[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

Huy Taun

Xe tải
Website
viettuans.vn
Đợt này các cụ tha hồ nhiều đường đi. Đường bên cạnh 2 trường CLC cũng đang làm.
cái đường này em thấy đang làm cống đổ đất rồi. nhưng có đoạn ngắn xíu. ko hiểu đâm ra Tam Trinh à cụ? mà đã giải toả đâu nhỉ?

Được gửi từ Gà Đen 2 - Otofun

hadu

Xe tăng
Các cụ bàn nhiều làm gì? Giờ này năm sau quay lại là có đường đi ngon rồi, không phải để ý từng tí một làm gì cho mất thời gian.

congnguyen3004

Xe tải
727 qua cầu là sang Quận ủy, rồi chắc cắt ngang qua khu Louis. Như thế rõ ràng đỡ tắc hơn nhiều so với qua nút giao Tam Trinh - Tân Mai chứ.

Mà Tam Trinh là đường của cả Quận,727 là con đường của Gamuda. Không mong chờ sao được.

tasx

Xe tăng
Quan trọng chứ sao lại không. Con đường thông ra 727 là cơ sở cho bước tiếp theo hoàn thiện khu đô thị - thực hiện nốt con đường phía Bắc của cả khu. Mở thêm 01 cổng ra vào nữa cho khu thấp tầng và ST5, Botanic sẽ ra vào tiện hơn.

Bibep

Xe tải
Các cụ cho em hỏi căn st3 115m2 giờ có giá bao nhiêu ạ?

Pilota

Xe điện
Tình hình là rất tình hình. Buồn quá các cụ ạ. Lọ mọ mãi mới tìm được căn ưng ý mà khó mua quá. Không thể tiếp cận được với chủ nhà mà toàn gặp đội cò sếu. Các cụ thổ dân Ga giúp em ca này được không ạ?

Hainguyen.98

Xe tải
Tình hình là rất tình hình. Buồn quá các cụ ạ. Lọ mọ mãi mới tìm được căn ưng ý mà khó mua quá. Không thể tiếp cận được với chủ nhà mà toàn gặp đội cò sếu. Các cụ thổ dân Ga giúp em ca này được không ạ?
Đội cò báo chênh giá hay sao mà cụ muốn tìm chủ nhà. Những căn đã về ở thì làm việc dễ rồi, chẳng cần bảo thì cụ cũng biết. Căn này chắc còn thô, chủ nhà k ở đây lên khó gặp được. Cụ đã thử cách hỏi hàng xóm bên cạnh chưa ???

hathai1977

Xe máy
Các cụ cho hỏi mấy cái cổng có hệ thống camera và quẹt thẻ nhưng chẳng bg thấy dùng. E đến thấy ra vào ầm ầm như chỗ không người. Vậy lấy thẻ cư dân cho oai chứ chẳng có giá trị gì ah?

Đào Tử Thi

Xe container
Các cụ cho hỏi mấy cái cổng có hệ thống camera và quẹt thẻ nhưng chẳng bg thấy dùng. E đến thấy ra vào ầm ầm như chỗ không người. Vậy lấy thẻ cư dân cho oai chứ chẳng có giá trị gì ah?
Trưa nay em vừa phi xe lạ vào mà bảo vệ mần thinh.

Troy

Xe tải
Các cụ cho em hỏi căn st3 115m2 giờ có giá bao nhiêu ạ?
Thấp nhất cũng phải 12.5 mới khả thi. Vị trí đẹp thì 13 - 13.5 Cụ xác định thế đi nếu được rẻ hơn thì càng tốt. Mà giá đấy vẫn còn rẻ bèo.

Được gửi từ iPhone - Otofun

Troy

Xe tải
Nhu cầu cụ như nào? Cụ nhắm khu nào? Ae biết đường trợ giúp.

