Goodyear được đấy chứ!

htlongbien

Xe điện
Em thì chỉ thích xe Ford và anh em của nó là Mazda, bữa rồi đến ngày thấy lốp xe đã kém - em đến nhà Mạnh lốp ở Ngọc Hồi để lấy ý kiến tư vấn, nghe tư vấn một hồi nói xe của nhà anh nên xài Goodyear, nói thật thì trước giờ cũng chưa dùng thử hàng lốp này nên nay có cơ hội cũng thử ngay một phen cho biết với đời.

Sau 1 tiếng xong bộ guốc cân bằng động và chỉnh chụm ngon lành, rảnh rỗi sinh nông nổi- em rủ lão Tuấn Tâm làm chuyến chạy thử lên Hòa Lạc xem ku cậu tư vấn kiến thức được không (các cụ đừng hỏi kỹ em về Hòa Lạc mùa này thế nào nhé- he he)

Quả đúng là hàng mới nên chạy sướng, cảm nhận khá ổn với khả năng bám đường và kiểm soát lái tốt trong quá trình phanh, lúc vào cua chẳng hạn thấy chắc tay hơn hẳn.

Theo đánh giá riêng của em thì về mặt giá rổ vừa túi tiền, cấu trúc lốp hợp với điều kiện đường xá Việt Nam, đa dụng trên mọi cung đường. Mà nói chung cũng là hàng mới, để em chuột bạch thêm vài tháng trên vợ 3 thời gian nữa rồi chia sẻ với các cụ thêm nhé.

theanh fe AT

Xe tải
Em nhớ hồi đầu những năm 200x mấy hãng xe nhất là ford toàn chạy lốp này thấy cũng bền

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Xe em cũng đang sử dụng 4 lốp goodyear được hơn 4v rồi mà nhìn lốp vẫn còn ngon :)

htlongbien

Xe điện
Em nhớ hồi đầu những năm 200x mấy hãng xe nhất là ford toàn chạy lốp này thấy cũng bền
Cụ nhiều kinh nghiệm chia sẻ thì chuẩn rùi, em cũng mới có xe riêng chưa được chục năm.

GY mà lắp kia forte thì ồn vỡ đầu :D
Nhầm chút cụ ơi, Mazda đấy ợ!

Xe em cũng đang sử dụng 4 lốp goodyear được hơn 4v rồi mà nhìn lốp vẫn còn ngon :)
Ếch theo xe chuyên Goodyear hay sao ấy cụ nhể.

Quan trọng là nó có êm ko thì cụ ko nói
Tất nhiên là chả cái gì là All in one mà tốt hết cả.
Được nhiều tính năng này thì tính năng khác không thể hoàn hảo hết được- Nếu êm ái thì em nghĩ Mit vẫn là được nhiều người lựa chọn, nhưng để bám cua sâu hay vận hành đa dụng các thể loại đường ở VN thì Mit chưa phải là chủng lốp được em lựa chọn.
À mà cao nhân này hôm nay cũng quan tâm lốp láp nhể- lão biết ít thôi để cho người khác còn biết cùng với chứ :D

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em thấy cho SUV hoặc CUV thì Continental cũng rất ngon dung hoà cả về êm ái lẫn cứng cáp. Còn về Michenlin thì đúng là đi phải giữ gìn vì nó mềm thật, xe em sedan vành 18 thành lốp 45 mà nhiều hôm em đỗ gếch chân vỉa hè cứ tưởng lốp xịt :))

Allstartzero

Xe hơi
Em hay đi đường trường nhiều xe em i30 2009 thì có nên thay bridgestone hay cứ chơi loại westlake đang quảng cáo ầm ĩ là được vậy các cụ

xdvn

Xe tải
cụ thấy ngon là phải vì đang từ bộ lốp cũ nát chuyển sang bộ lốp mới (khác nhau hoàn toàn đấy nhé).
giả sử cụ chuyển sang một bộ lốp cũ cùng tuổi của các hãng khác thì cảm nhận mới rõ lốp có ngon hay ko.
riêng e oánh giá lốp cứ mit hoặc brig hoặc conti. ko chơi các hãng khác.

thanhbom

Xe hơi
Em hay đi đường trường nhiều xe em i30 2009 thì có nên thay bridgestone hay cứ chơi loại westlake đang quảng cáo ầm ĩ là được vậy các cụ
Nếu cụ cần độ êm thì cứ WL mà dùng vì dây chuyền sản xuất của WL y hệt như của Mit cụ nhé.

