Hỏi các cụ về Ecosport

VQN

Xe buýt
Mấy cái đồ nhựa hơi bị lởm là có thật. Cái phần tạo dáng nội thất phía sườn xe sau ghế hậu đúc bằng xốp kiểu xốp hộp đựng cơm nên rất yếu (trước cháu đi maz thì phần đó đúc bằng nhựa cứng). Trong cái hốc mà cụ nói là thiếu nắp che đó còn có cả cục mút to tướng, loại mút mềm làm đệm ghế ấy, chẳng biết để làm gì.

Cris X Đức

Đi bộ
Em đi trong phố, đồng hồ báo khoảng 11l/100km, có cụ nào đi trong phố mà tốn ít hơn không ạ? xe em mới lăn được gần 1 tháng. Mới cả lúc đổ xăng, Kim chỉ xăng lên xuống thất thường, có lúc kim chỉ xăng còn tăng lên chứ không giảm xuống. em đang không hiểu là thế nào. có cụ nào bị tình trạng như em không nhỉ?

Xe ưng nhất là cái SYNC! rất khệnh

nobeenlove

Xe máy
lắp Cam lùi thì màn hình lắp ở đâu cụ. cạy cả cả mặt nó ra lắp màn hình vào à. Hình như con này có cảm biến lùi và hiển thị mô hình xe báo chướng ngại vật trên màn hình hiển thị thông số hay sao ấy
Thưa cụ là trên bản ecosport titanium có cảm biến lùi và hiển thị mô hình xe báo chướng ngại 4 góc trên màn hình hiển thị rồi nên cũng không cần lắp cam nữa. còn nếu muốn lắp cam và màn hình thì bác tham khảo trên topic Fiesta nhé. chiếc eco này lắp chung màn hình của fiesta thôi.