[Funland] Hiệu quả của bài thuốc chữa các bệnh về dạ dày, đại tràng, đường ruột của thầy mộc

Trạng thái
Thớt đang đóng

TrongNghia

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
cụ/mợ nào đã được tặng và dùng rồi thì cho nhận xét đi ạ!

snake gold

Xe tải
cụ/mợ nào đã được tặng và dùng rồi thì cho nhận xét đi ạ!
Mẹ em chưa dùng vì sợ tác dụng phụ không trông F1 giúp em đc, mấy hôm nữa về quê mẹ em mới bắt đầu dùng.

TrongNghia

Xe buýt
Hiện nay, [@thầy mộc;345549] đã Nam tiến, cụ/mợ nào ở Thái Bình thì em giới thiệu thêm địa chỉ này, ông chú em đã dùng thuốc ở đây và đánh giá hiệu quả tốt ạ!

chimnhua

Xe tải
Em chưa dùng thuốc dạ dày của thầy Mộc mà được thầy tặng thuốc thông mũi em cũng đang sử dụng. Lần nữa cám ơn Thầy Mộc rất nhiều :D
Thông báo là Thầy Mộc khá đập troai các mợ nhé ;)

thầy mộc

Xe tăng
chào các cụ mấy hôm rồi em lu bu quá, h mới có thời gian lượn trên otofun , cảm ơn cụ trọng nghĩa đã làm thớt đề các cụ đánh giá, em không nhớ tên nik nhưng có mấy số điện thoại này , các cụ gọi điên rồi viết phản hồi giúp em nhé, cụ thọ nik ko nhớ 0,9 66,59288i bố bị đại tràng lậu rồi
cụ nomanny em không nhớ rõ lém, sdt 0936,,,,284,399.
cụ chiến , cụ này công tác ở đâu cũng tìm thuốc cho vợ em không nhớ nick sdt 0169,,,,,458,,2778
cụ đức rất đẹp trai nhóe 0973,,,,,931 563
anh hung nick có hình chữ nhẫn sdt 0908,,,,796,,088.
em xin lỗi mấy các cụ vì không có thời gian vào được , nếu không có gì thay đổi 25/3 em bay ra hà nội và tổ chức đợt cuối tặng các cụ, mong các cụ cứ nhận xét thật đừng ngại. một lần nữa em cảm ơn các cụ đã tin dùng ợ.

vitomxau

Xe container
Cụ thầy mộc tặng em 2 gói. Gấu dùng và đỡ hẳn. Bà nội em cũng dùng bị bệnh mấy chục năm rồi chiều nay em call thì được bảo hết những cảm giác khó chịu ăn uống thoải mái hơn . Bà em mới dùng hết gần nửa gói. Khi nào dùng hết em sẽ báo cáo tiếp :D

saunhen

Xe tải
E cũng được Thầy Mộc tặng một gói hôm 27-02 vừa rồi. đến nay gần tròn 1 tháng thì em mới chỉ dùng được chưa đến 1/3. lí do là ra tết em quá lu bu vào mấy cái môn nâng tạ ở hội hè nên thuốc cứ uống mà rượu cứ nốc. nhưng nhận xét chung của e là: e bị Đại tràng, cái triệu chứng khó chịu nhất của nó thì đã gần thấy hết còn cái âm ẩm đau thì vẫn có. tạm thế là em cũng mừng đã, chắc uống hết thuốc thì hi vọng hết hẳn cái âm ẩm đau nữa là ngon. cảm ơn Thầy Mộc nhiều nhé, hôm nào ra HN thì anh em giao lưu cafe cụ nhé

vuot_len_tren

Xe buýt
Có cụ, mợ nào đã từng xếp hàng đi mua thuốc Bình vị nam ở BV 354 chưa? mỗi lần mua được 3 gói/ lần/tháng , đứng chờ từ 7:00 am đến 10:20 am đến lượt được thông báo đã hết thuốc x-( Nhục hơn thời tem phiếu.

