[Thảo luận] Girl U50 ... củ chuối ạ!

phusy

Xe tải
Báo cáo các cụ, mặc dù tình huống em gặp là đầu buổi sáng nhưng cho đến gần đầu buổi chiều rồi mà em vẫn thấy ưng ức thế nào ý ạ!
Chẳng là em làm việc trên đường Kim Mã, sáng nào em cũng gửi xe ở toà nhà Handic, đối diện KS Deawoo ạ! Như mọi khi em đi từ hướng Cầu Giấy lên rồi rẽ luôn vào cổng dưới (cổng phía trên thường để đi từ trong ra). Em vừa cho xe vào lọt trong sân thì gặp một mợ chắc cũng tầm U50, phi từ trong đi ra. Em đứng im nhường đường để mợ ý rẽ trái đi qua sảnh chính rồi ra đường Kim Mã luôn. Em làm thế là chuẩn đúng không ạ? Nhưng không như em nghĩ, mợ ý không rẽ mà cứ dúi đầu vào xe em, bấm còi pim pim đòi em lùi xe để mợ ý phi thẳng ra. Tường mợ ý không biết có cổng ra phía trên, em ngồi trong xe ra hiệu cho mợ ý nhưng mợ ý đếch thèm quan tâm.Mấy chú bảo vệ ra nói nhưng mợ ý không nghe và cứ nhất quyết đòi em lùi để mợ ý ra. Ok, em lùi vậy. Củ chuối không phải ở đây mà là hành động tiếp theo cơ ạ! Mợ ý phi ra đến đường thì xi nhan trái rồi men theo ven đuờng đi ngược chiều để nhằm sang bên kia đường hướng về phía Cầu Giấy luôn ạ! Cái đoạn trước cổng rạp chiếu phim Ngọc Khánh, các cụ ạ! Em loanh quanh ở trong sân một lúc rồi đi ra mà vẫn thấy mợ ý loay hoay trưa sang được bên kia đường, mà đường Kim Mã sáng nào chả tắc chỗ này ạ! Em tin HN mình nếu có nhiều nhiều mợ thế này thì đường còn tắc dài dài lắm ạ!

Bực mình vì hành vi củ chuối nên em viết hơi dài dòng chia sẻ với các cụ ạ!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

gia doi

Xe điện
Lại có văn hoá đi tắt đón đầu bảo sao không tắc đường

Vodka số 1

Xe máy
Đối diện UBND P. Khương Trung - Thanh Xuân - HN
Lỗi ý thức này là khó sửa lắm đây, nhà nước và nhân dân cùng làm thì mới cải thiện được các cụ nhỉ?

Hưng hài cốt

Xe buýt
Nhớ cái biển để lần sau gặp em cho lên vỉa hè. Chán cảnh. Ý thức tỉ lệ nghịch với tuổi tác.

scopion84

Xe tải
U50 mà các kụ định tống củ chuối vào mồm là lăn ra giẫy đành đạch ngay đấy. Chớ dại, chớ dại .... =))

taylaihanoi

Xe tăng
Em không hiểu bao giờ mấy cụ này mới "khai sáng văn minh" nhỉ???

Batto_moto

Xe tăng
Em loanh quanh ở trong sân một lúc rồi đi ra mà vẫn thấy mợ ý loay hoay trưa sang được bên kia đường, mà đường Kim Mã sáng nào chả tắc chỗ này ạ!
Em thì em không gọi là mợ đâu ụ, em gọi là Gái...n...g...u,
Mà chạ bít giờ này Gái đã sang được đường chưa...Nản...thật là..nản^:)^

xucxjch

Xe đạp
U này không thich '' Chuối '' đâu các cụ . U này thích '' Khoai Lang '' cơ 8-}

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Ý thức tồi cứ như mình đang đi xe đạp ấy các cụ nhỉ. Mợ này làm em chợt nhớ đến cái chuyện đả kích châm biếm nhiều kỳ gì gì đó ở báo Lao Động Hà Nội ấy các cụ nhỉ.

thuysinh.tl

Xe container
Loại văn hóa lùn này thì bảo sao k tắc đường