[Cần bán] HN - Em thanh lý đồng hồ Breitling & San Martin giá rẻ

Số điện thoại
0915339699
Giá
30,000,000 VNĐ

Tomkin888

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
tomkin24h.com

dangkimthu

Xe tăng
San Martin nghe lạ...
Hãng Homage khá nổi tiếng đó anh.
Con của cụ chủ mỏng hơn tý thì đẹp :)
Con đó của tàu chuyên cover lại các brand nổi tiếng cụ ạ ! Chủ yếu dùng máy NH35,36,39 của seiko ! Nói chung tầm giá 2-3 tr thì em nó voi địch về độ bền , kiểu dáng ! Chỉ tội là giá để cao và hơi khó bán lại thôi !
Các cụ phán chuẩn, hãng này thuộc dạng micro brand, không đình đám như các hãng lớn nên chỉ loanh quanh ai chơi đồng hồ mới biết.
Về cơ bản em thấy chất liệu, option & hoàn thiện rất tốt, còn kiểu dáng thì đương nhiên là đẹp vì nó nhái lại các mẫu kinh điển.
Mức giá thì theo em xét về chất liệu với độ hoàn thiện thì là tốt, nhưng đúng là với thương hiệu nhỏ thì khá cao & kén khách. Như chiếc này nếu order trực tiếp taobao về khoảng gần 9tr, với mức giá đó người tiêu dùng thông thường họ có thể mua được nhiều Tissot, Seiko... dòng cơ bản rồi.
Chiếc này cơ bản em thấy đeo lên tay khá mỏng, không bị dày như ảnh, do máy dùng ETA clone nên mỏng hơn các dòng dùng máy NH. Em đeo lên tay thấy dễ hơn Rolex Pepsi 2020 vì đầu endlink không bị nhô ra ngoài, nên ôm tay hơn :D

dangkimthu

Xe tăng
Con Breitling của cụ chủ hơi phí vì mất mất cái kính ar , người chơi dòng này phần đa rất để ý cái ar của kính ! Giá em k dám bàn !
Tiếc cụ nhỉ , phá đc cái rả của breitling thì chủ cũ dùng cũng kinh
Đẹp nhất lớp phủ thì bay rồi
Hic lúc nãy có 1 cụ nhiệt tình lắm qua cõng đi mất rồi ạ. Cụ ấy cũng phê bình vụ AR, cơ mà giá hợp lý nên chốt được các cụ ạ :D
Hnhu cụ chủ gl e montblant lấy e breit thì phải
Dạ trước em cũng có montbrilliant, nhưng mà bán lâu lắm rồi cụ ạ, chiếc này em mua tiền tươi :(

Vâng , trước em có 1 con cổ hơn . Công nhận dùng sướng mỗi tội nặng . Sau chán em bán rẻ quá
Superocean trước em đeo thử 1 phát, mà dày quá nên không dám múc :( thấp bé nhẹ cân nhiều khi nhìn Navitimer cứ nhỏ dãi ra mà chả dám xuống lúa

datnt1107

Xe điện