Chi hội Hội SSANGYONG.

tiger

Xe tăng
Alo! Alo
Lịch họp nóng giòn đây
Trưa mai Mut Fi họp thường kỳ tại Minh Quân - 34 Trấn Vũ
Đề nghị anh em nhà Mút xôi có mặt đầy đủ , đúng giờ (11h30)
Đây sẽ là buổi gặp mặt cuối năm nên nhiều vấn đề quan trọng đc đưa ra thảo luận đới

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
hì tại các bác chả chịu ọp ẹp nhiều như bên box fiat:69: :69: :69:

Em thấy dạo này Mu Mê ít họp hành, tin tức ít cập nhật quá đấy?
Các Bác hô hào anh em ăn chơi tất niên, xông hơi tẩm quất mấu mấu thêm tí đi

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
lúc nãy em nhận được tin nhắn của bác BD Long, nhắn muốn tham dự cùng anh em. BÁc Mèo gủi thư mời chính thức nhá:41: :41: :41: :41:

Alo! Alo
Lịch họp nóng giòn đây
Đây sẽ là buổi gặp mặt cuối năm nên nhiều vấn đề quan trọng đc đưa ra thảo luận đới

Mr Thach

Xe tải
Alo! Alo
Lịch họp nóng giòn đây
Alo, alo! Có họp rồi, Có họp rôi. Đề nghị có mặt đóng giờ nhé!
Bác Tí có cho OSIN nhà em và BGSB đi không?

Boeing

Xe tải
Cả nhà mai có mặt đầy đủ nhé!Nhậu là khoái rồi(b)

MussoTD

Xe buýt
ao các bác lại họp vào thứ sáu, ít ra cũng phải thứ 7 chứ. Nếu họp thứ 6 thì em đành cáo lỗi, không thể đến được. Mong các bác xét lại giúp em, :'( :'( :'(

minhquoc

Xe điện
Bẩm các cụ là em đã đặt đủ mâm cho các cụ rồi ạ. Trưa mai các cụ có mặt đúng giờ nhá. Ngày 18/1/2008 lúc 11h30' các cụ tập trung tại tửu quán MINH QUÂN số 34 phố Trấn Vũ ạ. Đỗ xe vô sờ tư đi, các cụ cứ lôi 4B đến cho e.

@ Mr Thạch : Khoảng 7h tối qua thấy lão phóng như bay ở gần vườn hoa Hàng Đậu, e đi 2B phát hiện ra lão nhưng mờ kính lão này dán đen quá nên chẳng biết chào lão Thạch ntn nữa, chẳng nhẽ tông phát vào đít:102: :102: :102:

Mr Thach

Xe tải
Bẩm các cụ là em đã đặt đủ mâm cho các cụ rồi ạ. Trưa mai các cụ có mặt đúng giờ nhá. Ngày 18/1/2008 lúc 11h30' các cụ tập trung tại tửu quán MINH QUÂN số 34 phố Trấn Vũ ạ. Đỗ xe vô sờ tư đi, các cụ cứ lôi 4B đến cho e.

@ Mr Thạch : Khoảng 7h tối qua thấy lão phóng như bay ở gần vườn hoa Hàng Đậu, e đi 2B phát hiện ra lão nhưng mờ kính lão này dán đen quá nên chẳng biết chào lão Thạch ntn nữa, chẳng nhẽ tông phát vào đít:102: :102: :102:
Oh, chào Bác!
áo cáo Bác!
Em thường xuyên đi tốc độ cao nên Bác cứ cố tí hoặc alô chop em dừng lại chào cũng được Bác ạ.
Hẹn trưa mai gặp Bác chào bù nhé

giomat

Xe đạp
Chào các Bác
Tên đầy đủ : Hà Việt Anh
30/01/1971
Nhà: 36B Trần Hưng Đạo - Hn
Đt: 0913222226
Nghề nghiệp: lao động tự do
Xe : Ssangyong Rexton II

tiger

Xe tăng
Alo ! Alo
Các Bác ơi! Sang mai Mút xôi off định kỳ cái nhẩy
Bác nào tham gia đc ghi tên cái để ta còn bóng bàn về địa điểm

namquang

Xe buýt
mịa , phong trào đi xuống quá ! ông namquang thì suốt ngày chỉ rủ u cà fê , mai off để bóng bàn địa điểm giề mới được cơ chứ ?
Rượu bia không chơi được thì cafe cho lành. Thế mai ở chỗ nào đây?(b) (b) (b) (b)

AQ.

Xe tăng
Mời các cụ xuống hồ Đồng Quê (đường Lê Trọng Tấn -Hà Đông) mà off, nhân thể xem hội câu nhà em thi đấu lun.

Cần thủ Tisgher đâu rùi, đã chuẩn bị cần cho ông rồi đấy

tiger

Xe tăng
Alo!
Chuẩn bị tiễn năm cũ, đón năm mới roài, anh em Mút xôi tụ họp cái cho xôm tiễn đưa những gì đen đủi của năm cũ đón năm mới cái nhỉ. Em đề nghị anh em bóng bàn từ giờ đến thứ 5, tối thứ 5 em chốt. Vấn đề bóng bàn là
1. Phương thức hoạt động của Mút xôi năm 2008, off 1 tuần/lần hay tháng/lần ( đây là lần off chính thức, cố định, ko tính lúc hứng lên rủ nhau off riêng nhá) - vụ này định mấy lần rùi nhưng tuyền ham vui quên mất
2. Khai xuân ở đâu, mấy ngày
3. Rựu thịt cầy
4. Thăm con trai bác Sơn bọ (cái này anh em có lỗi, đúang ra phải thăm lâu rùi) - hy vọng nhậu vừa tới, nhậu xong vẫn đi thẳng đc để thăm bạn SB và cháu

Thời gian off: trưa thứ 7 or CN
Đại điểm: cũng lại bóng bàn ; ko biết lần này bác AQ có muốn đăng cai nữa ko đây

Nào bắt đầu bóng bàn

* Theo tin mới nhận, tết này trưởng đị diện khu vực phía nam của nhà Mút xôi sẽ du hý cùng đại gia đình ra bắc, anh em chuẩn bị chào mừng Bác ý nhá

Chỉnh sửa cuối:

tiger

Xe tăng
Thưa các Bác!
Em vừa làm công tác thống kê, Mút xôi nhà ta giờ có 27 hội viên rùi: danh sách em đã cập nhật tại trang 1, một số Bác cung cấp thông tin khi gia nhập chưa đầy đủ, đề nghị bổ sung sớm cho nó mấu cái nhá

Boeing

Xe tải
Thui thui ! cái vụ thăm cháu để ra Tết đeeeeee ! giờ mẹ con noá đang ở nhà ngoại các ông lên để ông bà ngoại tưởng lên cướp nhà cho Sơn bọ à ( nhà có mỗi hai cô con gái miềng lại đơm con gái út các bác ợ ) . Ra Tết tui chuyển về căn chung cư mới múc rộng mênh mông cho cả hội SS lên nhậu xong vũ quốc tế ở đoá cũng được ! mịa , lém chuyện :))

một tin nữa để các bác châm chước cho : iem vừa liên lạc qua cầu truyền hình với bạn gái SB và melissa thì chủ nhật mấy cô đóa bận không thể đi được rùi , các bác cố trong thứ 7 là chuẩn nhứt !
thêm tin nữa : ngày hôm nay binh nhì MUSSO đã chính thức trở lại ợ !(y)
Ok,thế thì thứ 7 đê,quả này tất niên nên ăn chơi cho nó hoành tráng các bác nhẩy.Bác Tiger đứng ra đại diện mời các bác bên Fiat nhé!A e mình cùng bóng bàn xem tổ chức ở đâu.Nhậu nhẹt xong rồi xem có chương trình văn gừng văn nghệ gì k???
(b)Chúc mừng vợ 2 bác Sờ Bờ tái xuất giang hồ