Được gửi từ iPhone - Otofun

hathai1977

Xe máy
Trưa nay em vừa phi xe lạ vào mà bảo vệ mần thinh.
Lúc đến xem nhà thấy khu kín, an ninh trông rất nghiêm e mừng lắm nhưng mua xong, nhận thẻ cư dân hớn hở ra quẹt thì bảo vệ bảo là cứ đọc số căn là vào😰. Kiểu an ninh này khác gì rào ở cổng thôn đâu. Khu to đẹp thế sao ko thuê mấy cty an ninh chuyên nghiệp nhỉ? Mấy bác già làm sao nổi.

Đào Tử Thi

Xe container
Lúc đến xem nhà thấy khu kín, an ninh trông rất nghiêm e mừng lắm nhưng mua xong, nhận thẻ cư dân hớn hở ra quẹt thì bảo vệ bảo là cứ đọc số căn là vào😰. Kiểu an ninh này khác gì rào ở cổng thôn đâu. Khu to đẹp thế sao ko thuê mấy cty an ninh chuyên nghiệp nhỉ? Mấy bác già làm sao nổi.
Em cũng chưa hiểu lắm, chắc phải có nguyên nhân gì đó, có lẽ cư dân kêu phiền toái bất tiện chăng?

bumthoicrv

Xe tải
Mua bán thì phải làm việc với chủ chứ, Cò có tiền hoa hồng thôi. Có phải nhà phân phối giá rẻ đâu cụ.

hahaha111

Xe máy
Em cũng chưa hiểu lắm, chắc phải có nguyên nhân gì đó, có lẽ cư dân kêu phiền toái bất tiện chăng?
E nghĩ 1 phần do nhiều cư dân thiếu ý thức, phàn nàn, đôi khi còn cứ tỏ ra hổ báo vs bảo vệ. Nhưng phần lớn là do bọn bql cũng ko thực sự muốn triển khai vì nếu muốn thì thiếu gì cách. Bql vẫn đòi nâng phí quản lý, lấy lí do thu không đủ chi, nếu thêm hệ thống này nữa thì chắc chắn thêm gánh nặng về tài chính.
Nhìn chung e thấy bảo vệ mình cũng có nghiệp vụ và cũng có tâm đó, ko phải ai muốn ra vào tnao thỉa vào đâu, có camera và điện đàm hết. Vấn đề là do bql ko lắp hệ thống tự động nhận diện chứ đâu phải lỗi bảo vệ. Mà tổ sư mấy thằng hống hách thái độ với bảo vệ. Họ giúp mình bảo vệ nếu không bày tỏ được sự cảm ơn thì cũng nên tôn trọng họ chứ, đằng này cứ tỏ ra bố đời làm gì. Dân việt đúng là nhiều thói xấu thật, quá buồn.

hathai1977

Xe máy
E nghĩ 1 phần do nhiều cư dân thiếu ý thức, phàn nàn, đôi khi còn cứ tỏ ra hổ báo vs bảo vệ. Nhưng phần lớn là do bọn bql cũng ko thực sự muốn triển khai vì nếu muốn thì thiếu gì cách. Bql vẫn đòi nâng phí quản lý, lấy lí do thu không đủ chi, nếu thêm hệ thống này nữa thì chắc chắn thêm gánh nặng về tài chính.
Nhìn chung e thấy bảo vệ mình cũng có nghiệp vụ và cũng có tâm đó, ko phải ai muốn ra vào tnao thỉa vào đâu, có camera và điện đàm hết. Vấn đề là do bql ko lắp hệ thống tự động nhận diện chứ đâu phải lỗi bảo vệ. Mà tổ sư mấy thằng hống hách thái độ với bảo vệ. Họ giúp mình bảo vệ nếu không bày tỏ được sự cảm ơn thì cũng nên tôn trọng họ chứ, đằng này cứ tỏ ra bố đời làm gì. Dân việt đúng là nhiều thói xấu thật, quá buồn.
Hihi, vậy là lỗi từ cả 3 bên nên hoà cả làng. Chúng ta tiếp tục phần mềm nhận diện bằng giọng nói vậy😆

Trạng thái
Thớt đang đóng