[Funland] Hè về nói chiện kính "dâm" bảo vệ mắt cho ofer và gđ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Vũ Dũng

Xe hơi
Cái này em ko trực tiếp mua mà nhờ anh em nó đi về vì vậy phải là mẫu thông dụng mọi người đã biết chứ ko nhỡ nhầm hoặc tồi tệ hơn fake thic toạch.
Em ko giám mạo hiểm danh dự và uy tín của mình.
Cụ thông cảm nhé, nhưng nếu có điều kiện trực tiếp em sẽ lưu ý ạ.
Có gì cụ đặt giúp em thôi. Nếu cụnkhoong giúp em thì em mua ở 138b giảng võ, chỗ đó có tin tưởng được k cụ.

Pp

Super_voz

Xe buýt
Xin lỗi cụ nhé, đang lấn bấn vụ 2 với 3end
Nó thuộc giòng Gunmetal clasic theo đúng nguyên bản của mẫu 3025 của usa, vì vậy khi tái bản đã gi rõ made in itali R CE
Mầu mắt là Crystal Gray Mirror. Thực ra giòng 3025 huyền thoại vẫn là gọng vàng và mắt rau muống ko P.
OK. Vậy fix là Gunmetal Frame và Crystal Gray Miror Lens cụ nhé.

P/S. Em đang định copy tặng cụ ít nhạc Hi res mua trên linnrecord mà cụ lại giải tán dàn 2end thía :D

Ti tach

Xe buýt
@ Da xong : Cụ cho E ngu ý hỏi chút là gọng 3025 khác 3026 chỗ nào, nếu có thể cho E biết thêm các gọng mã số khác nữa để phân biệt và lựa chon. Thanks Cụ.

Da xong

Xe tăng
3025 là mẫu nguyên bản theo đúng kính của usa rayban. Do trang bị cho quân đội là phom người tiêu chuẩn vì vậy chỉ có 2 side cao nhất đến 58 mà thôi
Khi RB chuyển nhượng sang itali mẫu kính được sx cho cả người dân vì vậy để đáp ứng nhu cầu mẫu 3026 ra đời với side to lớn hơn còn tất cả giống hệt nhau cụ ạ.
Cụ vào www của rayban đủ mẫu luôn ạ.

Ti tach

Xe buýt
3025 là mẫu nguyên bản theo đúng kính của usa rayban. Do trang bị cho quân đội là phom người tiêu chuẩn vì vậy chỉ có 2 side cao nhất đến 58 mà thôi
Khi RB chuyển nhượng sang itali mẫu kính được sx cho cả người dân vì vậy để đáp ứng nhu cầu mẫu 3026 ra đời với side to lớn hơn còn tất cả giống hệt nhau cụ ạ.
Vào trang rayban.com xem có rất nhiều mẫu. Tuy nhiên hay nhất là có phần thử kính ảo (virtual mirror) để lựa chọn kính cho phù hợp với mặt. Đáng tiếc mặt E ko phù hợp 3025, 3026.

Cụ nào định thử kính trước khi mua vào đó thử hay phết. cám ơn Cụ Da xong

sleepdriver

Xe buýt
"Size - size - size" bác ơi, không thì anh em không thể cùng "side" với bác ... Không thì viết "cỡ" bằng tiếng Việt cho nó dễ.
Nhiều bác hỏi về size kính nhưng chưa thấy bác nào hỏi size 55 hay 58 nó đo bằng đơn vị gì và đo từ đâu đến đâu cho nó dễ hình dung nhỉ? #-o

Vũ Dũng

Xe hơi
Chỗ đấy cũng có hàng trộn nhưng tỷ lệ ít hơn và cũng đáng tin cậy hơn cụ ạ. Chúc cụ sớm có được cái kính như ý. Em rất muốn giúp nhưng cái này mấy d/c kia chưa biết nên ko đảm bảo được.
Vậy khi nào cụ rỗi em mơi cụ ra chọn giúp em một em 3250 nhé. Nếu nó cứ như ở mông lăng hilton thì đâu cũng yên tâm hơn.

