[Funland] Host! Chuyên phần mềm nguyên gốc bản quyền miễn phí đê.

catpv

Xe điện
Chuyện có bắt link hay không là do trong cấu hình có cho phép bắt link hay không thôi. Vào chỗ Option ấy, xem có cho bắt link từ các loại trình duyệt nào? Loại File nào?

Mazspeed

Xe container
Chuyện có bắt link hay không là do trong cấu hình có cho phép bắt link hay không thôi. Vào chỗ Option ấy, xem có cho bắt link từ các loại trình duyệt nào? Loại File nào?
Bác cho em hỏi là copy nội dung file host của IDM bác cung cấp vào ngay sau ký tự cuối cùng của file host origin (tức là dòng đầu tiên của file bác cung cấp nằm trên cùng 1 dòng với dòng cuối cùng của file origin) hay là copy vào đầu dòng kế tiếp ngay dưới dòng cuối cùng của file host origin?

catpv

Xe điện
Bác cho em hỏi là copy nội dung file host của IDM bác cung cấp vào ngay sau ký tự cuối cùng của file host origin (tức là dòng đầu tiên của file bác cung cấp nằm trên cùng 1 dòng với dòng cuối cùng của file origin) hay là copy vào đầu dòng kế tiếp ngay dưới dòng cuối cùng của file host origin?
Bắt đầu bằng 1 dòng mới bác nhé. Miễn sao không có dòng trống nào trong File host là được.

JasonNghia

Xe điện
cụ cho em hỏi win 8 bản xịn nhất là bản nào ợ 8-> để e còn tải

catpv

Xe điện
cụ cho em hỏi win 8 bản xịn nhất là bản nào ợ 8-> để e còn tải
Bản xịn nhất là bản Enterprise. Tuy nhiên người dùng phổ thông chỉ nên dùng bản Pro VL vì bản đó khả năng có key là cao nhất.

Mazspeed

Xe container
Bác chủ ơi IDM báo cái key bác cho là hàng fake và bị block rồi bác ạ. Có cách nào khắc phục không bác?

catpv

Xe điện
Bác chủ ơi IDM báo cái key bác cho là hàng fake và bị block rồi bác ạ. Có cách nào khắc phục không bác?
Bác làm sai một thao tác nào đó rồi. Cứ làm đúng them hướng dẫn không bỏ sót bước nào chắc chắn được, vì tôi vừa cài xong đây thôi.

khongan

Xe buýt
Bác làm sai một thao tác nào đó rồi. Cứ làm đúng them hướng dẫn không bỏ sót bước nào chắc chắn được, vì tôi vừa cài xong đây thôi.
Hỏi thêm bác là nếu muốn update thì tìm link trên nét rồi down về cài trực tiếp ợ

Phần mềm nào mà cũng bị hack kiểu file Host thế này thì toi à :-&

catpv

Xe điện
Hỏi thêm bác là nếu muốn update thì tìm link trên nét rồi down về cài trực tiếp ợ

Phần mềm nào mà cũng bị hack kiểu file Host thế này thì toi à :-&
Muốn Update thì vô hiệu hóa các dòng thêm vào File host bằng cách thêm dấu # vào trước rồi Save lại rồi Update, sau đó lại đóng File host lại là xong.

catpv

Xe điện
không bit em có xin được cái key NIS không cụ chủ nhể
Xin lỗi các cụ là em không có cái Key nào cả. Có thì em đã công khai hêt rồi các cụ nhé. Cũng không có bất kỳ cái Crack nào cả, tất cả đồ em dùng đều dùng Key hết, không xin được thì mua chứ không dùng hàng Crack nhé.

Xin lỗi các cụ là em không có cái Key nào cả. Có thì em đã công khai hêt rồi các cụ nhé. Cũng không có bất kỳ cái Crack nào cả, tất cả đồ em dùng đều dùng Key hết, không xin được thì mua chứ không dùng hàng Crack nhé.
Xin cụ giá của key NIS 1 năm 1pc ợ

catpv

Xe điện
Xin cụ giá của key NIS 1 năm 1pc ợ
Cụ ơi em cũng không kinh doanh cái món này à. Cung cấp cho anh em cái chỗ Download các bản cài xịn thôi, chứ key thì không có, thỉnh thoảng có người quen bán key Win, Office, KIS hay KAS thôi. Chứ cụ hỏi tôi mua key NIS thì tôi cũng chịu, tuy nhiên tôi cũng lưu vào bộ nhớ nếu có người bán tôi sẽ thông báo cho cụ.

khongan

Xe buýt
Muốn Update thì vô hiệu hóa các dòng thêm vào File host bằng cách thêm dấu # vào trước rồi Save lại rồi Update, sau đó lại đóng File host lại là xong.
Em chưa hiểu lắm, nếu bỏ tạm mấy dòng trong file host này thì IDM nó kiểm tra là vi phạm ngay thì sao mà update được

À Update cụ nói là nó chỉ download 1 modul nhỏ về chứ không phải cài cả lại có đúng không ạ ?

khongan

Xe buýt
Liên quan đến DropBOX em muốn hỏi cụ 2 vấn đề:

1) Share link cho người khác down từ dropbox thì có cần người down phải có acc của dropbox không ợ ?

2) Có cách gì upload lên dropbox mà không phải cài phần mềm này trên máy tính không ?
Mà tại sao gần đây cụ không share cho anh em bằng DROP nữa

Cám ơn các cụ

Cụ ơi em cũng không kinh doanh cái món này à. Cung cấp cho anh em cái chỗ Download các bản cài xịn thôi, chứ key thì không có, thỉnh thoảng có người quen bán key Win, Office, KIS hay KAS thôi. Chứ cụ hỏi tôi mua key NIS thì tôi cũng chịu, tuy nhiên tôi cũng lưu vào bộ nhớ nếu có người bán tôi sẽ thông báo cho cụ.
Tks cụ nhiều, thế em lại lang thang tìm mua vậy

catpv

Xe điện
Liên quan đến DropBOX em muốn hỏi cụ 2 vấn đề:

1) Share link cho người khác down từ dropbox thì có cần người down phải có acc của dropbox không ợ ?

2) Có cách gì upload lên dropbox mà không phải cài phần mềm này trên máy tính không ?
Mà tại sao gần đây cụ không share cho anh em bằng DROP nữa

Cám ơn các cụ
Tạm trả lời cụ thế này:

1. Người down không cần Account, nhưng vấn đề của Dropbox là nó giới hạn lưu lượng chia sẻ nên tài khoản của tôi luôn bị khóa chia sẻ vì down nhiều quá.
2. Không cần cài phần mềm nhưng Up bằng Web thì chạy chậm mà chỉ giới hạn 200mb thôi thì phải.
3. Do tài khoản của tôi bị block vì down nhiều quá nên phải quay sang 4share.
4. Đang tiến hành lập Accout VIP trên 4share cho anh em dùng, nhưng đang chưa tìm được cách chống đổi Pass, vì share vậy nguy cơ mất pass cao lắm. Các cụ có cao kiến gì vụ này thì chia sẻ đi cho mọi người có cơ hội dùng đồ xịn.

khongan

Xe buýt
Host cho IDM của cụ lại ko được rồi

catpv

Xe điện

tailieu

Xe tăng
Cập nhật WinXpSp3 VL 32bit
Key Active không giới hạn : MJPMD-69P47-4JK37-DGQF2-xxxxx "do vấn đề vi phạm bản quyền cho nên các cụ chịu khó hỏi anh GG 5 ký tự cuối cùng của Key nhé"
Mã SHA1:
http://up.4share.vn/f/4674727e707073...20x86.iso.file

Cái này của cụ download đến lần thứ 3 rồi mà cứ được khoảng 20 - 30% là lại đứt. Cụ KT lại giúp nhé!