hỏi các Cụ thủ tục cấp lại Sổ DK cái,nhưng đăng ký lại dang ở Ngân Hàng rùi

quangauto

Xe máy
Cụ nào biet mách nước e cái,hiện tại Đăng Ký e đang gửi ở Ngân Hàng,nhưng sơ xuất e làm mất Sổ Đăng Kiểm,vậy Đăng Ký Photo co Dấu của Ngân Hàng có đươc làm thủ túc Cấp sổ mới ko ạ

chiu

Xe tải
E nghĩ là đc nhưng có thể phải kèm theo 1 giấy giới thiệu của nh
e đoán thôi

Vuvit

Xe tăng
Chắc là được bác ah, bố vợ e cũng vay ngân hàng, mỗi lần đi đăng kiểm là đều giơ đăng ký photo có chứng thực của UBND phường + dấu của Ngân hàng là ok!!!Tốt nhất là cụ cứ ra hỏi bọn đăng kiểm xem, cần thiết thì mượn Ngân hàng một ngày (nhưng mà mượn thì chắc sẽ có một cán bộ Ngân hàng đi cùng) để xuất trình! E nghĩ là ok hết...

Babetta6868

Xe tăng
Được! Bác ạ! Em chịu trách nhiệm đăng kiểm cho xe của công ty và các xe sửa chữa trong xưởng công ty em đây. Đăng ký gốc của bác do ngân hàng giữ nhưng ngân hàng vẫn cấp cho bác 1 giấy chứng nhận. Theo quyết định của thủ tướng chính phủ (số má ký hiệu dư lào thì em không nhớ đâu) giấy chứng nhận đó có giá trị như giấy tờ gốc (mỗi tội không cắm, hoặc cầm cố được thôi)
Ah mà sao bác lại muốn đổi sổ đăng kiểm? Trạm đăng kiểm thấy số của bác cũ hoặc gần hết trang thì tự đổi cho bác thôi, đơn giản mà bác, có phải phôi bằng tốt nghiệp Đại học đâu mà lo!!!! (b)(b)(b)

quangauto

Xe máy
Được! Bác ạ! Em chịu trách nhiệm đăng kiểm cho xe của công ty và các xe sửa chữa trong xưởng công ty em đây. Đăng ký gốc của bác do ngân hàng giữ nhưng ngân hàng vẫn cấp cho bác 1 giấy chứng nhận. Theo quyết định của thủ tướng chính phủ (số má ký hiệu dư lào thì em không nhớ đâu) giấy chứng nhận đó có giá trị như giấy tờ gốc (mỗi tội không cắm, hoặc cầm cố được thôi)
Ah mà sao bác lại muốn đổi sổ đăng kiểm? Trạm đăng kiểm thấy số của bác cũ hoặc gần hết trang thì tự đổi cho bác thôi, đơn giản mà bác, có phải phôi bằng tốt nghiệp Đại học đâu mà lo!!!! (b)(b)(b)
Cụ ơi,e bị mất Sổ ạ