[Funland] Hiệu quả của bài thuốc chữa các bệnh về dạ dày, đại tràng, đường ruột của thầy mộc

Trạng thái
Thớt đang đóng

Minions

Xe tải
em vào đây hóng vì cái dạ dày của em nó cũng k chịu nghe lời e ạ

thầy mộc

Xe tăng

Minions

Xe tải
Đôi khi thây đổi thói quen sinh hoặt, ăn uống điều độ ,dạ dày cũng rễ bảo mà

Nếu cụ thật sự cần thì ibox cho em bệnh xử, càng chi tiết càng tốt , để em biết nhá.
Thật sự nhiều khi em cũng muốn thay đổi, nhưng do thoái quen cv mà k tự điều chỉnh được cụ ạ

thầy mộc

Xe tăng
Thật sự nhiều khi em cũng muốn thay đổi, nhưng do thoái quen cv mà k tự điều chỉnh được cụ ạ
Khà khà, không thay đổi mà cứ bắt con bồ ở trong bụng nó đổi thay, như thế là ló chung thủy với cụ roài.

Minions

Xe tải
Khà khà, không thay đổi mà cứ bắt con bồ ở trong bụng nó đổi thay, như thế là ló chung thủy với cụ roài.
Hự em ghét nó lắm, mỗi khi nó dỗi làm em toát hết mồ hôi á, chắc em phải quyết tâm thay đổi mới được :(

long.spc

Xe container
Cháu được thầy giáo chỉ cho là uống nghệ tươi. Cháu chưa bị nên chưa uống.

TNTuan

Xe điện
Em uống bình vị nam thấy hết cứ tưởng khỏi nhg được 1 thời gian ngắn lại thấy bị tiếp. Nản quá vì em bị hơn 20năm rồi chữa nhiều nơi mà chưa dứt điểm được. Trước đây có lần cũng uống thuốc nam của 1 thầy chỗ Bắc Ninh ( gần nhà máy kính Đáp Cầu , giờ có lên tìm ko thấy nữa. Thuốc này khó uống. Vị nó sợ v~)
Giờ em hỏi cụ chủ cho em địa chỉ để thử mua loại này uống xem thế nào được không cụ

BB_9780

Xe hơi
Mục này em hóng thông tin chi tiết, bác nào đã từng chữa hiệu quả post hết lên cho anh tham khảo.
Anh em sẽ mời vodka các bác.

thầy mộc

Xe tăng
Hự em ghét nó lắm, mỗi khi nó dỗi làm em toát hết mồ hôi á, chắc em phải quyết tâm thay đổi mới được :(
Cụ điều trị đi để 8-x không tốt lém
Cháu được thầy giáo chỉ cho là uống nghệ tươi. Cháu chưa bị nên chưa uống.
Cái đó cũng rất tốt, thuốc của em cũng có nghệ.
Em uống bình vị nam thấy hết cứ tưởng khỏi nhg được 1 thời gian ngắn lại thấy bị tiếp. Nản quá vì em bị hơn 20năm rồi chữa nhiều nơi mà chưa dứt điểm được. Trước đây có lần cũng uống thuốc nam của 1 thầy chỗ Bắc Ninh ( gần nhà máy kính Đáp Cầu , giờ có lên tìm ko thấy nữa. Thuốc này khó uống. Vị nó sợ v~)
Giờ em hỏi cụ chủ cho em địa chỉ để thử mua loại này uống xem thế nào được không cụ
Được cụ nhóe, cụ có thể đọc từ đầu thớt tới cuối thớt, thì cụ sẽ tìm thấy những cây cao bóng cả bị rất lâu nhưng ko ổn định, h dùng thuốc này ok ợ.
Mục này em hóng thông tin chi tiết, bác nào đã từng chữa hiệu quả post hết lên cho anh tham khảo.
Anh em sẽ mời vodka các bác.
Cụ cứ đọc từ đầu sẽ rất ok.

long.spc

Xe container
Cụ điều trị đi để 8-x không tốt lém

Cái đó cũng rất tốt, thuốc của em cũng có nghệ.

Được cụ nhóe, cụ có thể đọc từ đầu thớt tới cuối thớt, thì cụ sẽ tìm thấy những cây cao bóng cả bị rất lâu nhưng ko ổn định, h dùng thuốc này ok ợ.

