[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

hadu

Xe tăng
Nhiều chủ nhà muốn nhận trước Tết làm lễ động thổ để được ngày
Cụ này đúng là sale nằm vùng rồi. Nhiều chủ nhà là những ai? Chưa bàn giao vẫn động thổ bình thường cụ nhé.

Tuanvh39

Xe buýt
Cụ này đúng là sale nằm vùng rồi. Nhiều chủ nhà là những ai? Chưa bàn giao vẫn động thổ bình thường cụ nhé.
Cụ Hadu tinh thật, phát hiện ra sale nằm vùng rồi. Hôm trước tưởng HungZoo là cư dân cơ đấy.:D

HungZoo

Xe đạp
Lậy các cụ, tôi ko phải sales cò vạc gì, đại gia đình cả nhà tôi mấy anh chị em có cả mấy căn. Xin vào cúng SD44 CDT nó bảo là chưa bàn giao chưa được đây này

NVK2011

Xe buýt
Lậy các cụ, tôi ko phải sales cò vạc gì, đại gia đình cả nhà tôi mấy anh chị em có cả mấy căn. Xin vào cúng SD44 CDT nó bảo là chưa bàn giao chưa được đây này
Nhà cụ nhiều nhà ở SD44 thế, em tiến cử cụ làm trưởng ban đại diện SD44 được không?

LePower

Xe buýt
E cũng theo dõi thớt này vì định làm 1 căn do thấy các cụ khen quá (trước đây) nào là khu đô thị đáng sống bậc nhất......

Nhưng xem post gần đây thì thấy không ổn:
- Hạ tầng lem nhem( Đường bẩn, cây thì bé ) mà đã chuẩn bị bàn giao.
- An ninh: hình như thấy mỗi đội ở ngoài cửa. Hôm vào xem, E cứ lòng vòng trong khu mà chẳng gặp ông bảo vệ nào.
- CĐT thì thấy dân kiên nghị mới xem xét sửa chữa.
Thế thì khác gì mấy khu đô thị quốc doanh cũ, đừng nên so với VIN, Ecopark làm gì.

Luu Tu Yen

Xe máy
Website
vn.myblog.yahoo.com
Nói cho công bằng thì Ga không quá tệ so với mặt bằng chung... Em thấy Ecopark và Park City thì rất đáng ngưỡng mộ, cđt nói đc và làm còn tốt hơn nói

gocmit

Xe hơi
Các cụ nghiên cứu nhé

gocmit

Xe hơi
Cư dân của ga đang rất bức xúc với cách vận hành của ga. Làn sóng gaexit đang rất lớn trong dân cư. Các cụ hãy nghe chính cư dân đang sống tại đây.

chuyengiaxe

Xe máy
Mình vừa bán lại căn ST3 nhà mình, bạn mua nói là em đi xem mấy dự án như Vin, Eco cuối cùng vẫn chốt Ga hợp lý nhất. Nhìn lại Ga vẫn khá OK, sau mỗi lần cư dân đấu trạnh. CĐT lại cải thiện tốt hơn

T.arc

Xe tải
Ông Ga này chỉ vì BQL lởm nên mới nên chuyện.
Chứ vin ổn, đẹp nhưng có ji đấy ko gần gũi lắm. Có lễ tại phong cách sang chanh. Cùng giá tiền thì diện tích lại nhỏ hơn ga. Eco thì kiểu kiến trúc Ga, canh quan cưcx đẹp nhưng lại hơi xa + dân đầu cơ nhiều. Cùng giá tiền lk gà thì eco mua được SL.
Mình vừa bán lại căn ST3 nhà mình, bạn mua nói là em đi xem mấy dự án như Vin, Eco cuối cùng vẫn chốt Ga hợp lý nhất. Nhìn lại Ga vẫn khá OK, sau mỗi lần cư dân đấu trạnh. CĐT lại cải thiện tốt hơn

tasx

Xe tăng
Em chưa nhận nhà và cũng chưa ở đất dự án nên có lẽ thắc mắc hơi Gà chút mong các Cụ khai sáng. Trong hợp đồng có đề cập đến vấn đề BQL, và hàng tháng mình sẽ đóng tiền để cho tụi này hoạt động. Như thế họ phải là người phục vụ mình chứ nhỉ. Sao nghe các Cụ phản ánh thì cứ như họ "đầy tớ" của mình vậy. Vậy thì cái BQL đấy thực tế không có đại điện của Cư dân ạ, hay nó cũng được cơ c ấu ?. Đến cái của này cũng là giả tạo ạ ? Mấy hôm nữa về đây mà có Cụ nào hát Karaoke gần nhà mà em lại phải làm đơn "xin" trình bày thì đúng là ức nổ đom đóm thật, ... Đọc hợp đồng thấy nó đính kèm tá mẫu đơn "xin" là em đã dị ứng rồi. Cứ quy định chung mà đề xuất, tuân thủ thủ tục và triển khai thôi chứ mình xin cái gì của đứa nào đâu ... tình hình này có khi phải lân la xin số rồi quan hệ trước với anh BQL trước giống anh TT tổ dân phố ấy các Cụ nhể ...

Tuanvh39

Xe buýt
Em chưa nhận nhà và cũng chưa ở đất dự án nên có lẽ thắc mắc hơi Gà chút mong các Cụ khai sáng. Trong hợp đồng có đề cập đến vấn đề BQL, và hàng tháng mình sẽ đóng tiền để cho tụi này hoạt động. Như thế họ phải là người phục vụ mình chứ nhỉ. Sao nghe các Cụ phản ánh thì cứ như họ "đầy tớ" của mình vậy. Vậy thì cái BQL đấy thực tế không có đại điện của Cư dân ạ, hay nó cũng được cơ c ấu ?. Đến cái của này cũng là giả tạo ạ ? Mấy hôm nữa về đây mà có Cụ nào hát Karaoke gần nhà mà em lại phải làm đơn "xin" trình bày thì đúng là ức nổ đom đóm thật, ... Đọc hợp đồng thấy nó đính kèm tá mẫu đơn "xin" là em đã dị ứng rồi. Cứ quy định chung mà đề xuất, tuân thủ thủ tục và triển khai thôi chứ mình xin cái gì của đứa nào đâu ... tình hình này có khi phải lân la xin số rồi quan hệ trước với anh BQL trước giống anh TT tổ dân phố ấy các Cụ nhể ...
Cụ mới mua ST3 hay St4 vậy?

Ms.Huyen

Xe tải
Thiết kế 1 căn ST3 chuẩn bị hoàn thiện, mời các cụ các mợ tham khảo ạ :D

NVK2011

Xe buýt
Em mê cái vườn và bể cá quá đi. Ở gần trung tâm tp mà có cái này thật xa xỉ.

MerB

Xe điện
Suốt ngày đấu tranh thế này thì khẩu hiệu mới của Ga phải là "Mỗi cư dân là một chiến sĩ".

Trạng thái
Thớt đang đóng