Huthasa

Xe container
Em đánh dấu lấy số của [@thầy mộc;345549] ạ

tazzan_man

Xe tăng
Em bị viêm trợt hang vị, đã táng rất nhiều kháng sinh...
Em được Cụ thầy Mộc tặng 3 gói, đã dùng gần hết gói thứ 3.
Mấy ngày đầu uống thì cảm giác đau rát, nóng trong bụng. Tuy nhiên em cũng yên tâm vì Cụ Thầy Mộc đã thông báo triệu chứng đó từ đầu.
Sau đó thì đỡ dần cảm giác đó. Tuy nhiên hiện tượng đau dạ dày không hết. Lúc đói đau, tức, rát...ăn nhanh no, no thì khó chịu.
Độ khoảng 2 tuần trở lại đây thì cảm giác đau nhiều hơn, nóng rát hơn. (Em vẫn kiên trì uống theo chỉ dẫn của Cụ Thầy Mộc).
Có thể thể trạng bệnh của em nặng, em đợi Cụ Thầy Mộc khám lại giúp em.

ductoan3333

Xe đạp
Chắc phải đi làm 1 thang, riệu chè vào là k thể chịu nổi

thầy mộc

Xe tăng
Em bị viêm trợt hang vị, đã táng rất nhiều kháng sinh...
Em được Cụ thầy Mộc tặng 3 gói, đã dùng gần hết gói thứ 3.
Mấy ngày đầu uống thì cảm giác đau rát, nóng trong bụng. Tuy nhiên em cũng yên tâm vì Cụ Thầy Mộc đã thông báo triệu chứng đó từ đầu.
Sau đó thì đỡ dần cảm giác đó. Tuy nhiên hiện tượng đau dạ dày không hết. Lúc đói đau, tức, rát...ăn nhanh no, no thì khó chịu.
Độ khoảng 2 tuần trở lại đây thì cảm giác đau nhiều hơn, nóng rát hơn. (Em vẫn kiên trì uống theo chỉ dẫn của Cụ Thầy Mộc).
Có thể thể trạng bệnh của em nặng, em đợi Cụ Thầy Mộc khám lại giúp em.
đúng là chú bị nặng thật, không có gì thay đổi 25 /3 này a ra rồi tính tiếp nhóe.(like)

cảm ơn các cụ đã vào đánh giá phản hồi , cũng như nói rất thật như cụ tazzan men , hi vọng các cụ cứ tin em và dùng , em đảm bảo là sẽ ok (like).

vô lăng dây

Xe tải
Chiều nay em nhận một gói cho gấu nhà em. Cụ cho em hỏi nó đang cho con bú thì có uống được không vậy? Cảm ơn cụ!

thầy mộc

Xe tăng
E cũng được Thầy Mộc tặng một gói hôm 27-02 vừa rồi. đến nay gần tròn 1 tháng thì em mới chỉ dùng được chưa đến 1/3. lí do là ra tết em quá lu bu vào mấy cái môn nâng tạ ở hội hè nên thuốc cứ uống mà rượu cứ nốc. nhưng nhận xét chung của e là: e bị Đại tràng, cái triệu chứng khó chịu nhất của nó thì đã gần thấy hết còn cái âm ẩm đau thì vẫn có. tạm thế là em cũng mừng đã, chắc uống hết thuốc thì hi vọng hết hẳn cái âm ẩm đau nữa là ngon. cảm ơn Thầy Mộc nhiều nhé, hôm nào ra HN thì anh em giao lưu cafe cụ nhé
ok cụ, hôm nào ra em ới các cụ cà phê, hôm trước uống vẫn còn thừa 120k em vẫn cầm.

