Hỏi về xe Teana

Cụ đi chưa mà bảo ăn xăng hơn cam thế ?
Teana nó vọt hơn cam nhưng ăn xăng thì k chắc hơn đâu. Cụ phải hiểu oto nó cũng như xe máy, cụ cứ đạp ga sâu rồi phanh khựng phát xong lại rồ ga lên thì xe nào chả ăn xăng :)). E khách quan công tâm thấy camry nó giữ giá hơn teana còn bền và lành thì e k khẳng định vì xe e nó lành như đất.
cụ chắc đùa. teana sao vọt được bằng camry. cảm nhận của cháu là hơi ì . khi đạt tốc độ tầm 40km/h thì mượt.", đầm

civicoraltis

Xe máy
Teana mà đạp ga kết hợp với nút sport thì vọt không khác gì máy bay phản lực :D

fcbman

Xe hơi
Đúng thật, em cũng chán giống cụ mà vẫn phải dùng từ 2010 đến giờ. Thế mới đau.
teana đi chán bỏ mẹ !!!!!!
Xe *** gì nặng chình chịch,giá thì rẻ mà fom thì dài như mẹc S ngổi thì rộng như hải âu , đã thế lại còn hại điện nhiều nút bấm *** biết là để làm gì.
Mình đã lái kém thì chớ lên xe đóng cửa cái *** nghe thấy tiếng gì bên ngoài, nhiều khi chúng nó dí còi vào *** mà *** nghe thấy để mà tránh, đi cứ bị chúng nó chửi hoặc tạt đầu ầm ầm - nguy hiểm vãi.
Tính mình nhà quê cẩn thận hay bật tắt đèn bằng nút, lên xe này nó toàn tự động nhiều khi *** biết đường nào mà lần, tự nhiên tối nó bật đèn mà sáng nó lại tắt , cứ tưởng là xe bị chập điện.
hộp số cvt cái méo gì đi đạp lún ga mà *** thấy cảm giác giật giật như máy anh toy thần thánh, *** có tí cảm giác nào chán bỏ mẹ!
Tởm lợm nhất là cái xe *** gì mà thiết kế ngu vãi, chạy bao năm *** thấy hỏng hóc gì để đi sửa cho nó yên tâm, đấy cứ như mấy thằng hàn hay đức công nghệ cao , sổ mũi hắt hơi cái nó báo ầm ầm , phi vào hãng bảo mấy chuyên gia cắm vào *** mấy cái check choác rồi thay cmn luôn cho nó yên tâm công tác đường xa có phải hơn ko ?
Các cụ ko tin em à ? xe em quá chán nên đến giờ mới lăn đc hơn 3 vạn thôi , toàn cho nó vào lãnh cung . sida thì ko nên xông pha các cụ ạ :(
Chốt lại các cụ đừng có mua Teana. cứ toy mà phang cho em :)
Kính
Công nhận buồn cười thật, em cũng chả bao giờ có cảm tình với Toy

Anhtuanservice

Xe tăng
Công nhận buồn cười thật, em cũng chả bao giờ có cảm tình với Toy
Hiiiiiih, cũng k hẳn cụ ah, mỗi hãng xe có 1 ưu điểm riêng mà cụ. Chỉ là e k thích kiểu các cụ nhà mình thần thánh hóa ông Toyota thui. Em dùng cả 2, teana và camry 2.0 cùng nhập TW thì nói thật e thích lái teana hơn. Camry e chỉ để đi công tác. Hiiiiih

Kể cũng thấy hơi lạ là các cụ vào thớt NissanTeana mà cứ hỏi so sánh Teana với Altis thì các cụ biết thừa câu trả lời rồi mờ. :))

DUNGBTHN

Xe máy
Teana thì chất rồi. Hơn camry. Đầm. Bốc. Chỉ là do thị hiếu thôi. Nên cùng hạng nhưng xe cũ mất giá hơn camry

trantu0784

Xe tải
Em thấy nên lấy teana hơn altit. Cảm nhận riêng em vì em cũng đã chạy 2 dòng đó rồi

009900g

Xe tải
Heeeeh. Thôi, các cụ để em đẩy vợ 2 em cho.
Xe e 2.5 máy V6. Nhập TW 2010. Đăng ký 12/2010.
Bảo dưỡng định kỳ tại Nissan Thăng Long. Nguyên bản từ đầu. Heeeeh.
Em vẫn dùng em nó, chính chủ tên em. Bác nào thích e ủn cho.
Bác bán chưa, cho em cái giá vào chỗ kín nhá

