[Luật] Hỏi đáp thắc mắc về ngày lấy giấy bằng B2

huytt_design

Đi bộ
Em đăng ký học lái xe B2 ở TTKL sau Kangenam và thi đỗ ở trường thi Đức Thịnh cách đây hơn 2 tháng. Anh giáo viên bên TTKL nói là đã có bằng rồi nhưng hẹn em hết lần này đến lần nọ vì lý do cá nhân (đại loại là có 1 anh khác cầm bằng chưa đi làm), em sốt ruột quá. CCCM có cao kiến gì giúp em kiểm tra được là đã có bằng chưa và làm sao để có thể lấy nhanh nhất được không ạ?

korando TX-5

Tháo bánh
Em đăng ký học lái xe B2 ở TTKL sau Kangenam và thi đỗ ở trường thi Đức Thịnh cách đây hơn 2 tháng. Anh giáo viên bên TTKL nói là đã có bằng rồi nhưng hẹn em hết lần này đến lần nọ vì lý do cá nhân (đại loại là có 1 anh khác cầm bằng chưa đi làm), em sốt ruột quá. CCCM có cao kiến gì giúp em kiểm tra được là đã có bằng chưa và làm sao để có thể lấy nhanh nhất được không ạ?
Cụ yêu cầu họ gửi số GPLX .rồi vào cổng Thông tin điện tử sở GTVT hoặc tổng cục đường bộ Việt Nam. Tra cứu hồ sơ

atomlx

Xe hơi
Website
duoclieuthucuc.com
Bác đã lấy được bằng chưa? Chưa lấy được thì cứ lên thẳng văn phòng mà làm việc. Trung bình thi ĐẠT là 10~15 là nhận được GPLX rồi. Mà bác có nợ tiền gì trong quá trình học không?

Tít Văn Mít

Xe máy
Có khi 5 hôm là lấy dc. Trước v e thi đúng 4 hôm họ gọi trả bằng