@Hải Nguyễn: Mổ ếch Version 2 - vẫn tự làm khắc sướng là chính

Mr.Nup

Xe hơi
Cảm ơn bác Hai Nguyen nhé. Bây giờ em có thể bắt đầu kế hoạch Đú đởn V1 của mình...

Hai Nguyen

Xe điện
Bác Hải Nguyễn ơi. Bác làm ơn nếu bác còn để cho e 1 quả guơng chống chói loại có cả nhiệt độ bác nhé. Vì điều kiện e ở xa bác có thể cho e xin số điện thoại của bác để liên lạc trực tiếp với bác được ko? E cảm ơn bác!!!
Em hêt rồi bác ơi, hiện còn 2 chiếc thì đã có 2 ông anh đặt rồi, cuối tuần thi công này

Cảm ơn bác Hai Nguyen nhé. Bây giờ em có thể bắt đầu kế hoạch Đú đởn V1 của mình...
Cái 134$ bác noted đó chỉ là airbag thôi nhé, mấy ông ếch vét sạch sành sanh rồi,
Nếu bác có người xách bên Úc thì sẽ dc cái chuẩn của ếch (giá tương đương) nhưng vô lăng bọc da, đen nên về VN vẫn sử dụng dc tốt

HOANGRAYBAN

Xe tải
Em hêt rồi bác ơi, hiện còn 2 chiếc thì đã có 2 ông anh đặt rồi, cuối tuần thi công này

Cái 134$ bác noted đó chỉ là airbag thôi nhé, mấy ông ếch vét sạch sành sanh rồi,
Nếu bác có người xách bên Úc thì sẽ dc cái chuẩn của ếch (giá tương đương) nhưng vô lăng bọc da, đen nên về VN vẫn sử dụng dc tốt
Đợt trước em mua kêu nó tháo ra không lấy vôlang vừa rẻ vừa nhẹ tiền ship(60$)

Hai Nguyen

Xe điện
Tiền ship có 30$ về đến VN nên em có dư cái vô lăng để nghịch ạ kekek

nguyenxonline

Xe hơi
Chà chà... độ quả Cờ rui này được thì thị trường ếch ghẻ náo loạn đây à... Các đại lý ủy quyền phải gọi là lác mắt bác Hải Nguyễn, bác Núp nhể :)))

Em cho thớt này vào Fa vô rít...

nguyenxonline

Xe hơi
@Bác Hải Nguyễn, quên... bác có nhớ cái vụ có một người ngoài này môi giới cho bác để lại em gương DIM nhưng bắt bác phải mang vào tận Sài gòn cho thằng cha Nghi Hồ Xung (ạc min Saigon Photo.net) ko? Là em đây ạ, e với bác gặp nhau trên cơ quan bác gần Nhà hát lớn ý... E sozi là ko check lại là thằng cha Hồ Xung có call cho bác khi bác ở HCM để lấy gương ko, quên béng mất, gặp nhau toàn nhậu :)

A e trong Sài gòn cũng đang ngóng cái vụ Cờ Rui của bác đấy, làm được là cả làng nhào vô :)

Hai Nguyen

Xe điện
Ui bác, sorry bác hôm đó em vào hcm nhung chưa kip lưu sdt bác đưa vào list, vào đó lại tí tởn up rôm đt. Thế là mất toi cả sdt cua bác lẫn số bác đưa, và thế là mang gương đi lại mang về a.

Vụ cruise thì sắp có kết quả rồi ạ

HOANGRAYBAN

Xe tải
Ui bác, sorry bác hôm đó em vào hcm nhung chưa kip lưu sdt bác đưa vào list, vào đó lại tí tởn up rôm đt. Thế là mất toi cả sdt cua bác lẫn số bác đưa, và thế là mang gương đi lại mang về a.

Vụ cruise thì sắp có kết quả rồi ạ
Em đang hóng kết quả từ bác đây,nếu xe bác làm được thì mấy đời sau có làm được không bác?

Hai Nguyen

Xe điện
Giờ chỉ còn activate pcm thôi, em đanh nhờ KTV nhà máy kích hoạt vì đại lý không mua bản quyền IDS cho chức năng này. Có kgi mua 1 bộ VcmII + IDS hack nghịch nhỉ kekek

Chỉnh sửa cuối:

Hai Nguyen

Xe điện
Có chú Focus mẽo cũng giống em, mua công tắc về lắp. Nhưng fo mẽo tiến bộ hoen, ko cắt dây từ vô lăng vào pcm.

Lắp đặt

Nhưng pcm chưa dc kích hoạt, chú này đi vào hãng để kích hoạt nhưng ko dc hỗ trợ, đã thế vẫn bị tính tiền tư vấn keke

Chú này sang chỗ khác và THÀNH CÔNG

Vinh Nguyễn

Xe điện
Có chú Focus mẽo cũng giống em, mua công tắc về lắp. Nhưng fo mẽo tiến bộ hoen, ko cắt dây từ vô lăng vào pcm.

Lắp đặt

Nhưng pcm chưa dc kích hoạt, chú này đi vào hãng để kích hoạt nhưng ko dc hỗ trợ, đã thế vẫn bị tính tiền tư vấn keke

Chú này sang chỗ khác và THÀNH CÔNG

Mấy lão này ko bằng Hải Nguyễn nhà Ếch. Keke

evikins

Xe buýt
Website
www.vnav.vn
Hay là góp tiền mua một bộ giao tiếp IDS đi các cụ... Obd quét không được sâu như IDS

Hai Nguyen

Xe điện
CN lão Visto chạy sang nhà em nhé, hihi, lão HM cũng qua thi công bộ loa đài, gương....

Hai Nguyen

Xe điện
Ok được về quê sướng quá bán đất không
Anh muốn mua miếng nào ? Keke

Em mới chộp dc quả này nhưng thực sự chưa biết .... lắp vào đâu kekek

Ranger Rover Sport 2013 nhưng có mỗi 1 quả mới đau, hay cheea airblade cho vợ ?

Chỉnh sửa cuối:

Mr.Nup

Xe hơi

Bộ bên Úc bác nói em có nhìn thấy nhưng không có nguồn xách về. Thôi để tiếp tục rình cơ hội khác xem thế nào.

Hoa Anh Túc.

[Tịch thu bằng lái]
Bi tăng bi tỳ của tôi đâu ông Hải ôi

Hai Nguyen

Xe điện
Chưa tìm ra, từ từ mua cái khác keke