[Funland] Hè về nói chiện kính "dâm" bảo vệ mắt cho ofer và gđ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tinh Tam

Xe tải
Em cũng muốn mua kính tốt chút, nhg mà k biết mua ở đâu uy tín. Nghe nhiều ng có kinh nghiệm mua ban snois, nếu đi mua mà ngơ ngơ là nó cho đồ giả thế đồ thật luôn. Mà cô em cũng bị 1 lần, mua rất sáng và trong, sau 1 lúc nhận hàng thì là 1 loại mờ kinh, lau vẫn k sáng = 1 phần nhỏ ban đầu

CuongDKH

Xe buýt
Lần này có 2 cậu về và em bảo cầm tối đa có thể. Cụ thể em chưa biết bao nhiêu nhưng em sẽ cố gắng. Ngày mai sẽ về có gì em sẽ alo ạ. Nếu có cái nào bị dỡ tung ra các cụ đừng trách em đấy nhé vì tránh thuế ít nhất sẽ có 2 cái đeo lên mắt vì vậy việc phải dỡ tung ra là đương nhiên nhưng vẫn đầy đủ ko thiếu cái gì gồm hộp ngoài, bao kính, sách, khăn lau. Em đã chốt đúng như trên kia vì vậy ko thay đổi được nưa neu cụ nào thấy ko phù hợp thic có thể để cho cụ khác lần sau em sẽ lấy lại ạ
Ok_chờ tin cụ chủ.

diennuocxaydung

Xe buýt
Em xin tổng hợp lại danh sách và chủng loại các cụ lấy

@antigones8X: 3025 gọng trắng mắt tro thường

@Phuong Ho: 3025 gọng vàng mắt P

@Phuonglinhlinh: 3026 gọng vàng mắt thường

@Linbliss: 3025 - gọng vàng mắt xanh rau muống P; RB3460 bộ kính 3 mắt. Cái này cụ chủ tự chọn đấy nhé em chỉ cầm giúp về thôi xấu đẹp em ko chịu trách nhiệm đâu đấy nhé hehehe

@Super_voz: 3026 - Gọng trắng mắt rau muống P ( Cụ cân nhắc nhé gọng trắng mắt tro sẽ đẹp hơn đấy)

@ Truongvk: 3025 - gọng vàng mắt trà P

@ Namdinh_auto: 3025 - gọng vàng mắt xanh rau P (khác về mắt như của SN otofun đấy cụ nhé)

@ iemco: 3025 - gọng vàng mắt xanh rau muống thường

@ Heovang: 3025 - gọng vàng mắt xanh rau muống (Cụ xác nhận cho em có P hay không nhé)

@ CuongDKH: 3025 - Gọng vàng mắt xanh rau muống P

@ diennuocxaydung: gọng vàng mắt xanh rau muống P

@ Excavator: gọng vàng mắt xanh rau muống P

Các cụ check cho em nhé, em bận roài tầm 11h đêm về sẽ kiểm tra lại lần cuối. Nếu các cụ không có điều chỉnh gì coi như chốt nhé.
Em nói lại luôn
RB 3025 có 3 màu
Gọng Vàng - Mắt anh xanh rau muống là loại truyền thống copy nguyên bản mẫu của USA trước đây (thực ra đây là mẫu phổ thông dành cho binh sỹ). Phù hợp nhất với độ tuổi từ 30 đến 40
Gọng Vàng - Mắt mầu trà phù hợp với độ tuổi từ 40 trở lên. (đây là mầu dành cho cấp sỹ quan)
Gọng trắng - Mắt mầu tro phù hợp với độ tuổi dưới 30. (đây là mầu mới có khi RB 3025 được itali tiếp quản và tái bản)
Tất cả các mẫu 3025 đều có hai loại mắt thường và P. Chi tiết các cụ đọc những thớt trước nhé.
Kính
Cảm ơn cụ đã cho em lên tàu, em đang mừng không biết có đc trước SN không. E ko thay đổi nhá:)

Super_voz

Xe buýt
Em xin tổng hợp lại danh sách và chủng loại các cụ lấy

@antigones8X: 3025 gọng trắng mắt tro thường

@Phuong Ho: 3025 gọng vàng mắt P

@Phuonglinhlinh: 3026 gọng vàng mắt thường

@Linbliss: 3025 - gọng vàng mắt xanh rau muống P; RB3460 bộ kính 3 mắt. Cái này cụ chủ tự chọn đấy nhé em chỉ cầm giúp về thôi xấu đẹp em ko chịu trách nhiệm đâu đấy nhé hehehe

@Super_voz: 3026 - Gọng trắng mắt rau muống P ( Cụ cân nhắc nhé gọng trắng mắt tro sẽ đẹp hơn đấy)

@ Truongvk: 3025 - gọng vàng mắt trà P

@ Namdinh_auto: 3025 - gọng vàng mắt xanh rau P (khác về mắt như của SN otofun đấy cụ nhé)

