Goldmark vs. An Bình

Nhà cháu đang nhắm 1 trong 2 dự án này. Theo các cụ thì cái nào đáng mua hơn?

thioxo

Xe đạp
Mua An Bình city được hơn đấy cụ ạ. Bên trong An Bình city còn có hồ điều hòa, bể bơi, sân chơi, trường học trong nội khu. mật độ xây dựng lại thấp nên rất ok. cụ muộn biết thêm gì cứ gửi thư cho em nhé

congduc1992

Xe hơi
Mua An Bình city được hơn đấy cụ ạ. Bên trong An Bình city còn có hồ điều hòa, bể bơi, sân chơi, trường học trong nội khu. mật độ xây dựng lại thấp nên rất ok. cụ muộn biết thêm gì cứ gửi thư cho em nhé
GoldMark cũng có hồ điều hòa mà cụ.

thichlaimaybay

Xe tải
An bình hơn bác ạ, không gian thoáng hơn, có khu liền kề biệt thự nó đồng bộ. sau này phí chung cư cũng rẻ hơn, sống ở an bình tất nhiên là an bình hơn.
Goldmark cũng được nhưng em chấm 8 so với an bình 10 thôi. Mật độ căn/sàn của goldmark lớn hơn. giá cao hơn chút.

duykhand

Xe tăng
Em có căn greenstar chính chủ, sổ đỏ rồi. Ai mua em bán nhé

zara_man13

Xe đạp
Em có nhiều xuất ngoại giao giá rất hợp lý mà căn đẹp, cụ nào cần inbox nhé

zebrahihi

Xe hơi
em thấy Goldmark ngon hơn vì được gần các cụ.

hehe. em fun tí.

thioxo

Xe đạp
Cho em xin cái giá và diện tích vào chỗ kín nhé
Cụ sài An Bình city đi cụ ạ. Bên green star đấy chỉ toàn chung cư ko có tiện ích đâu. Mà bây giờ đã đưa vào sử dụng nên giá bán đợt sau còn đắt hơn nữa. An Bình city đang bán đợt 1 chiết khấu nhiều lắm

buivanbe

Xe đạp
An Bình có cái hướng đông nam đẹp nhất thì lại dính đường vành đai 3, sắp tới xây đường trên cao thì tha hồ mà ồn và bụi.
Có mấy block tái định cư ở cùng, thông thương với các khu dân cư xung quanh. Ngày nào cũng đi qua đây thấy dân câu cá với trả đá vỉa hè bu đầy xung quanh hồ, chẳng thấy văn minh gì cả.

Tầng hầm thì bị Vin trưng dụng.........

Ốc Lê

Xe máy
em bán dự án Goldmark từ tháng 3/2014. và giờ vẫn gắn bó ở đây và đang phấn đấu làm căn ở đây . he he.

trantuan1101

Xe tăng
Em là sale bên An Bình. Không phải nâng bi cho An Bình đâu nhưng để em so sánh An Bình và Goldmark cho cụ tự ngẫm nhá:
- Chủ đầu tư An Bình và Goldmark ai tôn trọng quyền lợi cư dân hơn khi tòa TTTM của Goldmark trước quy hoạch 5 tầng bây giờ xây 41 tầng mặc sự biểu tình của cư dân làm tăng mật độ dân cư, đối với những người mua căn hộ chọn view quảng trường thì bị tòa này che mất view.
- Thiết kế An Bình và Goldmark bên nào thoáng hơn, hợp lý hơn?
- Hồ điều hòa cùng các cơ sở hạ tầng bên An Bình đã hoàn thành, chung cư là mảnh ghép cuối cùng. Cụ ra thăm là thích mê. Còn Goldmark mới bắt đầu xây dựng hạ tầng. Hạng tầng công thì chưa biết khi nào mới xong.
- Giá cả bên An Bình cực kỳ ổn định. Còn Goldmark thì biên độ biến đông kinh khủng.
- Vị trí: An Bình giao thông thuận lợi hơn rõ ràng. Mặc dù Goldmark có đường sắt trên cao nhưng tương lai khu ấy xa.
Túm váy lại là cụ chọn mua An Bình thì về ở là sướng luôn, còn chọn Goldmark thì phải chấp nhận sống chung với xây dựng tầm 5 năm nữa mới ổn, cơ sở hạ tầng mới đi vào hoạt động.
An Bình đang xây,chất lượng thi công ko bằng Goldmark mà giá cũng ngang Goldmark đã bàn giao nhà thì sao,bên Goldmark cũng 2018 là xong trường học thôi,còn toà TTTM cam kết xây đúng như quy hoạch ban đầu dù có lúc định lên 35 tầng
Về giao thông cũng ngang nhau,2 dự án đều gần 2 đường lớn : 1 bên là Hồ Tùng Mậu, Lê Đức Thọ nối với HQV kéo dài,bên kia là Phạm Văn Đồng và HQV kéo dài
Mỗi dự án có cái hay riêng,ai như cụ toàn dìm hàng

trantuan1101

Xe tăng
Cụ sài An Bình city đi cụ ạ. Bên green star đấy chỉ toàn chung cư ko có tiện ích đâu. Mà bây giờ đã đưa vào sử dụng nên giá bán đợt sau còn đắt hơn nữa. An Bình city đang bán đợt 1 chiết khấu nhiều lắm
An Bình và Greenstar cùng chủ đầu tư mà,lại sát nhau

cuongpv1801

Xe tải
An Bình đang xây,chất lượng thi công ko bằng Goldmark mà giá cũng ngang Goldmark đã bàn giao nhà thì sao,bên Goldmark cũng 2018 là xong trường học thôi,còn toà TTTM cam kết xây đúng như quy hoạch ban đầu dù có lúc định lên 35 tầng
Về giao thông cũng ngang nhau,2 dự án đều gần 2 đường lớn : 1 bên là Hồ Tùng Mậu, Lê Đức Thọ nối với HQV kéo dài,bên kia là Phạm Văn Đồng và HQV kéo dài
Mỗi dự án có cái hay riêng,ai như cụ toàn dìm hàng
Nếu đúng như cụ nói trung tâm thương mại là 5 tầng thì chủ đầu tư đã công bố rồi. Không có tình trạng bát nháo như bây giờ. Nói chung, cung cách làm ăn của chủ đầu tư gây thất vọng và tạo cảm giác cho người mua R4 là bị ... lừa. Thay vì lake view --> building view

biahoihanoi

Xe lăn
Hỏi thế thì cò vạc dìm hàng nhau làm sao cụ có thông tin chính xác được.