Hệ thống dẫn đường GPS cho xe hơi

vietduong

Xe buýt
cái Sygic trên Wince 6.0 nó cứ báo phiên dùng thử hết hạn, mặc dù time hệ thống đã đúng ?

Camaro_zozzo

Xe tải
Vietmap trên New Sorento của em không báo đúng tốc độ tối đa khi đi trên cao tốc thì xử lý sao các Cụ ơi??? Lúc nào cũng chỉ báo tối đa 50km/h nghe bực mình kinh.

Em mới chạy đường 5, đường 1A, đường 21, Đại lộ Thăng Long, vành đai 3, nội bài, ........

Các Cụ tư vấn em với. Em quên ko nhìn xem version bao nhiêu nhưng chắc xe mới thì phần mềm đó cũng mới ạ!

Cảm ơn các cụ.

vietduong

Xe buýt
cái Sygic trên Wince 6.0 nó cứ báo phiên dùng thử hết hạn, mặc dù time hệ thống đã đúng ?
mình đã fix lại file content.lic thì đã dùng được

TRIALJJMQLOSS
TRIALJJMQLSSS
TRIALJJMQLVSS
TRIALJJMQMOSR
TRIALJJMQMPSS
TRIALJJMRLRSR
TRIALJJMRLVSS
TRIALJJMRMPSS
TRIALJJMSLRSR
TRIALJJMSLVSS
TRIALJJMSMPSS
TRIALJJMTLRSR
TRIALJJMTLVSS
TRIALJJMTMPSS
TRIALJJMULRSR
TRIALJJMULVSS
TRIALJJMUMPSS
TRIALJJMVLRSR
TRIALJJMVLVSS
TRIALJJMVMPSS
còn đây là Sygic trên ios bản mới nhất 14.6.0 hack Full
http://heaveniphone.com/threads/223186-hot-sygic-world-gps-14-6-0-hud-blackbox-ios.html

Chỉnh sửa cuối:

tdung174

Xe đạp
Nhờ Bạn giup khắc phục lỗi này, đến đây thì thoát ra luôn!

ngochoangimsat

Xe tăng
Nhờ Bạn giup khắc phục lỗi này, đến đây thì thoát ra luôn!

Mấy cái này cháu việt hóa hết rồi mà sao còn tiếng anh thế? máy ảo thỉnh thoảng nó bi thế thôi, chạy máy thật ko bị

vietduong

Xe buýt
@ngochoangimsat cụ có thể up lên cho em cái data của vietmapv27 trên thẻ bản quyền không? để em ngâm cứu thuốc cái, em rất khoái vọc ba cái vụ này

hieutcnd

Xe điện
Cám ơn cụ chủ nhiều. Em đánh dấu để thao khảo

hieutcnd

Xe điện
Cụ chủ cho em hỏi ngu cái, em định dùng sygic cho android thì nó có cảnh bảo tốc độ tối đa cho từng chặng đường chws ah ( em se download bản đồ mới nhất như hướng dẫn của cụ)

Ksxdcd

Xe điện
Ở bản rút gọn voice tiếng việt đó cụ. Ko hiểu treo vì lý do gì. Cháu chỉ xóa voice và ngôn ngữ của các nc khác chứ có làm gì đâu. Mọi người vẫn cài và chạy âm ầm có ai treo đâu
Chào bác Ngochoangimsat. Em đã thử copy voice của bản rút gọn và past vào bản full - nhưng vẫn chỉ nghe thấy tiếng anh ( em đã bỏ các files trong thư mục gốc).
Bản đồ thấy ổn, tuy nhiên giới hạn tốc độ bị sai hết.

Thanks bác Ngochoangimsat !

tdung174

Xe đạp
Mấy cái này cháu việt hóa hết rồi mà sao còn tiếng anh thế? máy ảo thỉnh thoảng nó bi thế thôi, chạy máy thật ko bị
Mình chạy trên DVD trên xe bị vậy, thử chạy trên máy ảo vởi bản Igo Primo gốc vẫn bị lỗi thoát ra nên mới nhờ Bạn đó!

