khá,du học xong về nhà làm.Tai đeo nghe nhạc mà vẫn dùng máy tính học bt.Xăm nguyên đùi,2k!

sonngan

Đi bộ
Em vẫn không thể thích nghi được với việc xăm hình ở PN, nhìn nó cứ bẩn bẩn và tụt cảm xúc