thầy mộc

Xe tăng
cảm ơn cụ đã lập thớt giúp anh em otofun nhà mềnh đánh giá về hiệu quả của thuốc, :-bd:-bd
Trong lúc chờ đánh giá của các cụ đang dùng thuốc, em xin trình bày lại những lời giới thiệu của người tặng về bài thuốc này để các cụ tham khảo. Đây là bài thuốc gồm các loại lá thuốc được nấu lên thành một dạng như cao. Chữa được hầu hết các bệnh về dạ dày, đại tràng, đường ruột (đặc biệt đối với đại tràng thì hiệu quả rất nhanh). Thuốc được chia thành các gói, mỗi gói uống trong khoảng 1 tháng, ngày uống 2 lần trước bữa ăn 30 phút, mỗi lần uống một lượng khoảng bằng hạt lạc. Tối đa chỉ cần uống 3 gói là khỏi bệnh.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Em bị bệnh dư axit trong dạ dày, ăn 2 bát cơm mà chỉ sau 2 tiếng là nôn khan, nôn thốc tháo, chóng mặt không làm được gì. Cốp xe lúc nào cũng thủ bánh qui và chai nước suối.

Em đi khám nội soi ở Bạch Mai 2 lần, chuẩn đoán viêm dạ dày và hội chứng dư axit, trào ngược dạ dày. Bác sĩ kê cho em những loại thuốc sau :
- Thuốc ức chế axit
- Thuốc giúp dạ dày tiêu hóa tốt
- Thuốc trầm cảm, thần kinh , uống để đỡ suy nghĩ nhiều, vì mỗi lần đầu óc căng thẳng, axit sẽ tiết ra rất nhiều và nhanh.

Em uống mới đầu sung sướng vô cùng. Đặc biệt là tác dụng của thuốc ức chế axit, uống một viên, ăn cơm sau 4-6 tiếng không cảm giác đói, ko bị nôn nhưng đến bữa vẫn ăn cơm ngon. Nhưng chỉ được 1 tháng, bệnh lại y như cũ. Em lại quay lại vị bác sĩ đó và trình bày.
Bác sĩ lại kê cho em loại thuốc ức chế axit khác - toàn thuốc tốt nhất - Bs nói vậy.

Về uống lại thấy sướng, không phải ăn vặt gì cả, đặc biệt đêm ko còn phải lọ mọ nhai bánh bì..... nhưng cũng chỉ được 1 tháng sau, uống ko có tác dụng nữa. Những lúc nhiều việc, căng thẳng là em lại nôn ẹo đến chóng mặt.

Em lại đến gặp bác sĩ. Bác sĩ nói nguyên văn : " Tây y bọn mình chỉ chữa được phần ngọn, bệnh của cậu do suy nghĩ nhiều quá, cơ địa , không hỏi được, tôi khuyên cậu nên chọn một phương pháp gì đó liên quan đến phật pháp, thiền để thử nghiệm "

Em ít bia rượu, chỉ hay hút thuốc lá. Sáng ra em phải nôn ẹo 10 phút, sau khi đánh răng phải lao đi ăn sáng ngay mới đỡ được.

Thầy Mộc và các cụ nghiên cứu giúp em vụ này. Hiện nay do công việc em chưa đi tập thiền được. Thuốc tây thì uống mấy loại rồi vẫn vậy. Một ngày bây giờ em ăn trung bình 4-5 bữa và ăn vặt rất nhiều. Đặc biệt là bánh mỳ và các loại thức ăn xốp, nhanh lo. Em được biết đây là một hội chứng trào ngược dạ dày do dư thừa axit, không nguy hiểm lắm nhưng nó có thể ảnh hưởng đến chất lượng cuộc sống và lâu dài sẽ gây ra ung thư.

thienphuc

Xe điện
em uống chưa hiệu quả nên xin thêm xem sao

bubu88

Xe tăng
cho e xin sđt Thầy Mộc với
Vợ e bị xung huyết hành tá tràng, mấy ngày hôm nay khổ quá (ăn là nôn, người dặt dẹo). Vợ e uống nhiều kháng sinh, giờ còn bị táo nữa. Hix
Các cụ cho e sđt Thầy Mộc nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng