[Funland] Học đầu tư Chứng khoán

Thèm khát

Xe điện
Học phí vẫn 5 triệu à cụ? Nếu cụ chưa từng tìm hiểu về món này thì em thấy khoá học rất bổ ích, kiến thức được hệ thống và truyền đạt 1 cách đơn giản, dễ hiểu cho người mới bắt đầu. Nhưng ko nên kì vọng nhiều. Nếu coi việc chơi chứng là thu hoạch trái thì khoá học mới chỉ ở bước chuẩn bị đất để trồng cây thôi.
Em thì vẫn khuyên nên học để biết thêm những kiến thức mới, còn để mà chơi món này thì tự mình phải tìm hiểu học hỏi nhiều.
Cảm ơn Cụ ạ

mycamel

Xe buýt
Website
www.raybanvietnam.com
Iem có ít tiền nhàn rỗi mà giờ chưa biết ném vào đâu Cccm ạ. Iem chưa bao giờ chơi món Chứng này nên cần tìm lớp học bài bản ạ.
Iem thấy Cụ Hiếu này trên Podcast, nghe có vẻ dạy trung thực và bài bản ạ.
Có Cụ Mợ nào học qua chưa cho iem xin ít review ạ
Mà cụ lại quảng cáo cho thằng Hiếu này à? Em nói thật, bảo thằng Hiếu gặp em dạy cho nó 5-10 buổi, miễn phí cho nó luôn, để sau đó nó đi dạy cho người khác cho đàng hoàng, em giúp nó thôi cụ nhé!

Thèm khát

Xe điện
Mà cụ lại quảng cáo cho thằng Hiếu này à? Em nói thật, bảo thằng Hiếu gặp em dạy cho nó 5-10 buổi, miễn phí cho nó luôn, để sau đó nó đi dạy cho người khác cho đàng hoàng, em giúp nó thôi cụ nhé!
Iem định đăng ký học, nhưng hơi lấn cấn nà lão ta chơi chứng Âu và Mẽo, ngại thị trường Việt Nam ko áp dụng được nên xin ít review ạ.

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Iem định đăng ký học, nhưng hơi lấn cấn nà lão ta chơi chứng Âu và Mẽo, ngại thị trường Việt Nam ko áp dụng được nên xin ít review ạ.
áp dụng tốt cụ nhé, kiến thức cơ bản thôi

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
cụ có khoá học không em xem với? "thằng Hiếu" bán khoá này kiếm trăm tỏi rồi đó cụ

mycamel

Xe buýt
Website
www.raybanvietnam.com
Cứ bảo thằng Hiếu pm để em dạy trước cho nó 5 buổi free, nếu nó thấy ổn thì đóng tiền sau học thêm cũng được.

Airbus A350

Xe điện
Đầy người muốn bỏ còn không được, giờ lại có cụ định nhảy vào. Vừa mất thời gian, vừa mất tiền, rồi không cẩn thận còn mất cả vợ. :))

Thèm khát

Xe điện
Đầy người muốn bỏ còn không được, giờ lại có cụ định nhảy vào. Vừa mất thời gian, vừa mất tiền, rồi không cẩn thận còn mất cả vợ. :))
Vầng, giờ kiếm tiền khoai quá nên nghĩ tới món Chứng ạ.

Thành Thị 1

Xe điện
Bạc già ko bằng gà son. Gà son ko bằng đứng dậy ăn non đi về. Cụ cứ tất tay thời điểm này, được 1 mớ thì “đứng dậy về ngay” là ổn.
chả ai làm được thế cả, đánh non đi về, nhưng nếu ko bận rộn việc khác, thì lại thảnh thơi nghĩ....quay lại ăn non phát nữa, và thế là....hố vôi bắt đầu hình thành!!!!

Thèm khát

Xe điện

smallbrother

Xe buýt
Nghe CCCM nói xong iem tụt hứng nuôn :(
cụ gặp được toàn các cụ tử tế đó, ck toàn lãi được tí thì khoe cả làng biết, còn lỗ vs đu đỉnh thì thường giấu nhẹm. Em biết 1 anh là người sáng lập Vietnamwork ngày xưa từng bán đứa con tinh thần được hàng triệu Usd, nếu mua Bds thì có lẽ thành siêu giàu luôn rồi, mà vì tham gia ck rồi mất sạch vào tay đội lái đến nỗi ngẩn ngơ phải đi chữa bệnh trầm cảm, không biết h đã vực lại đc chưa.

kembui

Xe buýt
Các thầy đi dạy mà đi lệnh tk thật thường thầy nào cũng lỗ
Người kiếm được nhiều tiền trên ttck thật thì sẽ k dành thời gian đi dạy kiếm phí ;))

Xe bọ xít

Xe container
Nghe CCCM nói xong iem tụt hứng nuôn :(
Giống oánh đề 100 con thì chỉ có 1 con trúng, và chơi chứng khoán thì 100 ông có 1 ông ăn. Và cái ông ăn thì cũng chỉ là ăn ra, chứ ko thua như 99 ông kia, nhưng cũng dặt dẹo lắm. Tốt nhất chưa chơi thì đứng dính vào vừa mất tiền vừa mất thời gian, may mắn mà đc chứ ko thua thì mất tg và kết cục cũng thua nếu ko nghỉ chơi, và cứ lang thang trên sàn thì trước sau cũng thua, và có đc tỉ suất lợi Nhuận cũng ko đáng là bao so với các kênh đầu tư khác. Tóm lại giờ chơi là toàn ông thua chơi với nhau và gỡ, và có thêm liính mới vào nộp tiền nữa. Sau nhập đlọi quân thua và gỡ, cũng lang thang trên sàn và thua lại hoàn thua.

ông nào bảo oánh chứng khoán được là toàn mõm với đc trên lý thuyết hết. Còn ông đc nếu chuyển mua nhà xe thì đó là chỗ được, còn lang thang tiếp trên sàn thì lại bay nhà nay xe và về máng lợn hết. Nên tôi mới bảo ông cus vào tất tất. Ăn đc là cút luôn. Đừng tham quay lại là đứt đó