Super_voz

Xe buýt
"Size - size - size" bác ơi, không thì anh em không thể cùng "side" với bác ... Không thì viết "cỡ" bằng tiếng Việt cho nó dễ.
Nhiều bác hỏi về size kính nhưng chưa thấy bác nào hỏi size 55 hay 58 nó đo bằng đơn vị gì và đo từ đâu đến đâu cho nó dễ hình dung nhỉ? #-o
Em phụ cụ Daxong chút.
Đó là kích thước của một mắt kính tính bằng mm ạ.

sleepdriver

Xe buýt
Em phụ cụ Daxong chút.
Đó là kích thước của một mắt kính tính bằng mm ạ.
Đành rằng tính bằng mm, nhưng đo từ đâu đến đâu mới quan trọng.
Em hỏi thế thôi, biết thế nào cũng có bác quan tâm nên Gúc giúp để các bác dễ hình dung và có căn cứ hẳn hòi.

Uploaded with ImageShack.us

Chỉnh sửa cuối:

Super_voz

Xe buýt
Chiều chủ nhật cụ ra cung văn hóa cafe cùng anh em thì xong em với cụ đi luôn, không thì để lúc nào xong em với cụ đi.
Nhưng em vẫn phải nói cho cụ là dòng 3250 là kính thời trang 1 mùa có nghĩa là chỉ sử dụng 1 mùa, mắt bằng platich và với dạng mắt liền cầu việc trống xước là ko thể.
Cụ cứ cân nhắc còn em thì vô tư mà
Cafe Cung VH sáng em ngồi với hội Thủy Sinh, sắp tới chiều lại ngồi với OF, chiều lượn ra Dã Tượng làm vại bia với VNAV. :-t
Hic hic.

linbliss

Xe hơi
Em thống kê thiếu cụ nào bổ sung nhé vì em không chuyên nghiệp, nhưng em nói luôn tuần này toạch roài ợ, người của em về hết rồi, sớm nhất là thứ ba tuần sau ạ không thì tứ năm ợ

@antigones8X: 3025 gọng trắng mắt tro thường

@Phuong Ho: 3025 gọng vàng mắt P

@Phuonglinhlinh: 3026 gọng vàng mắt thường

@Linbliss: RB3460 bộ kính 3 mắt. Cái này cụ chủ tự chọn đấy nhé em chỉ cầm giúp về thôi xấu đẹp em ko chịu trách nhiệm đâu đấy nhé hehehe <-- Xấu đẹp Gấu em chịu trách nhiệm ạ :D nhưng cụ nhớ giúp em là mã RB3460-08 ("RB3460-08 in a rich blue, brown polar, and pinkish brown mirrored lens" link: http://www.ray-ban.com/usa/sunglasses/rb3460/004-80). Với cả, em nghe theo lời khuyên của cụ, lấy thêm em RB 3025, gọng vàng, mắt rau muống và có P nữa cụ nhé :D

@Super_voz: 3026 - Gọng trắng mắt rau muống P ( Cụ cân nhắc nhé gọng trắng mắt tro sẽ đẹp hơn đấy)

@ Truongvk: 3025 - gọng vàng mắt xanh rau muống P

@ Namdinh_auto: 3025 - gọng vàng mắt xanh rau P (khác về mắt như của SN otofun đấy cụ nhé)
Cụ Da xong ơi, em có điều chỉnh như trên, cụ giúp em nhé :P

Chỉnh sửa cuối:

