Hệ thống DVD và camera lùi cho con xế!!(A_A)

chuot_tui_86

Xe đạp
Kính thưa các cụ!!Chẳng là em mới rước con vợ "Kia buổi sáng". Cũng nhờ các cụ cho lời khuyên nên em mới khổ công rước nó về. Chân thành cám ơn các cụ rất nhiều. Hum nay em thấy dân tình đồn đại là con vợ của em có thể lắp thêm được hệ thống DVD, màn hình LCD và camera lùi để vừa thưởng thức phim (em mê phim mới chết chứ) và cũng là có thêm con mắt thần để đi trong đêm mà giá cũng khá mềm chỉ vài củ. Em ngu muội không biết dân tình đồn đại có đúng ko?vậy nên em kính mong các cụ nào biết hoặc rành về cài này chỉ bảo cho thằng em tuổi trẻ nông nổi bồng bột. thật hư về cái này ra sao nếu lắo thì lắp ở đâu và nhất là mức xiền("__")??? nếu hợp lý em lắp luôn cho vợ em thêm xinh>>>.Và cũng sẽ cám ơn và hậu tạ các cụ>>>(c)(c)(c)(c)(c)(c)(c)(c):77::77::77::77::77::77::77:\

hoangphihong_80

Đi bộ
Ặc...con vợ mới cưới mà bác đã chiều nó thế.Phúc đức ba đời con vợ của bác đấy. Bác định lắp dàn DVD và camera lùi ah. Theo em bác lắp thêm luôn hệ thống đầu kỹ thuật số và định vị GPS. Em nghe nói chỉ <10 củ thôi bác ah(b)(b)(b)

tuananhbmw

Xe buýt
Ặc...con vợ mới cưới mà bác đã chiều nó thế.Phúc đức ba đời con vợ của bác đấy. Bác định lắp dàn DVD và camera lùi ah. Theo em bác lắp thêm luôn hệ thống đầu kỹ thuật số và định vị GPS. Em nghe nói chỉ <10 củ thôi bác ah(b)(b)(b)
Bác không biết gì thì đừng có mà xui linh tinh,bác mua đâu được cái GPS với đầu kỹ thuật số rẻ thế đấy ạ,riêng 2 món này cũng đã không có giá 10t rồi nhé...
DVD thì có nhiều loại cụ chủ ạ,nói chung là nếu lắp hàng tầu thì chỉ khoảng 3,5t,còn hàng xịn thì trên chục triệu,cụ lắp hàng tầu thì ra Đồng Nhân lắp cho rẻ nhé...

danglong

Xe tăng
Bác hoangphihong_80: Chả hiểu bác lấy thông tin ở đâu mà tư vấn như thế?

Bác chủ thớt: Em có mấy lời khuyên cho bác như sau

- Không nên chơi hàng Tàu: Rất nhiều anh em chơi sau 1 thời gian đều phải nâng cấp, kể cả hàng có tên tuôi như Caska. Tuy nhiên nếu ngân sách của bác có hạn thì tùy bác.

- DVD: Khoảng 10tr bác mua được JVC hoặc Panasonic rồi. Hơn tý (~13tr) bác có thể chơi Pioneer 4150, hoặc Alpine 202. Những loại head unit mắc tiền hơn thì bác tự tìm hiểu nhá

- Camera lùi: Tung Của vào trăm ngàn. Duy Linh bán Panasonic xịn thì đâu 150$

- Đầu thu TV KTS: Khoảng 3.5tr hàng Amor (Korea)

- GPS: Loại cà mèng nhất (Navi, Vietmap) khoảng 270 đến 310$

Như vậy để đầu tư như bác muốn bác phải xem lại ngân sách của bác, nếu đủ thì múc liền tay, nếu không đủ thì múc cái gì thấy cần trước - Còn lại nâng cấp dần. Theo em thì bác mua DVD và camera lùi trước là Oki rồi

Những thông tin em nói trên không được cập nhật lắm, bác dạo 1 vòng chợ hởi lại xem

Đây là topic của em, mời bác qua đọc chơi
Pioneer AVH-P4150DVD - Vài cảm nhận ban đầu

hoangdole

Xe buýt
theo em kụ lắp thêm cái gì em cũng đồng ý nhưng cái DVD là không nên nhất là kụ lại mê phim rất dễ hôn mông em đằng trước.:77::77::77:

patuana76

Xe điện
Đừng lắp camera lùi, cẩn thận lại bị mùi thối vào xe như Cam đấy :)):)):))

hoangphihong_80

Đi bộ
Các kụ thông cảm. Em cũng chỉ biết loáng thoáng vậy nên mới tư vấn cụ chuot_tui lắp thêm thui. Còn xiền thì em cứ ngỡ nó rẻ ai ngờ đắt vậy ạ:102: Các cụ bỏ qua nhé:'(lần sau em ko dám thế nữa:'(