[TNGT] Hạ long quê em vừa xong

tank_man

Xe buýt
Quảng Ninh rượu sáng cũng khoẻ đấy, đặc biệt Móng Cái. Mấy lần em đi ăn sáng với các bác ngoài đó, bác nào cũng xách tay 1,2 chai chào buổi sáng.😅

NNS

Xe ngựa
"Phá hoại tài sản có chủ đích trong trạng thái không thể tự kiểm soát" rồi cụ nhể?
Chơi loại gì mà nặng thế không biết!
em vẫn chưa hình dung ra sao nó càn cả dãy xe đc như vậy, thường thì nếu xe điên nó chỉ tông đc 1-2 con là bắn bánh lái quay xe vồ sang bên kia chứ sao nó ghì đc volang càn thẳng thế ko biết, đúng là người thường éo làm đc

cò dất

[Tịch thu bằng lái]
em vẫn chưa hình dung ra sao nó càn cả dãy xe đc như vậy, thường thì nếu xe điên nó chỉ tông đc 1-2 con là bắn bánh lái quay xe vồ sang bên kia chứ sao nó ghì đc volang càn thẳng thế ko biết, đúng là người thường éo làm đc
nếu nó bị ngáo thì cụ nghĩ sao ợ ??

Marance

Xe tăng
Em lại đoán, nó phê pha phá hoại mà.
Trong cơn Phê, nó lái xe và rỉa từng xe một.

Pilota

Xe điện
Cụ nào giỏi vật lý, giải thích giúp em xem làm sao có thể đâm một loạt xe như vậy được? Liệu có thực nghiệm hiện trường lại được không? 😢

cò dất

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nào giỏi vật lý, giải thích giúp em xem làm sao có thể đâm một loạt xe như vậy được? Liệu có thực nghiệm hiện trường lại được không? 😢
dễ thôi bác. nó lao thẳng xe lướt theo hàng dọc sát cản ca lăng các xe thò mõm ra . kg dính đầu xe nó thì cũng dính đuôi xe nó . và có thể nó lùi xe húc trực diện là bt thôi . xe em đã từng húc thẳng vào tường gạch xây 10 cm thế mà tường thủng lỗ to tướng
mà xe em chỉ bị hỏng chút cản nhựa trước thôi . bác lên nhớ ford máy dầu gầm cao lại máy 3.2L thì rất khỏe đấy .. nó mà lấy đà húc thì cái xe tải thùng kín kia còn xoay đầu nữa là mấy con sedan nhẹ hều kia

Chỉnh sửa cuối:

Mzc

Xe điện
Quảng Ninh rượu sáng cũng khoẻ đấy, đặc biệt Móng Cái. Mấy lần em đi ăn sáng với các bác ngoài đó, bác nào cũng xách tay 1,2 chai chào buổi sáng.😅
Em cũng nghĩ chắc làm ít lolotica thêm mấy cút :)). Đi nhanh rồi cứ thế phi thôi, mà đâu chút ở đầu thôi chứ k sâu đến mức dừng xe lại. Nhưng nhìn chung vụ này quả là lạ kỳ, cũng k khác gì vụ đi s560 mà nhờ bảo vệ chung cư cất :))

Pilota

Xe điện
dễ thôi bác. nó lao thẳng xe lướt theo hàng dọc sát cản ca lăng các xe thò mõm ra . kg dính đầu xe nó thì cũng dính đuôi xe nó . và có thể nó lùi xe húc trực diện là bt thôi .
tướng mà xe em chỉ bị hỏng chút cản nhựa trước thôi . bác lên nhớ ford máy dầu gầm cao lại máy 3.2L thì rất khỏe đấy .. nó mà lấy đà húc thì cái xe tải thùng kín kia còn xoay đầu nữa là vấy con sedan nhẹ hều kia

Lực đâm càng mạnh, phản lực càng lớn. Như vậy thì xe đâm sẽ có xu hướng văng ra ngoài. Nhưng làm sao mà nó có thể càn lướt một loạt xe như vậy được? Chả có nhẽ đây là xe lu phiên bản wildtrack?! :((

cò dất

[Tịch thu bằng lái]
Lực đâm càng mạnh, phản lực càng lớn. Như vậy thì xe đâm sẽ có xu hướng văng ra ngoài. Nhưng làm sao mà nó có thể càn lướt một loạt xe như vậy được? Chả có nhẽ đây là xe lu phiên bản wildtrack?! :((
bác xem kỹ hình thì rõ... nó toàn đâm chếch 1 bên xe thôi. đặc biệt đầu xe thì luôn mềm nhé . đó là ý đồ của nhà sản xuất . cản thì toàn là nhựa . đèn xe cũng nhựa nốt., thêm cái két nước thi cụ lạ gì mỏng manh bỏ con mẹ đi . xe nó lại gầm cao bánh to nữa . lực đâm thì xe bé hấp thụ hết chứ xe nó hiếm khi bị bật lại lắm. em đã chứng kiến con xe ford húc vào con i10 rồi , lên em biết

mitdac1819

Xe điện
bác xem kỹ hình thì rõ... nó toàn đâm chếch 1 bên xe thôi. đặc biệt đầu xe thì luôn mềm nhé . đó là ý đồ của nhà sản xuất . cản thì toàn là nhựa . đèn xe cũng nhựa nốt., thêm cái két nước thi cụ lạ gì mỏng manh bỏ con mẹ đi . xe nó lại gầm cao bánh to nữa . lực đâm thì xe bé hấp thụ hết chứ xe nó hiếm khi bị bật lại lắm. em đã chứng kiến con xe ford húc vào con i10 rồi , lên em biết
Ô xe tải biển 15 là sao cụ nhỉ??

cò dất

[Tịch thu bằng lái]
Ô xe tải biển 15 là sao cụ nhỉ??
em dự là cái xe này sáng sớm chở hàng chạy qua cung đường này chắc cũng tốc độ quan tài vàng ? thằng xe ford kia lao thẳng vào húc ? lên theo đà quán tính bố xe tải thùng kín kia hỏang quá , kg kịp xử lý , thế là lao luôn vào đám xe kia cũng lên
xe tai.jpg

mitdac1819

Xe điện
em dự là cái xe này sáng sớm chở hàng chạy qua cung đường này chắc cũng tốc độ quan tài vàng ? thằng xe ford kia lao thẳng vào húc ? lên theo đà quán tính bố xe tải thùng kín kia hỏang quá , kg kịp xử lý , thế là lao luôn vào đám xe kia cũng lên
xe tai.jpg
Ô này đóng góp 2 con nhỉ, húc 1 con bay ra sau, húc thêm con cam nữa. Mất con xe tải rồi

cò dất

[Tịch thu bằng lái]
Chắc ô này vít ga cũng ác, chứ xe tải là số sàn. Đi tầm 40-50 km, húc phát là chết máy luôn rồi
sáng sơm ngày ra . xxx chưa làm việc . xe chở hàng nặng chả hạn ? phi với tốc độ 70 km là bt .. tốc độ này và sức nặng này thì nó húc bay cái xe kia là bt