009900g

Xe tải
Teana đi cụ. Cụ nào cần thì ới em vì e cũng đang có dự định lên đời mẹc. Giá thì chắc siêu tốt luôn
Xe cụ năm nào thế, nhắn cho em vào chỗ kín nhé. Em đang có nhu cầu em này

thuyland

Xe đạp
Xe cụ năm nào thế, nhắn cho em vào chỗ kín nhé. Em đang có nhu cầu em này
Xe của em mầu ghi, đời cuối 2009 E mua đăng ký 2/2010 biển 30X nay do công việc nên bán thôi...Thực sự em bán cũng tiếc xe đi ít mới có 3,6 vạn km...Xe em vẫn nguyên bản từ lúc mua chưa sơn sửa lần nào, máy móc nguyên bản... THực sự bác quan tâm em bớt 8 tr để lấy may và bác tuốt lại Xe cho mới...Giá 572 Tr ( bác cân đối có gì phone cho E: 0932293969)

thaisbaor

[Tịch thu bằng lái]
Không phải bàn cãi gì nữa, Teana quá chất rồi các cụ!

DSVN_dq

Xe tải
teana đi chán bỏ mẹ !!!!!!
Xe *** gì nặng chình chịch,giá thì rẻ mà fom thì dài như mẹc S ngổi thì rộng như hải âu , đã thế lại còn hại điện nhiều nút bấm *** biết là để làm gì.
Mình đã lái kém thì chớ lên xe đóng cửa cái *** nghe thấy tiếng gì bên ngoài, nhiều khi chúng nó dí còi vào *** mà *** nghe thấy để mà tránh, đi cứ bị chúng nó chửi hoặc tạt đầu ầm ầm - nguy hiểm vãi.
Tính mình nhà quê cẩn thận hay bật tắt đèn bằng nút, lên xe này nó toàn tự động nhiều khi *** biết đường nào mà lần, tự nhiên tối nó bật đèn mà sáng nó lại tắt , cứ tưởng là xe bị chập điện.
hộp số cvt cái méo gì đi đạp lún ga mà *** thấy cảm giác giật giật như máy anh toy thần thánh, *** có tí cảm giác nào chán bỏ mẹ!
Tởm lợm nhất là cái xe *** gì mà thiết kế ngu vãi, chạy bao năm *** thấy hỏng hóc gì để đi sửa cho nó yên tâm, đấy cứ như mấy thằng hàn hay đức công nghệ cao , sổ mũi hắt hơi cái nó báo ầm ầm , phi vào hãng bảo mấy chuyên gia cắm vào *** mấy cái check choác rồi thay cmn luôn cho nó yên tâm công tác đường xa có phải hơn ko ?
Các cụ ko tin em à ? xe em quá chán nên đến giờ mới lăn đc hơn 3 vạn thôi , toàn cho nó vào lãnh cung . sida thì ko nên xông pha các cụ ạ :(
Chốt lại các cụ đừng có mua Teana. cứ toy mà phang cho em :)
Kính
Bác này đá khéo fan Toy hay that =))

DSVN_dq

Xe tải
Xe của em mầu ghi, đời cuối 2009 E mua đăng ký 2/2010 biển 30X nay do công việc nên bán thôi...Thực sự em bán cũng tiếc xe đi ít mới có 3,6 vạn km...Xe em vẫn nguyên bản từ lúc mua chưa sơn sửa lần nào, máy móc nguyên bản... THực sự bác quan tâm em bớt 8 tr để lấy may và bác tuốt lại Xe cho mới...Giá 572 Tr ( bác cân đối có gì phone cho E: 0932293969)
Cụ ra salon cho nhanh gọn đi ạ.

GMUS

Xe tải
Khi nào cụ nhìn thấy e Teana nào bị sùi thì kinh lắm, nhập 100 Teana về chắc 60 Teana bị sùi, thay Taplo hoặc bọc lại đâu có rẻ, xe cụ chưa đến lúc bị, cứ xác định dần đi là vừa
Bị sùi taplo là do để xe ngoài trời nắng thôi, cụ hạn chế để ngoài trời hoặc làm cái tấm nỉ lên trên là hạn chế được