Hình ảnh về các N. hiếp ảnh gia trong buổi SN OF III!

hachi

Xe tăng

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn

hờ. Nhà ét đới.Có con 5D mới dưng mà nghe kể thì thương lắm. Ăn ở có đức mà =)) =))
à còn bên cạnh cũng là iem he he
Ặc, nhìn cái 5D mark II nhà Nghèo cầm mà em hận đời em thế ko biết... hic!

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Bác Phuongcuunet: Nhìn gì? :21:

Nhà Espacen đang nịnh gấu :)

Ặc, quả ních của cụ "Phường cứu nét" xì teen, xẹc xì thế mà lại dừ thế này á? :77: :77: :77:
Cho em xin cái file ảnh nhà em cụ Chíc Bông nhá. từ hôm kia đến giờ mới thấy cái ảnh có mẹt em.
mail nhà em: especen@gmail.com

Phú Ông

Xe container
Còn cái này nó mới rõ cụ ợ:

Ấy là em ruộm mãi ló mới được thía đới!
Ặc, quả ních của cụ "Phường cứu nét" xì teen, xẹc xì thế mà lại dừ thế này á?
Cho em xin cái file ảnh nhà em cụ Chíc Bông nhá. từ hôm kia đến giờ mới thấy cái ảnh có mẹt em.
mail nhà em: especen@gmail.com

Cavali

Xe điện
mãi mới đc 1 cái mẹt em tử tế , hóa ra mềnh cũng đẹp zai phết :))

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Góp vui với các bác vài tấm:

Dũng Khọm:

Lập Tái:

Rackson:

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Còn cái này nó mới rõ cụ ợ:

Ấy là em ruộm mãi ló mới được thía đới!
Choáng thật í.
Từ trước đến giờ em cứ nghĩ cụ chỉ chạc đầu 3 như em thôi... giờ thấy ảnh choáng quá! Nếu iem đã trót type câu nào (từ trước đến giờ) nhỡ có hỗn mong cụ lượng thứ cho thằng... cháu dại nhá... hihi
À, em xin cả cái ảnh này vào especen@gmail.com để khoe với cáo nhá. Méo mó có hơn không.

Phú Ông

Xe container
Choáng thật í.
Từ trước đến giờ em cứ nghĩ cụ chỉ chạc đầu 3 như em thôi... giờ thấy ảnh choáng quá! Nếu iem đã trót type câu nào (từ trước đến giờ) nhỡ có hỗn mong cụ lượng thứ cho thằng... cháu dại nhá... hihi
À, em xin cả cái ảnh này vào especen@gmail.com để khoe với cáo nhá. Méo mó có hơn không.
Vui Mờ cụ!:6: Vô tư đi!
Tối về nhà em sẽ gửi file ảnh cho cụ nhá!:102:

lx125_black

Xe container
Chưa bức nào có cái mẹt em rõ ràng cả :102:

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Cứ hận đi, hận quái gì cái kiểu lên 5D rồi lại thèm mark II thế :^):P
Nhục lắm kụ ạ. Cáo nhà em nó đút lợn kì cạch cả năm định mua quà sinh nhật cho em, trong khi đó em lại trốn vợ bán máy, dấu tiền để mua cái 5D mark I cũ. Mua máy rồi mang về nhà thành khẩn khai báo mong hưởng khoan hồng thì vợ oánh cho 1 trận te tua... rồi vợ mổ lợn vứt ra đống tiền bảo đáng lẽ ra chỗ này em để dành mua tặng sinh nhật anh cái 5D mark II đấy, giờ thì nghỉ nhá. Em trộm đếm thấy cáo để dành được hơn 2k rồi mà em thấy đời em sao nó kứt thế ko biết... huhuhu... em đi chết đây... :'( :'( :'(

sv_ngheo

Xe điện
Nhục lắm kụ ạ. Cáo nhà em nó đút lợn kì cạch cả năm định mua quà sinh nhật cho em, trong khi đó em lại trốn vợ bán máy, dấu tiền để mua cái 5D mark I cũ. Mua máy rồi mang về nhà thành khẩn khai báo mong hưởng khoan hồng thì vợ oánh cho 1 trận te tua... rồi vợ mổ lợn vứt ra đống tiền bảo đáng lẽ ra chỗ này em để dành mua tặng sinh nhật anh cái 5D mark II đấy, giờ thì nghỉ nhá. Em trộm đếm thấy cáo để dành được hơn 2k rồi mà em thấy đời em sao nó kứt thế ko biết... huhuhu... em đi chết đây... :'( :'( :'(

Em đi chết vì cười đây, cái sự thành khẩn của cụ là cái kiểu nửa vời nhá, ko tính.

Cụ bà cao tay thật, biết đâu đấy là khoản tiền dành cho việc khác, nhưng nhân cơ hội đấy dạy chồng, một công đôi việc mà lại có kẻ ân hận phết :P:)):))

babetnhe

Xe điện
Chưa bức nào có cái mẹt em rõ ràng cả :102:
Rõ thía này được chửa ?:21:

[/URL][/IMG]

TRao đổi kinh nghiệm

[/URL][/IMG]

Suýt nữa Sinh nhật OF lại được ăn bánh Siderka :))(b):))(b)

[/URL][/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Nhục thế cụ ơi... cụ có chít thì rủ em đi em cầm hộ cái 5D mark I của cụ nhé...:21::21::21:

Phú Ông

Xe container
Các tay máy của OF đã góp phần làm nên sự thành công của Đại hội, nhiều cụ đã suýt quên cả mình....!:6:
Vì vậy, xin thay cái mặt tất cả các đồng chí lãnh đạo, gửi lời cảm ơn tới toàn thể các cụ nhá!:'(:6::21::))
Có 1 số cụ đã chĩa ống kính tới gần mũi nhà cháu, cho cháu xin cái ảnh đó với nhá, tung ra ngoài giang hồ là... gay lắm đới!
Ke ke ke....:21:

Còn cái mặt cháu thì ló dư lày ợ (treo tạm để các cụ tiện nhận biết, vài hôm nữa cháu sẽ gỡ xuống:'(:102:):