[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
Từ ngày E bị YSL mãn tính đến giờ là rất chi là e ngại khi đọc mấy caí thớt này, ngượng bủ mợ đc ấy

GoogleGoogle

Xe hơi
Có lẽ em nói điều này ra nhiều cụ nói em là nói điêu.\
Nhưng sự thật mãi là sự thật
Em có cô bạn gái, nếu đứng kỳ rụng trứng giữa tháng luôn, và từ khi hết kỳ đến ngày gặp nhau mà cô đó chưa động vào ai thì thôi rồi, nước nhiều thì ko nói nhưng mỗi lần làm tình bọn em quần nhau tầm 1h đến 1h30 phút và kỷ lục nhất là cô đó lên đình được 10 lần lúc gặp nhau, còn lên đỉnh khoảng 6 đến 7 lần là bình thường.
có mấy điểm để lên đỉnh luôn các cụ nhé
ahihi

hoangduc.sbr

Xì hơi lốp
Phụ nữ sau khi lập gia đình, có vài đứa con, thấy nhà cửa rộng rãi hẳn ra. Đàn ông xế chiều càng nhỏ bé và ủ rũ hơn. Đỉnh nọ đỉnh kia ở thời trẻ thôi.
Cụ đi bơm nang cho "súng" là ok ngay mà, từ quả ớt thành quả bí ngay. Gái già cũng khóc thét.

a5audi

[Tịch thu bằng lái]
Nhớ xưa kia em mũi lõ khen anh em ta là nhỏ mà cứng như đá, nên cổ truyền rượu ngâm thảo dược thôi cụ ơi. Độ hàng không bền đâu, thế thà độ ngón giữa to hơn dài hơn, kèm cảm ứng nhiệt,rung lắc 3D, camera...còn đỡ phức tạp hơn :)

RosemaryCherry

Xe container
Cụ kiếm cho em chai thuốc trường sinh khả thi hơn ạ 😆😆😆
Dạ em mong mợ đạt GDP chuẩn thôi mà :D :D :D

Lượng estrogen là khó thay đổi và nó ảnh hưởng quan trọng nhất đến sự đạt khoái cảm của chị em thì thêm
suy nghĩ tâm sinh lý có thể mở hơn được ko ợ???
Ngoài ra, trong ngắn hạn mợ thử thêm mầm đâụ nành, ăn hàu (sống, nướng, nấu canh, nấu cháo...), thịt rắn, thịt chó, thịt cừu...
những món ăn nhiều đạm cải thiện đáng kể cho chị em phụ nữ chúng mình đấy ạ :-*:-*:-*:x:x:x

Muốn đời thêm nồng đượm và biết uống, mợ thêm ly vang hoặc lon bia cho em trước đấy cho thoải mái tinh thần,
đời người có bao lâu đâu mà hững hờ mợ nhỉ :x :x :x

Chỉnh sửa cuối:

Trang Nguyen

Xe điện
Phụ nữ sau khi lập gia đình, có vài đứa con, thấy nhà cửa rộng rãi hẳn ra. Đàn ông xế chiều càng nhỏ bé và ủ rũ hơn. Đỉnh nọ đỉnh kia ở thời trẻ thôi.
Em bấm nhầm, định quote bài cụ lại thành vodka. E nghĩ cụ kết luận vậy chưa đúng lắm, càng có tuổi hơn, nhiều kinh nghiệm hơn, kể cả sau vài sau vài đứa con hay nhỏ bé và ủ rũ, thì khả năng lên đỉnh càng dễ dàng hơn :)

RosemaryCherry

Xe container
Em bấm nhầm, định quote bài cụ lại thành vodka. E nghĩ cụ kết luận vậy chưa đúng lắm, càng có tuổi hơn, nhiều kinh nghiệm hơn, kể cả sau vài sau vài đứa con hay nhỏ bé và ủ rũ, thì khả năng lên đỉnh càng dễ dàng hơn :)
Thật ra nói là kinh nghiệm để che đậy sự thật giảm sút khá nhiều về hormone TD kể cả đàn ông hay phụ nữ,
làm cho thời gian và chất lượng các cuộc yêu không còn nồng cháy như xưa,
đấy là chưa kể thêm stress trong công việc, gia đình và cuộc sống còn cơm áo gạo tiền mợ ạ. Nó làm cho mọi thú vui bị triệt tiêu nên việc lên đỉnh ko hề dễ dàng.

Chỉ khi nào cả 2 có tâm lý thoải mái, coi các cuộc yêu là sự thưởng thức bữa tiệc chứ ko còn là trách nhiệm nữa thì lúc đó ko
phải một, mà nhiều đỉnh cũng ko còn là vấn đề nữa.

