[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

CaoXanh

[Tịch thu bằng lái]
Trên Quán OF-Cafe mà cũng mở hội thảo chuyên đề nhạy cảm sao?! Có lẽ nên có góc "tâm sự" riêng/kín kiểu như "Chuyện ấy" (Hội "chăn chuối", Hội "sò lông"...) bên Webtretho (hồi trước) thì sôi nổi và thiết thực hơn chăng?! :-?

ngoc_phuong

Xe lăn
E có vài cái clip giữ làm tư liệu nghành.
Ko biết đưa lên đây có hợp không nhé.
Khu khú

Trên Quán OF-Cafe mà cũng mở hội thảo chuyên đề nhạy cảm sao?! Có lẽ nên có góc "tâm sự" riêng/kín kiểu như "Chuyện ấy" (Hội "chăn chuối", Hội "sò lông"...) bên Webtretho (hồi trước) thì sôi nổi và thiết thực hơn chăng?! :-?
Thực ra vấn đề này như em đã nói ngay bài đầu, cái này ở đâu trong xã hội hay bất kỳ tầng lớp nào đều cần, đều có thể thảo luận được mà bác. Đâu cần phải vào mấy nơi như bác nói :)

(Chủ đề về TD thường được coi là cấm kỵ và nhạy cảm nên hay trao đổi kiểu dấm dúi mặc dù môn học này được đưa vào chương trình học phổ thông (cấp 2). Cũng chính vì chúng ta hay nhạy cảm, xấu hổ và không dám nói về chủ đề này mà nhiều gia đình tan vỡ, nhiều người cả đời không đạt một lần khoái cảm và chúng ta đang hạn chế mang lại hạnh phúc cho mình và đối tác của mình. Em mong các Cụ/ Mợ trao đổi ở góc độ thảo luận mở, chân thành và khoa học thay vì nói những câu chuyện theo kiểu dâm dục.)

muadem

Xe cút kít
Cụ nick gì bên đó 😎

enhat4ever

Xe tăng
Đánh dấu chờ phần mới xem có gì mới ko ;)

Kim J. Ủn

Xe tăng
Nghiêm túc thì em đã từng xử lý được cho 2 đối tác lên đỉnh, có xác nhận của đối tác hẳn hoi
Và thực tế là toàn chân tay, mồm miệng đỡ hộ thằng đệ.

thngaylangthang

Xe ngựa

Hư Không

Xe tăng
Các cụ luyệện chưởng nhiều vào, ko là sừng mọc đầy đầu. Mới đây trên diễn đàn của mấy thằng nc ngoài, có 1 thằng nó đăng lên mấy chục clips với các chị em VN, nó sang 1 thời gian mà vợt được. Có cả chị em đang đeo nhẫn mà vẫn quằn quoại lắm.

thngaylangthang

Xe ngựa

Sazi

Xe điện
Có lẽ đã lâu, lâu lắm rồi mỗi khi em mở thớt là chỉ quanh quẩn những thớt đại loại như: Thông Báo, Cảnh Báo khô khan cứng nhắc.

Không còn những thớt ngày xưa hay mở, những thớt mà mở ra để cùng các nhà văn hay nhạc sỹ tài ba trên OF từng tốt nghiệp ở trại sáng tác " Thiên Địa hay Ngôi nhà màu xanh trên đất Mỹ" thảo luận.

Khi đấy, mỗi bài viết đều là những bản tình ca bất hủ, được trau truốt bằng ngôn từ mơn chớn, ngọt ngào hay những dòng chữ bay bổng mang đến những điệp khúc cuồng quay điệu luân vũ, say ngất nhạc, dướn cong dục tình mời gọi. Nó cuồn cuộn, mãnh liệt đến ngạt thở mỗi khi bước vào quán cà phê OF.

Những kỷ niệm đủ dài để em cất giấu thật kỹ trong kho tàng quá khứ!

Nhưng không hiểu sao hôm nay khi chuẩn bị bước vào cái tuổi hưu trí đời người. Sắp được nhận những lời chia buồn của bạn bè, chia buồn già thêm một tuổi, thêm một tuổi gần hơn tham gia vào câu lạc bộ mầm non nghĩa địa.

Thì ký ức bất chợt quay về, cho dù quá khứ dội về không còn như xưa - con người lẫn cảnh ngộ - mà sao vẫn bồi hồi tiếc nuối cái niềm vui bất chợt, ngắn ngủi của những ngày đã qua. Hôm qua, hôm nay, có khác gì nhau khi quá khứ tưởng rất xa, giờ đã thoáng hiện về gần!
Cái thuở hồng hoang khi mới bước chân vào chơi ô tô phang đâu rồi, ta biết tìm đâu đây?

Để rồi bất chợt lang thang vào FB bắt gặp bài biết của mợ Admins GiaoThong viết bài hội thảo về tình dục trên Đông dược Phú Hà

Giữa bao nhiêu lo toan của dịch bệnh để lại giữa những cái ồn ào vụ án HDH hay vấn đề gay gắt của BH. Em thấy chủ đề này khá "mềm mại", nên đưa về đây

Chủ đề về TD thường được coi là cấm kỵ và nhạy cảm nên hay trao đổi kiểu dấm dúi mặc dù môn học này được đưa vào chương trình học phổ thông (cấp 2). Cũng chính vì chúng ta hay nhạy cảm, xấu hổ và không dám nói về chủ đề này mà nhiều gia đình tan vỡ, nhiều người cả đời không đạt một lần khoái cảm và chúng ta đang hạn chế mang lại hạnh phúc cho mình và đối tác của mình. Em mong các Cụ/ Mợ trao đổi ở góc độ thảo luận mở, chân thành và khoa học thay vì nói những câu chuyện theo kiểu dâm dục.

Hiện Mợ Thông viết được 3 phần. Em đưa cả ba phần đã viết về đây:

NỮ GIỚI LÊN ĐỈNH
NAM GIỚI LÊN ĐỈNH VÀ CÂU CHUYỆN YSL
ĐIỂM G VÀ CÔNG THỨC GAV
Theo nghiên cứu "Mồm miệng đỡ tay chân" cụ lão nhé.

darthvader

Xe điện
Em đọc bài phỏng vấn ngôi sao jav nam Nhật, tên là gì ấy mà tóc nhuộm vàng hơi bù xù, nó bảo hàng ngày phải tập deep squat để giữ phong độ còn đóng phim nên giờ em cũng đang thử xem :)