Hình ảnh lũ vô tích sự nhất VOC

milicaanj

Xe buýt
Ngày thứ hai của VOC, các bạn ở đường 7 hơi thiệt thòi vì nhiều người tập trung ở đường 5,6 nên ít ảnh quá!
Đường 7 buổi sáng khứa đông lắm, cuối chiều mới vắng thôi anh, ảnh thấy cũng nhiều máy chụp, nhưng chắc chả chụp lũ ăn hại làm gì cho tốn pin hehe

Hưng Híp

Xe tăng
Mịa tối hôm đó về hai bố con tắm xong thì tắc mẹ nó cống, hì hụi thông xong lại tắm tiếp, nước vẫn vàng như nước cống, sáng qua trước khi đi làm tống hết quần áo vào máy giặt, chiều về định phơi thì máy nó dừng ở nửa chu trình, báo lỗi, tra mãi mới ra là lỗi bẩn quá, cặn đọng lại dưới đáy máy làm máy kẹt, lại tháo ra vệ sinh đến gần 10 giờ mới được ăn tối, trận này thiệt hại nặng nề quá (cộng thêm 1 cái quần mình thích và sợi dây sạc xịn mới cướp được nữa chứ) hic hic
Em đang thông báo thất lạc sợi dây sạc cụa ip5 6 đây :((

30z 8383

Xe tải

Ai đây nhỉ e ko nhận ra

Sương Mù 37

Xe máy
Website
www.facebook.com
Mịa tối hôm đó về hai bố con tắm xong thì tắc mẹ nó cống, hì hụi thông xong lại tắm tiếp, nước vẫn vàng như nước cống, sáng qua trước khi đi làm tống hết quần áo vào máy giặt, chiều về định phơi thì máy nó dừng ở nửa chu trình, báo lỗi, tra mãi mới ra là lỗi bẩn quá, cặn đọng lại dưới đáy máy làm máy kẹt, lại tháo ra vệ sinh đến gần 10 giờ mới được ăn tối, trận này thiệt hại nặng nề quá (cộng thêm 1 cái quần mình thích và sợi dây sạc xịn mới cướp được nữa chứ) hic hic
Em thì mất 1 cái củ sạc hịn của BB, quên mất cái khăn tắm to đùng vì lúc sáng đi sớm vội vàng quên bỏ vào túi đến tối về quên luôn... về nhà quần với găng tay toàn dính hoa cỏ may ko biết gỡ ra kiểu gì cho hết... thông báo ko thấy ai thấy cả :D