Chỉnh sửa cuối:

ngochoangimsat

Xe tăng
Mình chạy trên DVD trên xe bị vậy, thử chạy trên máy ảo vởi bản Igo Primo gốc vẫn bị lỗi thoát ra nên mới nhờ Bạn đó!
Cháu cũng kiểm tra lại thấy bị lỗi đó, cái này cháu cũng ko hiểu sao đâu, đừng bấm vào nút "Lịch sử giao thông nữa" cái đó dù sao cũng ko quan trọng

ngochoangimsat

Xe tăng
Cháu có bản Igo Primo khác rồi, chạy ko bị lỗi trên nữa! Bản này ngon nhưng lại mất công dịch lại từ đâu! Haiz... Cụ tải ở đây. Ngon lắm, về copy bản đồ Here Q3 vào nó hiện lên cả các tòa nhà 3D. Xem lịch sử giao thông cái đấy chạy ổn

http://www75.zippyshare.com/d/75305339/15811/9.6.5.306142.rar

Chỉnh sửa cuối:

tdung174

Xe đạp
Cháu có bản Igo Primo khác rồi, chạy ko bị lỗi trên nữa! Bản này ngon nhưng lại mất công dịch lại từ đâu! Haiz... Cụ tải ở đây. Ngon lắm, về copy bản đồ Here Q3 vào nó hiện lên cả các tòa nhà 3D. Xem lịch sử giao thông cái đấy chạy ổn

http://www75.zippyshare.com/d/75305339/15811/9.6.5.306142.rar

Mình đã tải về và copy file Lang bản cũ sang thấy vẫn chạy tốt, cái này sẽ chỉnh nhanh được. Đang thưởng thức tiếp....

tdung174

Xe đạp
Sau một hồi chạy thử, cảm nhận ban đầu như sau:
- Đã khắc phục lỗi ở bản trước, có thêm chức năng kết nối trực tuyến, thêm tìm kiếm trên Google, thêm mục UI Labs, .... chưa biết gì hơn nữa!
- File ngôn ngữ tiếng việt vẫn chạy tốt.
- Màu đen đỏ nền chương trình tối quá, cái Logo KIA xuất hiện thấy khó chịu, thông tin quốc gia không có Vietnam.

vietduong

Xe buýt
- Đã khắc phục lỗi ở bản trước, có thêm chức năng kết nối trực tuyến, thêm tìm kiếm trên Google, thêm mục UI Labs, .... chưa biết gì hơn nữa!
- Màu đen đỏ nền chương trình tối quá, cái Logo KIA xuất hiện thấy khó chịu, thông tin quốc gia không có Vietnam.
bạn thử tes bản này xem
PRIMO YESIGO 9.8.0.377454 final version released and bug fix
http://www.fshare.vn/file/SY6MEUQVZYO5

bản này bản cao nhất thì phải
YESIGO_CN_Final.EXE ( China)
YESIGO_WW_Final.EXE (World)

Chỉnh sửa cuối:

tdung174

Xe đạp
@ngochoangimsat cụ có thể up lên cho em cái data của vietmapv27 trên thẻ bản quyền không? để em ngâm cứu thuốc cái, em rất khoái vọc ba cái vụ này
Đây bạn, hôm trước chép mấy chương trình của Bạn ngochoangimsat vô chạy thử thì chương trình bị lỗi luôn, mới đem vô Cty bảo hành lại. Bạn nghiên cứu thử xem, hình như là khó đấy, vì bản quyền theo thẻ. Mình định gởi cho Bạn bản backup của thẻ luôn, nhưng lượng lớn quá trên 6GB luôn, nên tải lên lâu quá. Chúc bạn thành công!
https://drive.google.com/file/d/0B8rJHuB1EIcyZVVVcEdGemM4Njg/view?usp=sharing

ngochoangimsat

Xe tăng
Các thứ cụ nói có thể tự điều chỉnh cho phù hợp.

+ Để thêm phần thông tin quốc gia cho Việt Nam, mở file country_info.ini trong \content\global_cfg\global_cfg.zip rồi thêm đoạn dưới này vào nhé. Cách làm đơn giản hơn nữa là copy file global_cfg.zip từ bộ Igo mục 1.3.1 thay vào là có luốn thông tin Việt Nam:

[VIE]
flag_phase=79
flag_icon=countryflag_vie
in_city="50"
out_of_city="80"
expressway="80"
motorway="80"
given_in_miles="-"
vest="-"
exting="-"
light="-"
towrope="-"
sparebulb="-"
according_to_adac="-"
alcohol="0.5"
international_dial_out_prefix="00"
phone_country_code="+84"
emergency_number="113"
currency="VND"
license_plate_country_code="VN"

+ Để sửa màu thì vào data.zip\ui_igo9\scheme\day\color.ini mở ra tham khảo cái đó

+ Để chuyển lại về giao diện như bản trước (1.3.1) chỉ cần xóa file branding.zip ngay cùng cấp với file chạy exe đi là được, trở về giống hệt bản trước. Mọi thay đổi nằm trong file này

Sau 2 ngày đêm cặm cụi dịch cháu cũng cho được bản đủ dùng cho các cụ ở trang 1 mục 1.3.2 nhé

Chỉnh sửa cuối:

ngochoangimsat

Xe tăng
Đây bạn, hôm trước chép mấy chương trình của Bạn ngochoangimsat vô chạy thử thì chương trình bị lỗi luôn, mới đem vô Cty bảo hành lại. Bạn nghiên cứu thử xem, hình như là khó đấy, vì bản quyền theo thẻ. Mình định gởi cho Bạn bản backup của thẻ luôn, nhưng lượng lớn quá trên 6GB luôn, nên tải lên lâu quá. Chúc bạn thành công!
https://drive.google.com/file/d/0B8rJHuB1EIcyZVVVcEdGemM4Njg/view?usp=sharing
Thực ra nếu với trình của các cracker thì chả có gì là khó, bản quyền theo thẻ cũng giống như theo số đăng ký. Thay vì nó cấp số đăng ký cho người mua thì nó đọc số serial của phần cứng , mỗi thẻ có một số khác nhau và nó kích hoạt theo mã số thẻ đó. Cracker họ sẽ Unpack (giải nén cái đã đóng gói exe) dich ngược mã máy rồi tìm điểm Path cho JE -> JNE tại điểm kiểm tra mã đăng ký. Nhưng mấy cái này mấy ông cracker mới làm được. Khó đến như hệ điều hành windows, phần mềm Autocad, Offices, các phần mềm chuyên môn như thiết kế mạch điện tử Proteus... mà còn chả cái nào thoát.

vietduong

Xe buýt
Thực ra nếu với trình của các cracker thì chả có gì là khó, bản quyền theo thẻ cũng giống như theo số đăng ký. Thay vì nó cấp số đăng ký cho người mua thì nó đọc số serial của phần cứng , mỗi thẻ có một số khác nhau và nó kích hoạt theo mã số thẻ đó. Cracker họ sẽ Unpack (giải nén cái đã đóng gói exe) dich ngược mã máy rồi tìm điểm Path cho JE -> JNE tại điểm kiểm tra mã đăng ký. Nhưng mấy cái này mấy ông cracker mới làm được. Khó đến như hệ điều hành windows, phần mềm Autocad, Offices, các phần mềm chuyên môn như thiết kế mạch điện tử Proteus... mà còn chả cái nào thoát.
cái này mình nhờ ông bạn xem có làm giúp dc không, chứ mình thì táy máy cho vui thôi, cái này bỏ được vòng lặp kiểm tra mã thẻ thì có thể chạy dc trên các thẻ khác