Vũ Dũng

Xe hơi
Chiều chủ nhật cụ ra cung văn hóa cafe cùng anh em thì xong em với cụ đi luôn, không thì để lúc nào xong em với cụ đi.
Nhưng em vẫn phải nói cho cụ là dòng 3250 là kính thời trang 1 mùa có nghĩa là chỉ sử dụng 1 mùa, mắt bằng platich và với dạng mắt liền cầu việc trống xước là ko thể.
Cụ cứ cân nhắc còn em thì vô tư mà
Chiều cn hả cụ OK cụ lúc nào cụ ở nhà đi thì cụ gọi e nhé, em ở bên Long biên em qua số Cầm tay của em 01674669999 em tên Dũng

antigones8X

Xe buýt
he,mong là thứ 3 có sớm cụ Da xong nhỉ,hi,em nóng ruột ghê ạ

Vũ Dũng

Xe hơi
Vâng các cụ cứ điều chỉnh thoải mái tối chủ nhật em sẽ tổng kết lại ạ. Nhưng sang thứ hai thì thôi nhé vì lịch cố định bên kia là thứ ba hàng tuần về báo cáo giao ban nhưng lên xuống 1 ngày là bình thường. Để sáng em kt lại lịch xem nếu đi 2 người có thể cầm được 8 cái, sẽ có 2 cái bị dỡ ra đeo lên mắt thì các cụ cũng đừng phiền nhé.
Nhưng nếu 1 người thì chỉ được 1/2 thôi ạ.
Các cụ lấy kính rồi vào cm cho em yên tâm cái.
Cụ nào không lấy kính thì nhượng cho em nhé.

Ti tach

Xe buýt
Để đỡ tốn tài nguyên cũng như đỡ loãng em nghĩ các cụ nên đọc lại các bài trên thơt vì nó rất đầy đủ kể cả các ký hiếu, cách phân biệt kính xịn và fake .....
Cụ tư vấn giúp E xem E nên chọn mẫu kính nào thì phù hợp với cái mẹt E ạ. Đây là E thử kinh ảo 3025 trên Web rayban, ngoài thật ko biết có giống ko nữa. E U50 ạ. Thanks Cụ.

http://imageshack.us/photo/my-images/822/thukinh.png/

Chỉnh sửa cuối:

Da xong

Xe tăng
Rayban chủ yếu đeo phủi hoặc môi trường ko phải văn phòng. Chống chỉ định với thời trang công chức.
Thực tế kính RB rất dẽ đeo và ít kén khuôn mặt. Em chẳng tin cái thử kính như ghép hình này ạ.
Ngon nhất cụ cứ ra hàng kính bảo bán cho cái kính 3025 sau đó đeo thử là biết luôn.

phuonglinhlinh

Xe buýt
Rayban chủ yếu đeo phủi hoặc môi trường ko phải văn phòng. Chống chỉ định với thời trang công chức.
Thực tế kính RB rất dẽ đeo và ít kén khuôn mặt. Em chẳng tin cái thử kính như ghép hình này ạ.
Ngon nhất cụ cứ ra hàng kính bảo bán cho cái kính 3025 sau đó đeo thử là biết luôn.
Cụ thức khuya thế !!!!!

VNimation

Xe buýt
Website
www.vni.pro.vn
Cụ giúp em 1 cây 3025 P cụ nhé. Em ở xa cho em chuyển khoản ạ. Em xin số TK của cu? Để em đưa cái mặt mẹt em lên, tiện cụ tư vấn kích cỡ. Cám ơn cụ.
Ko cần đâu cụ ơi, có hơn 3m thì việc gì chuyển khoản cho rách việc. Lúc nào em cầm về rồi cụ lên lấy trả cũng được, hoăc ko em cứ gửi về cho cụ, khi nào lên hn cụ chuyển cho em.
Nếu cụ thực sự áy náy thì em sẽ cho cụ số tk, nhưng theo em ko cần thiết ạ
Lấy số tk của e không? :D

@Da xong: mắt cận của e a nhờ lắp luôn vào 1 kính chuẩn bị về được không a? Chủ nhật lấy kính e giữ nguyên hộp hôm nào đến đổi về cho tiện.

Mắt e là 2.5, khoảng cách đồng tử 65, màu xanh rau muống nhé anh.

goldendragon

Xe hơi
e toàn mua kính trong ngõ huế vài trăm k.
Kụ tiết kiệm được ít tiền kính, nhưng đeo loại "dâm" này hại mắt lắm đới !

Hic, em tưởng là kể cả 3025 vẫn đủ 3 size : 52,58 và 62 mà?

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng