Hỏi xử lý xe lên dốc cao

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....
Cụ phải học lại cách đề ba thôi, trường hợp dốc cao phải kết hợp cả phanh tay
em lạy cụ, cụ đi xe con xe xịn còn được, cụ thử lên xe tải cõng trên lưng 20 tấn hàng xem, phanh tay vào mắt cụ nhóe.

trường hợp tải nặng chết máy giữa dốc hoặc mất đà giữa dốc chỉ có kéo lốc kê lên, xuống chèn bánh rồi khởi hành lại, có trường hợp ko khởi hành được còn phải nhờ kéo hỗ trợ nữa cụ à

tungduong0610

Xe điện
Khi lái thạo rồi thì chỉ cần côn với phanh chân và ga là lên dốc đc. còn mới thì phải chơi kết hợp phanh tay.
toàn các cụ chạy xe con phán kinh quá, em lạy cụ nhóe, xe tải cõng hàng mà đang bò lên dốc, cụ cắt côn nó tụt đà thì có mà bò lên bằng niềm tin

vãi....

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
em lạy cụ, cụ đi xe con xe xịn còn được, cụ thử lên xe tải cõng trên lưng 20 tấn hàng xem, phanh tay vào mắt cụ nhóe.

trường hợp tải nặng chết máy giữa dốc hoặc mất đà giữa dốc chỉ có kéo lốc kê lên, xuống chèn bánh rồi khởi hành lại, có trường hợp ko khởi hành được còn phải nhờ kéo hỗ trợ nữa cụ à
Chứng tỏ xe tải cũng khó xử lý ra phết kụ nhể, k thể theo lý thuyết thông thường.

tungduong0610

Xe điện
Chứng tỏ xe tải cũng khó xử lý ra phết kụ nhể, k thể theo lý thuyết thông thường.
chạy xe tải, đặc biệt là tải lớn xử lý khó lắm cụ ạ, không có đà ko lên được dốc đâu, không phải kiểu chạy xe con cắm số 1 rồi đè ga mà được đâu

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
chạy xe tải, đặc biệt là tải lớn xử lý khó lắm cụ ạ, không có đà ko lên được dốc đâu, không phải kiểu chạy xe con cắm số 1 rồi đè ga mà được đâu
Chứng tỏ tài nhà mềnh chạy cũng ác kụ nhể, toàn đường khó mà cứ chạy băng băng, k trách hồi XK LĐ đi algerie rất nhiều tài sang chỉ để lái xe,