tiger

Xe tăng
Trùi ui! Các Bác ủng hộ thế là sướng thằng em roài , mấy vấn đề cần bóng bàn cá nhân em ý kiến thế này
1. Off: ta nên cố định 1 phiên chính thức/tháng; off vào trưa thứ 7 đầu tiên của tháng, chủ nhật dành cho gia đình và các mối quan hệ khác; các phiên trù bị có thể tiến hành khi đại đa số anh em rảnh. Chi phí off do quốc vương Campuchia tài trợ như bấy lâu; thành viên Mút xôi và bạn bè tính hệ số 1; avata tính 0,5; nhi đồng thối tai ta fờ ri. Ngoài ra anh em nên có 1 khoản gọi là hội phí dùng trong các trường hợp hiếu, thăm nom người thân ốm cho tình cảm - việc này hôm trước đã bàn qua dự kiến 100.000 đ/thành viên/quý - nay nên đưa ra biểu quyết thi hành
2. Du xuân đầu năm: em thấy nên làm tý Tây Bắc - con chim đầu đàn SB đi sớm mất rồi, ko hiểu qnh em ở nhà có lập đc đoàn nữa ko đây
3. Rựu: em đề nghị để Bác AQ chủ trì
4. Thăm con giai bác SB nên tiến hành sớm ko bạn gái Bác cùng GD tủi thân khi thấy bạn bè cứ rủ SB đàn đúm mà ko quan tâm gì đến Bác ý vất vả ở nhà
Ý em tạm thời có vậy mong các Bác ném đá để ta sớm ra KL còn thực hiện

Fiat_ELX

Xe điện
Hoàn toàn nhất trí với Chủ tịch, có điều ae cuối năm hơi bận nên chưa thể hứa trước, nếu có tý thời gian rảnh là xung phong luôn, qua giêng ngày rộng tháng dài thì thoải mái.

Mr Thach

Xe tải
Trùi ui! Các Bác ủng hộ thế là sướng thằng em roài , mấy vấn đề cần bóng bàn cá nhân em ý kiến thế này
1. Off: ta nên cố định 1 phiên chính thức/tháng; off vào trưa thứ 7 đầu tiên của tháng, chủ nhật dành cho gia đình và các mối quan hệ khác; các phiên trù bị có thể tiến hành khi đại đa số anh em rảnh. Chi phí off do quốc vương Campuchia tài trợ như bấy lâu; thành viên Mút xôi và bạn bè tính hệ số 1; avata tính 0,5; nhi đồng thối tai ta fờ ri. Ngoài ra anh em nên có 1 khoản gọi là hội phí dùng trong các trường hợp hiếu, thăm nom người thân ốm cho tình cảm - việc này hôm trước đã bàn qua dự kiến 100.000 đ/thành viên/quý - nay nên đưa ra biểu quyết thi hành
2. Du xuân đầu năm: em thấy nên làm tý Tây Bắc - con chim đầu đàn SB đi sớm mất rồi, ko hiểu qnh em ở nhà có lập đc đoàn nữa ko đây
3. Rựu: em đề nghị để Bác AQ chủ trì
4. Thăm con giai bác SB nên tiến hành sớm ko bạn gái Bác cùng GD tủi thân khi thấy bạn bè cứ rủ SB đàn đúm mà ko quan tâm gì đến Bác ý vất vả ở nhà
Ý em tạm thời có vậy mong các Bác ném đá để ta sớm ra KL còn thực hiện
Túm lại là: duyệt! nhớ :101: các Bác nhé

MussoTD

Xe buýt
Lần này chỉ nên nhậu thịt chó thôi, để giải đen trong năm cũ đi các bác ạ. Mà em đề nghị là ta sẽ gặp vào trưa thứ 7, ngày 26/1. Vì sau đó nhiều bác sẽ bận, trong đó có em :) .Nếu các bác chuyển buổi khác thì em không thể dự được nữa. Kính báo với các bác và xin chờ nghe ý kiến bác Chủ tịch nhé! :101:

Fiat_ELX

Xe điện
Thịt chó Nhật Tân đê, Trần Mục hơi ngon đấy các bác, đỗ xe vô tư (mà lại gần nhà iem nữa)