@ iemco: 3025 - gọng vàng mắt xanh rau muống thường

@ Heovang: 3025 - gọng vàng mắt xanh rau muống (Cụ xác nhận cho em có P hay không nhé)

@ CuongDKH: 3025 - Gọng vàng mắt xanh rau muống P

@ diennuocxaydung: gọng vàng mắt xanh rau muống P

@ Excavator: gọng vàng mắt xanh rau muống P

Các cụ check cho em nhé, em bận roài tầm 11h đêm về sẽ kiểm tra lại lần cuối. Nếu các cụ không có điều chỉnh gì coi như chốt nhé.
Em nói lại luôn
RB 3025 có 3 màu
Gọng Vàng - Mắt anh xanh rau muống là loại truyền thống copy nguyên bản mẫu của USA trước đây (thực ra đây là mẫu phổ thông dành cho binh sỹ). Phù hợp nhất với độ tuổi từ 30 đến 40
Gọng Vàng - Mắt mầu trà phù hợp với độ tuổi từ 40 trở lên. (đây là mầu dành cho cấp sỹ quan)
Gọng trắng - Mắt mầu tro phù hợp với độ tuổi dưới 30. (đây là mầu mới có khi RB 3025 được itali tiếp quản và tái bản)
Tất cả các mẫu 3025 đều có hai loại mắt thường và P. Chi tiết các cụ đọc những thớt trước nhé.
Kính
Sorry cụ, em mấy hôm nay bận quá không online được.
Phía trên em đã confirm là fix 3026 gọng trắng mắt tro loại P rồi ạ.
Cụ giúp em chỉnh lại chút nha.

Super_voz

Xe buýt
Dạ, em sợ em hỏi linh tinh nhiều quá làm cụ nhầm nên confirm thôi ạ.
:x

archtstyle

Xe hơi

Rất nể cách chơi và sự hiểu biết của bác Da xong về kính.

Bác Da xong có thể mua giúp em chiếc kính như trên được không: Rayban wayfarer
Thông số: SIZE 50; Gọng: đồi mồi (Tortoise); Mắt thường (không cần Polarized); Mầu mắt bác chọn giúp em hoặc giống như trên.

Cám ơn bác nhiều!

P/s: Bác cho em giá để em qua gửi tiền hoặc chuyển khoản cho bác.

Chỉnh sửa cuối:

linbliss

Xe hơi

Phuong Ho

Xe tăng
các bác có kính sớm thích quá, em không biết khi nào mới có đc 3025 gọng vàng, rau muống P để đeo, may mấy hôm nay trời mát ... :)

Phuong Ho

Xe tăng
Cái này có cụ ạ, cụ da xong đang xách về cho em đới. Nhưng cụ ấy khuyên ko nên lấy, em cứ đang liều :D
bộ này về nếu bác thấy đẹp thì bảo a e , e đặt thêm bộ nữa với .... :) Giá về VN là bao nhiêu ạ :)

Wakeup

Xe điện

Thông số: SIZE 50; Gọng: đồi mồi (Tortoise); Mắt thường (không cần Polarized); Mầu mắt bác chọn giúp em hoặc giống như trên.

Cám ơn bác nhiều!

Bác Da Xong cũng cho em đăng ký mua giúp 1 cái kính ntn nữa nhé.
Wayfarer RB2140, gọng đồi mồi/tortoise, mắt mầu xanh không P, cầu kính 17, gọng 135, mắt 50.
Tiền th.toán trước hoặc sau khi nhận thì bác báo em biết.

stevejob

Xe buýt
Cái này có cụ ạ, cụ da xong đang xách về cho em đới. Nhưng cụ ấy khuyên ko nên lấy, em cứ đang liều :D
sao ko nên lấy hả cụ, em xem thấy em này dáng mắt tròn hơn, em tính hiền nên thấy cái 3025 hơi dữ

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
vừa để ý con kính để trong xe của em là RB 3359 2 lớp

nguyenph

Xe tăng
Cụ Phan vừa nhắn cháu về quả RB mắt cận 1.5. Cụ nào có cái hịn mà cận tầm 1.25 đến 1.5 mà hàng RB thì hú cháu nhá. Nhiều lúc đi đg soi ái khó quá :D

Moonyeu

Xe hơi
Ôi, nói mỗi chuyến cái kính thôi mà cũng hết hơn 6 chục trang, làm nhà em đọc mỏi cả mắt... kiểu này đọc xong hơn 6 chục trang này, em cũng phải đi mua cái kính cận mất thôi

archtstyle

Xe hơi

Cám ơn bác nhiều!

Nếu không phiền bác Da xong giúp em vụ này nhé. Mong tin của bác, cám ơn bác nhiều!

Trạng thái
Thớt đang đóng