Honda PCX mới ở Thái Lan !

shin_hyun

Xe hơi
có bác nào biết giá em nó hiện nay ở sì-gòn là bao nhiêu không, khoảng tháng 3, cháu hỏi ở biên hòa nó hét 85t giờ thì không thấy cửa hàng nào ở biên hòa bán em này hết, nhà cháu thấy thích em nó.

ashn2k

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Các cụ cho em hỏi, xe của em bóp phanh bên phải ko đề được, hỏi cửa hàng bán họ nói xe này thiết kế vậy. Không biết có đúng ko?
bóp phanh trái còn nút đề bên phải chứ, vừa bóp vừa ấn 1 bên hả ;)

Mình ở HN mua tuần trước 66 triệu + 7 triệu đăng ký và lấy biển

Chỉnh sửa cuối:

huykhanh

Đi bộ
Ở Sì gòn đang giá khoảng 69-71 tùy màu, tùy cửa hàng, bao đến ra bảng số đó bạn...
Theo thông tin tui biết, giá có thể tăng, vì giá tính thuế đang là 44tr sẽ bị nhà nước tăng lên 60tr... tháng này thì ít người mua xe do World Cup...nhưng khi tui đi mua thì thấy PCX bán rất được...mấy chủ cửa hàng trên LTT nói họ cũng đang nhờ PCX để đỡ vã... nhưng bản thân tui thì ko khoái xe bán được...he he...càng nhìu người chê càng tốt...ít người chạy thôi...chứ ra đường đầy người chạy chán lắm...he he...

raiso

Xe đạp
bóp phanh trái còn nút đề bên phải chứ, vừa bóp vừa ấn 1 bên hả ;)

Mình ở HN mua tuần trước 66 triệu + 7 triệu đăng ký và lấy biển
ồ thế là em PCX này hạ nhiệt nhiều rồi đấy, khoảng 50 chắc em cung làm phát. nhưng sao tiền đăng ký và biển sao tới 7 triệu hả cụ, cụ mua biển đẹp à

tamhiep

Đi bộ
có bác nào biết giá em nó hiện nay ở sì-gòn là bao nhiêu không, khoảng tháng 3, cháu hỏi ở biên hòa nó hét 85t giờ thì không thấy cửa hàng nào ở biên hòa bán em này hết, nhà cháu thấy thích em nó.
Giá xe em mua tuần trước ở khu LTT - sì gòn là 65tr (màu xám nâu và không lo giấy tờ đăng ký). Ở Biên Hòa thì bác có thể ghé cửa hàng Thành Đạt thì chắc là còn mấy em này.

ashn2k

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Thuế 4 triệu và đăng ký gì đó 3 triệu, làm biển 200k, muốn làm biển đẹp thêm 6 triệu nữa cơ cụ ạ. Em chi cần biển thôi chứ không xấu đẹp gì hết:).

Giờ ngoài HN cũng vẫn ít người mua, nhưng đúng là xe hạ nhiều rồi, chắc không có chuyện tăng giá đâu. Hih đi xe mới ít người đi vẫn thích, đi mấy xe kia nhiều ngồn ngộn ^^.

ồ thế là em PCX này hạ nhiệt nhiều rồi đấy, khoảng 50 chắc em cung làm phát. nhưng sao tiền đăng ký và biển sao tới 7 triệu hả cụ, cụ mua biển đẹp à

WTF

Xe tải
xe này các cụ đi thì đẹp chứ các mợ đi thì nhìn manly quá hizhiz, đã chứng kiến 1 mợ sồn sồn ngồi xe này, nhìn hơi chợ búa :))
các cụ mặc quần áo công sở ngồi có vẻ hợp lý nhất

Projector1

Xe hơi
mợ nào cứ như em trong ảnh kia thì ngồi Ngon miễn chê :))

binhcan

Xe buýt
mợ nào cứ như em trong ảnh kia thì ngồi Ngon miễn chê :))
Phải em nào mặc váy ngắn đi giầy cao ngồi em này mới phê cơ.
Em vừa làm 1 em xong, đi ngon phết, kết nhất quả cốp to khủng khiếp, để 2 vợt tennis của em + 1 đôi giày + vài quả bóng + 1 vài thứ linh tinh nửa mà vẫn vừa, cốp to hơn cả SCR và Airblade (em đã phải mang cả vợt tennis đi để thử cả 3 em)
Nói chung là happy, chỉ ghét cái ra ngoài đưởng cứ hay bị mọi người soi rồi hỏi đây là xe gì, giá bi nhiêu, em toàn bốc phét là 5K obama thôi, tin sái cổ còn khen đẹp, ha ha

King72

Xe hơi
Em vừa làm 1 em xong, đi ngon phết, kết nhất quả cốp to khủng khiếp, để 2 vợt tennis của em + 1 đôi giày + vài quả bóng + 1 vài thứ linh tinh nửa mà vẫn vừa, cốp to hơn cả SCR và Airblade (em đã phải mang cả vợt tennis đi để thử cả 3 em)
Nói chung là happy, chỉ ghét cái ra ngoài đưởng cứ hay bị mọi người soi rồi hỏi đây là xe gì, giá bi nhiêu, em toàn bốc phét là 5K obama thôi, tin sái cổ còn khen đẹp, ha ha
=))=))=)) đau hết cả bụng

PCX125

Xe đạp
@-)@-)@-)đau hết cả đầu
Em mới nhập về phiên bản đặc biệt của PCX đây
PCX Racing Limited của Santander :))
[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

binhcan

Xe buýt
úp nào, có bác nào mới lấy PCX không nhỉ, có lắp thêm được cái treo đồ đằng trước không?

ashn2k

Xe đạp
Website
www.facebook.com
có cho free chắc mình xũng không muốn lắp vô đâu ^^, xe này cốp rộng bỏ hết vô đó vừa kín đáo vừa đẹp, đi xe tay xách nách mang trông xấu lém :"p

wwwcom

Xe máy
có cho free chắc mình xũng không muốn lắp vô đâu ^^, xe này cốp rộng bỏ hết vô đó vừa kín đáo vừa đẹp, đi xe tay xách nách mang trông xấu lém :"p
Chắc cụ ấy có đồ đi chợ như cá mú, lươn trạch, không tiện bỏ trong cốp ấy mà.

ashn2k

Xe đạp
Website
www.facebook.com
xin thêm mấy túi nilon là cái gì cũng cho vào cốp tuốt được :P, hơi ko có lợi cho môi trường nhưng đi thì đẹp hơn là 2 bên xe móc đầy các thứ, tiện thì có tiện nhưng trông mất mĩ quan :D

binhcan

Xe buýt
dạ đúng ạ, trong cốp em toàn để giày với vợt thôi, dính mấy thứ ở chợ vào thì hỏng hết cả

xaunhatxahoi

Xe điện
Xe này em đã đi thử, thấy khá tiết kiệm <3L/100km
Cốp rộng, lái khá thoải mái
Chắc là sp tầm trung giữa SH & AB
nghe tây đồn honda VN sẽ cho ra mắt vào tháng 9
Với giá .... chắc lại kém tây 1 tý