Cụ cứ đọc từ đầu sẽ rất ok.
Em thấy nghệ tươi là tốt nhất cụ ạ. Nghe nói hơi khó uống cơ mà châc vẫn dễ hơn rượu hehe

linhanh1976

Xe buýt
Cảm ơn Cụ nhiều ạ, vot cụ 1 ly nhé

strongfix

Xe hơi
Cháu trước kia được 45 -46 cân là cùng. ăn không ăn được , đi vs cũng khó khăn, cơ mà ko hiểu cơ duyên sao lại gặp được cụ chủ thớt. Cụ ấy tặng thuốc và tư vấn cho cháu cặn kẽ. Cháu dùng thuốc xong hết hẳn cái bệnh đau dạ dày lúc đói, cân nặng cứ tăng vù vù thôi ạ. Đặc biệt là k tốn time vào việc đi vs nữa. ( cụ nào giống cháu mới thấy cái này khổ). Cháu tốn tiền mua sắm quần áo size lớn hơn. Cơ mà vui thì k tài nào giấu đi đâu được vì ko bị kêu là ba mấy tuổi nữa.
Cảm ơn cụ chủ thớt, mong cv của cụ thuận lợi và cụ giúo đỡ được nhiều người hơn nữa ạ.

Chỉnh sửa cuối:

TNTuan

Xe điện
em bị dạ dầy 20x năm mà vẫn béo chẳng gầy như cụ chút nào ,, e thật :))
note địa chỉ của thầy rồi , sẽ qua mua thuốc dùng thử xem tn . tks thầy trước nhé

thầy mộc

Xe tăng
Cháu trước kia được 45 -46 cân là cùng. ăn không ăn được , đi vs cũng khó khăn, cơ mà ko hiểu cơ duyên sao lại gặp được cụ chủ thớt. Cụ ấy tặng thuốc và tư vấn cho cháu cặn kẽ. Cháu dùng thuốc xong hết hẳn cái bệnh đau dạ dày lúc đói, cân nặng cứ tăng vù vù thôi ạ. Đặc biệt là k tốn time vào việc đi vs nữa. ( cụ nào giống cháu mới thấy cái này khổ). Cháu tốn tiền mua sắm quần áo size lớn hơn. Cơ mà vui thì k tài nào giấu đi đâu được vì ko bị kêu là ba mấy tuổi nữa.
Cảm ơn cụ chủ thớt, mong cv của cụ thuận lợi và cụ giúo đỡ được nhiều người hơn nữa ạ.

Ok cụ nhé, hee chuẩn bị rượu mời em là vừa đi , em vào rồi đấy
em bị dạ dầy 20x năm mà vẫn béo chẳng gầy như cụ chút nào ,, e thật :))
note địa chỉ của thầy rồi , sẽ qua mua thuốc dùng thử xem tn . tks thầy trước nhé
Hiiiiii cũng cõ nhiều cụ như vậy mà, mong cụ sớm khỏi bệnh.
Thân ái.

hasang

Xe máy
em lót dép vì cả họ nhà em các bác, cô đều bị dạ dày :)

hiieu

Xe hơi
các cụ thử dùng viên dạ dày VIO-S xem sao nhé

Long đen

Xe buýt
:)Thông báo tại hà nội thuốc nhà em đã có vậy cụ mợ nào, đã đặt gạch thuốc nhà em thì cứ đến lấy nhé.
Địa chỉ trước nhà em là sn 79/14 mẽ trì hạ, nam từ liêm hà nội chi oanh sdt 0972372380 nhưng chị này đôi khi hay có công việc đột xuất, này em chuyển thuốc về đia chỉ 96/14 mễ trì hạ nam từ liêm.( vẫn đuơng đó nhưng chỗ này thì sẽ phục vụ các cụ 24/24 trừ ngày đi nghĩ mát:)
Hoặc cụ nào lấy quen rồi thì cứ đến địa chỉ cũ cũng có nhưng đôi khi phải gọi trước.
Kính thông báo.
Em xin phép ghi cái địa chỉ của cụ nhé!

hainewsgroups

Xe tải
Website
karaokedep.com.vn
Em là một trong số các cụ đã và đang dùng thuốc của cụ chủ thớt. Em bị trĩ được cụ chủ tư vấn qua điện thoại vì cụ không có mặt ở hà nội là em bị trĩ và đại tràng. Đây là là lần đầu tiên em thấy khổ: đứng không yên, ngồi không được, nằm cũng không xong. May mắn gặp được cụ Thầy Mộc, em đã uống thuốc chỉ sau 2 ngày em thấy đỡ rất nhiều, hiện tại em đã uống một thang nhưng mãi không hết. mới chỉ được 1/4 mà bệnh đã đỡ khá nhiều, tin vui thêm cho em là em cũng đã tăng thêm được 1,3kg. Vì em lâu lắm rồi không tăng được kg nào, mặc dù ăn uống rất nhiều và đầy dủ. Gấu nhà em chăm không tăng cân được. Vì em thấy cụ Mộc tư vấn em bị thêm cả đại tràng, nên cụ cho thuốc chữa đại tràng và trĩ. Thuốc của cụ rất tốt và hiệu quả với em.
Chúc cụ và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc.

Trạng thái
Thớt đang đóng