Trang Nguyen

Xe điện
Thật ra nói là kinh nghiệm để che đậy sự thật giảm sút khá nhiều về hormone TD kể cả đàn ông hay phụ nữ,
làm cho thời gian và chất lượng các cuộc yêu không còn nồng cháy như xưa,
đấy là chưa kể thêm stress trong công việc, gia đình và cuộc sống còn cơm áo gạo tiền mợ ạ. Nó làm cho mọi thú vui bị triệt tiêu nên việc lên đỉnh ko hề dễ dàng.

Chỉ khi nào cả 2 có tâm lý thoải mái, coi các cuộc yêu là sự thưởng thức bữa tiệc chứ ko còn là trách nhiệm nữa thì lúc đó ko
phải một, mà nhiều đỉnh cũng ko còn là vấn đề nữa.
Em đồng ý với mợ là tâm lý cả hai thoải mái, coi việc đó là thưởng thức thì mới dễ dàng. Và cũng chính vì thế, em thấy thường thì có tuổi chút mới dễ dàng có tâm lý thoải mái thưởng thức chuyện đó hơn.
Em sửa chút là có tuổi của em ko phải là già quá nhé, già quá em chưa có kinh nghiệm :D

Chỉnh sửa cuối:

RosemaryCherry

Xe container
Em đồng ý với mợ là tâm lý cả hai thoải mái, coi việc đó là thưởng thức thì mới dễ dàng. Và cũng chính vì thế, em thấy thường thì có tuổi chút mới dễ dàng có tâm lý thoải mái thưởng thức chuyện đó hơn.
Em sửa chút là có tuổi của em ko phải là già quá nhé, già quá em chưa có kinh nghiệm :D
Dạ mợ :x. Kể cả có tuổi chút thì nó lại vẫn quay lại cái suy nghĩ mở hay ko :)
Mà khi có suy nghĩ mở thì kinh nghiệm lại là thứ quá đơn giản mợ nhỉ :x :x :x
Dạ già quá thì phụ nữ sẽ ko còn nhu cầu mà :D

thngaylangthang

Xe ngựa
Tính cơ học thì 5p vẫn là sớm cccm ạ.
Nhưng đặt vào hoàn cảnh và con ng cụ thể, thì 3p hay 5p vẫn đủ làm pn lên đỉnh, quan trọng là trước và sau 5p đó diễn ra chuyện gì 😘
Đằng ấy cũng langthang như tớ à?
Đúng rồi tùy thuộc vào hoàn cảnh, con người cụ thể, trước và sau 5p đó là một quá trình ... miêng mang rồi ,,, cuồng nhiệt 😘

langthangnoidau

Xe buýt
Đằng ấy cũng langthang như tớ à?
Đúng rồi tùy thuộc vào hoàn cảnh, con người cụ thể, trước và sau 5p đó là một quá trình ... miêng mang rồi ,,, cuồng nhiệt 😘
Lúc mới vào ộp tâm trạng muốn lang thang thực sự cụ ạ, giờ muốn đổi nick 5778 mà hổng được =))))))

thngaylangthang

Xe ngựa
Lúc mới vào ộp tâm trạng muốn lang thang thực sự cụ ạ, giờ muốn đổi nick 5778 mà hổng được =))))))
Sao lại muốn đổi toàn thất với bát, lạ lạ ghê. Em có thể biết lý do và xem có nên đổi không nhỉ?

Trang Nguyen

Xe điện

langthangnoidau

Xe buýt
đây là thông số để mợ tham khảo thêm
  • Một người trung bình quan hệ tình dục 5,778 lần trong đời
  • 3% số người quan hệ tình dục mỗi ngày
  • 20% số người quan hệ tình dục vài lần một tuần
  • Chúng ta dành trung bình 2.808 giờ trong cuộc đời của mình để quan hệ tình dục (giả sử bạn hoạt động tình dục từ 16-60)
  • Đó là một con số khổng lồ 117 ngày
có một điều thú vị là lượng hóc môn oxytocin tạo ra khi nam và nữ xxx tương đương với việc bạn vuốt ve chăm sóc 100 con mèo (mèo thật). Mợ chọn việc thật khó khăn
Lý do 5778 đây ạ, xác lập mục tiêu mới, dưng tình hình đang bước qua nửa bên kia cuộc đời mà đến nay mới hoàn thành 20% kế hoạch, em cứ để số đây cho hoành tráng cụ Tiền ạ 😅