htlongbien

Xe điện
cụ thấy ngon là phải vì đang từ bộ lốp cũ nát chuyển sang bộ lốp mới (khác nhau hoàn toàn đấy nhé).
giả sử cụ chuyển sang một bộ lốp cũ cùng tuổi của các hãng khác thì cảm nhận mới rõ lốp có ngon hay ko.
riêng e oánh giá lốp cứ mit hoặc brig hoặc conti. ko chơi các hãng khác.
Em dùng xe cũng lâu láu và dùng vài cái nên phần nào cũng cảm nhận được ít nhiều cụ uôi!

khanhpro

Xe tải
Em đang chạy forte lốp goodyear nguyên bản theo xe đã được 5,5 vạn. Cảm nhận là lốp chạy khá cứng ồn và sóc nhất là đi vào đường mà mặt đường bắt đầu xuống cấp thì cứ gọi nà %-(

dxhuy1990

Xe hơi
Đợt này GY đang có khuyến mại mua 3 lốp tặng 1 lốp đấy cụ ạ :D

PhuongDongTires

Xe hơi
Em thì chỉ thích xe Ford và anh em của nó là Mazda, bữa rồi đến ngày thấy lốp xe đã kém - em đến nhà Mạnh lốp ở Ngọc Hồi để lấy ý kiến tư vấn, nghe tư vấn một hồi nói xe của nhà anh nên xài Goodyear, nói thật thì trước giờ cũng chưa dùng thử hàng lốp này nên nay có cơ hội cũng thử ngay một phen cho biết với đời.

Sau 1 tiếng xong bộ guốc cân bằng động và chỉnh chụm ngon lành, rảnh rỗi sinh nông nổi- em rủ lão Tuấn Tâm làm chuyến chạy thử lên Hòa Lạc xem ku cậu tư vấn kiến thức được không (các cụ đừng hỏi kỹ em về Hòa Lạc mùa này thế nào nhé- he he)

Quả đúng là hàng mới nên chạy sướng, cảm nhận khá ổn với khả năng bám đường và kiểm soát lái tốt trong quá trình phanh, lúc vào cua chẳng hạn thấy chắc tay hơn hẳn.

Theo đánh giá riêng của em thì về mặt giá rổ vừa túi tiền, cấu trúc lốp hợp với điều kiện đường xá Việt Nam, đa dụng trên mọi cung đường. Mà nói chung cũng là hàng mới, để em chuột bạch thêm vài tháng trên vợ 3 thời gian nữa rồi chia sẻ với các cụ thêm nhé.

Ngon trong tầm giá cụ à, mỗi ng một cảm nhận cụ thích là ok rồi.

Xep

Xe tăng
Em chạy forte lốp nguyên bản(goodyear) đc 4,5 vạn mà mấy bác lốp bảo trông vẫn ngon lắm.
Đợt vừa rồi xe em bị hỏng mất 1 lốp và thay = cái sơcua vào. Giờ các cụ tư vấn cho em là nên mua bù 1 cái goodyear để sơcua hay là đợi đến khi nào mấy em kia hỏng rồi thay lốp 5 quả khác luôn.
Các cụ cho hỏi luôn là lốp khoảng bao nhiêu vạn thì thay đc. Xe em lăn bánh từ 2012.

ducanhmpi

Xe hơi
cháu thấy goodyear rẻ đi cũng tạm được so với số tiền

ntphuong

Xe tải
Em chạy forte lốp nguyên bản(goodyear) đc 4,5 vạn mà mấy bác lốp bảo trông vẫn ngon lắm.
Đợt vừa rồi xe em bị hỏng mất 1 lốp và thay = cái sơcua vào. Giờ các cụ tư vấn cho em là nên mua bù 1 cái goodyear để sơcua hay là đợi đến khi nào mấy em kia hỏng rồi thay lốp 5 quả khác luôn.
Các cụ cho hỏi luôn là lốp khoảng bao nhiêu vạn thì thay đc. Xe em lăn bánh từ 2012.
Chờ hỏng thay cả cụ ah.
2012 mà cụ đi nhiều như em (5.5 vạn) thì chắc sắp phải thay rồi (2 quả trước của em mòn lắm, ồn lắm)

E cũng như cụ, hỏng 1 quả Assurance đời 2012, giờ chạy 3 quả As và 1 quả Trip, hơi khó chịu.

Lốp Falken

Xe đạp
Website
www.falken.vn
Cụ qua em thay lốp Falken đi, Giá hạt rẻ mà nhiêù lựa chọn, Gai 522 thể thao tinh tế 1,9tr quả, gai 914 Ecorun êm ái thân thiện môi trường, tiết kiệm nhiên liệu 2tr/quả.