[Funland] Honda Viet Nam đào tạo lái xe bằng B1, B2, A1, A2

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Thầy dạy chỉ cốt nhanh thi được bằng,xong thầy còn dạy người khác, trước e học thầy sợ dạy chị e phụ nữ,học cùng e có bà chồng buôn xe có gara mà bà lên xe run như cầy sấy
Thì phụ nữ vẫn kém mà, chả qua cần độc lập tự cường thì học thôi :)
Nhưng em vẫn mong cải tiến cách thi và dạy, hihi.
ah em mong hết năm sau vì con gái bé năm sau thi đh, thi xong là em cho học luôn, kẻo sau này khó.
Con gái lớn nhà em giờ chỉ biết đi ô tô mà ko thể nào lxe máy :P Vì đi ô tô mới thấy đi xe máy rủi ro quá ra sao, nên cấm tiệt!

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Sau khi lái 1 thời gian rồi mà vẫn ko thạo vậy thì theo em ko phải lỗi tại thầy mà do mình chưa quyết tâm luyện tập.
Vầng, nhưng từ khi dạy đã ko dạy cho biết lái, mà chỉ dạy cho biết thi thôi cụ ah...

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Mợ chỉ chạy thẳng được thôi à :)) em thi B2 lần đầu tạch ngay ghép ngang nên sau đó thực hành và ghép ngang thêm 2 tháng nữa mới thi lần 2. Nên em vô chuồng ngọt lắm :D , nhưng thực tập toàn chạy sân sa hình chậm rì nên em chưa dám chạy cao tốc lần nào.
Em thi phát đỗ ngay cả 2 món, nhưng đó là có sự hỗ trợ của 500k chống trượt ở sa hình :)

VT Entertainment

Xe buýt
Ôi biết thế này em đk học trên đó rồi, cũng gần quê em.
Học bên Long Biên chắc đc dưới 20h lái là cùng, đóng trọn gói lại còn bị nhắc thi thoảng đổ xăng cho anh, đậu móa. Sân thì hẹp, mỗi buổi vừa đi vừa chờ đc 5 vòng thì hết 1 tiếng -> đòi xe :P

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Thì phụ nữ vẫn kém mà, chả qua cần độc lập tự cường thì học thôi :)
Nhưng em vẫn mong cải tiến cách thi và dạy, hihi.
ah em mong hết năm sau vì con gái bé năm sau thi đh, thi xong là em cho học luôn, kẻo sau này khó.
Con gái lớn nhà em giờ chỉ biết đi ô tô mà ko thể nào lxe máy :P Vì đi ô tô mới thấy đi xe máy rủi ro quá ra sao, nên cấm tiệt!
Chuẩn đấy mợ,cái xe oto nó an toàn hơn xe máy nhiều,học càng sớm càng tốt nếu nhà có xe,e cũng mong càng ngày LX càng an toàn chứ xe càng nhiều mà cứ chạy bố láo thì ghê lắm

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Chuẩn đấy mợ,cái xe oto nó an toàn hơn xe máy nhiều,học càng sớm càng tốt nếu nhà có xe,e cũng mong càng ngày LX càng an toàn chứ xe càng nhiều mà cứ chạy bố láo thì ghê lắm
Vâng, sợ rủi ro lắm! Nên nhà em ko khuyến khích con lxe máy. Xe đạp đi quanh nhà thì ok, chỉ là tập thể dục.

Ối Giời Ơi

Xe tăng
Honda dạy thì bài bản và nghiêm tuc rồi . Mô hình này mf nhân bản ra các tỉnh th ành thì bọn trung tâm chết ngay . Tiếc là chỉ có ở VĨnh Phúc

pisces_hn

Xe container
Bắt xe buýt đến đấy có tiện không các cụ

matizvan2009

Xe ba gác
Chia sẻ với các cụ tình cờ hôm nay em vào app của Honda Việt Nam thì thấy họ có đào tạo lái xe oto và xe máy. Đặc biệt lái xe oto em thấy Bằng B1 phí là 6.9tr trọn gói gồm 4h lý thuyết và đến 64h thực hành, B2 thì cũng mức phí đó giờ thực hành lên đến 84h(quả thực rất là nhiều), xe sát hạch thì là Civic xịn luôn. Nếu học như vậy thì đảm bảo lái thuần thục các cụ à, cụ nào mà ở Vĩnh Phúc thì rất tiện vì trung tâm sát hạch của họ ở đấy.
Em hỏi ngu phát là lý thuyết 4h là cắm dây truyền data từ máy tính vào não ah

tla

Xe điện
Chia sẻ với các cụ tình cờ hôm nay em vào app của Honda Việt Nam thì thấy họ có đào tạo lái xe oto và xe máy. Đặc biệt lái xe oto em thấy Bằng B1 phí là 6.9tr trọn gói gồm 4h lý thuyết và đến 64h thực hành, B2 thì cũng mức phí đó giờ thực hành lên đến 84h(quả thực rất là nhiều), xe sát hạch thì là Civic xịn luôn. Nếu học như vậy thì đảm bảo lái thuần thục các cụ à, cụ nào mà ở Vĩnh Phúc thì rất tiện vì trung tâm sát hạch của họ ở đấy.
Thủ tục đk ntn e đo cho con gái e học lấy bằng xe mays

Ni No Kuni 2

Xe điện
Vậy là Honda VN cũng kinh doanh thêm dịch vụ này các Cụ nhi !
Họ làm công ích xã hội và PR nữa. Em ủng hộ Honda,chứ với Honda lời lãi gì cái bằng lái này đâu.

Ni No Kuni 2

Xe điện
Mợ chỉ chạy thẳng được thôi à :)) em thi B2 lần đầu tạch ngay ghép ngang nên sau đó thực hành và ghép ngang thêm 2 tháng nữa mới thi lần 2. Nên em vô chuồng ngọt lắm :D , nhưng thực tập toàn chạy sân sa hình chậm rì nên em chưa dám chạy cao tốc lần nào.
Cao tốc dễ chạy nhất mợ ạ. Em đi 500km cũng đc chứ bảo lái nội thành 10km thôi là ngại vãi ra.

--Lamborghini--

Xe lăn
Họ đào tạo trong nhà máy thôi cụ, chủ yếu phục vụ người LĐ của họ, sau mới mở rộng thêm đào tạo cho bên ngoài vì cùng 1 công tổ chức. Bạn gái em cũng thi bằng A2 ở đây :D

Nói chung là xe xịn, đi học thì các loại mũ, giáp đầy đủ, cơ sở vc ngon lành hết.
Bằng A2 là pkl phải ko cụ ?