Hỏi về chung cư Booyoung vina Mỗ lao Hà Đông

M Tiểu Bảo

Xe đạp
E có lên nhà ông anh chơi cùng có mua 1 căn 3PN ở đây,tòa cạnh Hồ Gươm Plaza,nhìn chung thì bên ngoài xấu,nhưng vào trong thì rất là ok.Hành lang mở ,rộng,thông thoáng,ko sợ hỏa hoạn (e chỉ lo mưa to nó hắt vào tận cửa , cái này e chưa kiểm chứng :))
Tòa xây = bê tông đúc,bên trong tường mài nhẵn rồi sơn mịn.khác với cách thi công thông thường bên VN mình,trong nhà ko hề có dầm chịu lực...
Ông anh e làm xây dựng cũng lâu năm rồi mà quyết định mua ở đây thì e nghĩ chất lượng xây chắc chắn sẽ tốt.
Còn cái chính sách bán hàng thì ok rồi ko cần nói đến.
Điểm trừ ở đây là nó ko có tiện ích nhiều,hay là gần như ko có.Đc cái ăn theo tiện ích bên Hồ Gươm.
Nói chung khu Mỗ Lao này thì bây h thế nào thì sau này vẫn như thế,ko có quá nhiều dân cư,đất dự án thì cũng chỉ còn mỗi của thằng Booyoung này nó xây thêm nên e nghĩ dự án phù hợp nhất với các cụ nào thích nghỉ ngơi, yên tĩnh,ko bon chen...CHẤM 7/10đ

M Tiểu Bảo

Xe đạp
E có lên nhà ông anh chơi cùng có mua 1 căn 3PN ở đây,tòa cạnh Hồ Gươm Plaza,nhìn chung thì bên ngoài xấu,nhưng vào trong thì rất là ok.Hành lang mở ,rộng,thông thoáng,ko sợ hỏa hoạn (e chỉ lo mưa to nó hắt vào tận cửa , cái này e chưa kiểm chứng :))
Tòa xây = bê tông đúc,bên trong tường mài nhẵn rồi sơn mịn.khác với cách thi công thông thường bên VN mình,trong nhà ko hề có dầm chịu lực...
Ông anh e làm xây dựng cũng lâu năm rồi mà quyết định mua ở đây thì e nghĩ chất lượng xây chắc chắn sẽ tốt.
Điểm trừ ở đây là nó ko có tiện ích nhiều,hay là gần như ko có.Đc cái ăn theo tiện ích bên Hồ Gươm.
Nói chung khu Mỗ Lao này thì bây h thế nào thì sau này vẫn như thế,ko có quá nhiều dân cư,đất dự án thì cũng chỉ còn mỗi của thằng Booyoung này nó xây thêm nên e nghĩ dự án phù hợp nhất với các cụ nào thích nghỉ ngơi, yên tĩnh,ko bon chen...CHẤM 7/10đ
Thêm cái là chủ đầu tư của Hàn xẻng nên ở đây số lượng căn hộ dành cho người hàn quốc ko bị giới hạn (các dự án khác số lượng căn hộ cho người nc ngoài chỉ đc 30%) nên ở đây thì chắc chắn dân trí cao đấy các bác ạ.
Th bạn thân e cũng suýt cọc mua căn 2PN ở đây.tiếc là h nó vỡ nợ,vào tù rồi :v

scomdu

Xe hơi
Chào cụ chủ, nhà em ngày tòa cụ định mua ạ, nó là tòa Hồ gươm Plaza căn nhà em 104m, 3PN, 2WC sàn gỗ điều hòa em lắp đủ rồi, giá e bán có 2ty350 cụ quan tâm alo em nhá. 0909314865. Cảm ơn cụ!

Dinhlinh86

Đi bộ
Bên trong đẹp, ổn, thiết kế logic, đồ bàn giao ổn. Em xem nhà mẫu rồi. Mỗi tội bên ngoài xấu thì thôi rồi. Ko có tí tiện ích nào. :( rõ ràng là thiết kế cho tái định cư. Oặc

tung1311 .

Xe điện
Thêm cái là chủ đầu tư của Hàn xẻng nên ở đây số lượng căn hộ dành cho người hàn quốc ko bị giới hạn (các dự án khác số lượng căn hộ cho người nc ngoài chỉ đc 30%) nên ở đây thì chắc chắn dân trí cao đấy các bác ạ.
Th bạn thân e cũng suýt cọc mua căn 2PN ở đây.tiếc là h nó vỡ nợ,vào tù rồi :v
bạn sale này có nhiều người thân ủng hộ nhỉ?

M Tiểu Bảo

Xe đạp
bạn sale này có nhiều người thân ủng hộ nhỉ?
Sales hay khách hàng ko quan trọng, quan trọng là có ý kiến đóng góp cho thớt.
E khách quan thấy sao nói vậy.Cụ có ý kiến gì ko ạ.

legend_mazda

Xe hơi
Băng rôn treo đầy, nhà trống quá nhiều, sale vẫn ngồi đầy đường, nội tại bên trong thì sale khen nhau, thực tế ko rõ thế nào.

lamphuc

Xe hơi
e đang hóng vụ băng rôn biểu tình tại khu này

Hoa_Pham_1989

Tháo bánh
Em đang tìm hiểu chỗ này mà các cụ chê xấu thế ạ. Hic
Bên trong em vào xem rồi thấy hoàn thiện cao cấp phết mà.
Có điều giá hơi cao, ko có khuôn viên, tiện ích mấy.

BonnieBlue

Xe buýt
Cụ nào quan tâm Rainbow Văn quán thì ib em nhé. Em có căn góc 120m2, view hồ Văn quán, tầng trung, nội thất khá, đang cho thuê (dự cuối năm mới giao đc nhà). Căn nhà đầu tiên của vc em nên cứ ôm ấp mãi, nhưng giờ chuyển về ở cùng ông bà rồi nên cũng tính bán các cụ ạ.

A.T.L

Xe đạp
Cụ nào quan tâm toà E ở dự án này thì ib em ạ! E chính chủ căn 01 toà này tầng trung. E định mua ở nhưng h có thay đổi công việc nên để lại giá cực yêu thương cho cụ nào thiện chí ạ!

suboong

Xe hơi
Cụ nào quan tâm Rainbow Văn quán thì ib em nhé. Em có căn góc 120m2, view hồ Văn quán, tầng trung, nội thất khá, đang cho thuê (dự cuối năm mới giao đc nhà). Căn nhà đầu tiên của vc em nên cứ ôm ấp mãi, nhưng giờ chuyển về ở cùng ông bà rồi nên cũng tính bán các cụ ạ.
Cụ inbox em với, hoặc cho sdt alo

Hoa_Pham_1989

Tháo bánh
Cụ nào quan tâm toà E ở dự án này thì ib em ạ! E chính chủ căn 01 toà này tầng trung. E định mua ở nhưng h có thay đổi công việc nên để lại giá cực yêu thương cho cụ nào thiện chí ạ!
cụ đang nói dự án nào thế :))

Nguyen Trung Hau

Xe tải
Với mức giá của khu Mỗ Lao thì toà này hơi cao mà tiện ích cũng chẳng có gì. Hơn nữa ko biết có vụ gì mà dân treo cờ hoa biểu ngữ. Cụ thử tìm hiểu xem

sonifs78

Xe tải
Băng rôn như đỏ như rừng hoa

Stark88

Xe buýt
Nhìn kiến trúc mặt ngoài đã thấy chán rồi. Ko biết là do kts Việt Nam hay bọn hàn xẻng nó duyệt thế :D