[Thảo luận] HOT!!! CSGT Chửi ofer có bằng chứng mời các cụ bình loạn.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ cũng thông cảm: xxx có người nọ người kia. Xxx nào cũng có văn hóa có học vấn cao và lịch lãm cả thì trói gà không chặt, làm sao mà đối mặt giáp lá cà bắt tội phạm?
Cụ cứ nói thế thôi!

Lực lượng bỏ chạy đầu tiên khi giặc đến là cái đám này đới cụ ợ!

PhanhGap

Xe điện
Vấn đề ko phải do học vấn hay lịch lãm gì. Chẳng qua là thái độ bố láo nó ăn sâu vào đầu thôi, lại thêm cú vì ko ăn tiền được của nó. Mấy anh nông dân cũng tay to, chân to, học hành cũng ko nhiều nhưng có giám láo thê không ạ?Đến lúc gặp tội phạm liệu có được húng như cụ mong đợi không?
các cụ đi đúng đi đủ thi thằng xxx biến chất nào muốn ăn cũng chẳng ăn được đâu. Quan điểm cyar E là công tâm để nhìn nhận vấn đề, góp phần XD ý thức hệ đang bị xuống cấp trầm trọng. E post bài chẳng có lợi gì cho E cả nhưng vì đại cục mà phải chấp nhận thiệt thòi tạm thời. Sau này thế nào rồi tính sau. Coi như khoản đầu tư ban đầu giá cao hơn dự tính ạ.

phuongds2011

Xe hơi
các cụ đi đúng đi đủ thi thằng xxx biến chất nào muốn ăn cũng chẳng ăn được đâu. Quan điểm cyar E là công tâm để nhìn nhận vấn đề, góp phần XD ý thức hệ đang bị xuống cấp trầm trọng. E post bài chẳng có lợi gì cho E cả nhưng vì đại cục mà phải chấp nhận thiệt thòi tạm thời. Sau này thế nào rồi tính sau. Coi như khoản đầu tư ban đầu giá cao hơn dự tính ạ.
Dạ nhiều khi đi đúng mà xxx bắt láo, ai yếu thì vẫn bị nộp đấy ạ

PhanhGap

Xe điện
Dạ nhiều khi đi đúng mà xxx bắt láo, ai yếu thì vẫn bị nộp đấy ạ
Có 1 vài thằng xxx dọa dẫm mà đã tim đạp chân run thì khi có tình huống nguy hiểm tren đường xảy ra bất chợt thì mình xử lý thé nào đây? Chưa kể lưu manh xã hội đầy đường, chỉ muốn cướp của giết người, chẳng chịu mất gì mà muốn có tất cả. E nói thật là tâm huyết E cũng chỉ có giới hạn thôi, tài hèn sức mọn cũng chẳng hơn gì rồng xanh nơi hồ cạn. Vài lời còm men cũng chănge giúp gì nhiều. Thiên hạ nhân thiên hạ tính, mình cũng chỉ là hạt cát trên xa mạc mà thôi. Có chăng chỉ là cảm thấy không hổ thẹn với lòng mình là được rồi. Thời thế tạo anh hùng chứ có mấy khi anh hùng tạo nên thời thế đâu.

Hai_dang

[Tịch thu bằng lái]
em hóng theo các kụ tý nào.... còn ý kiến cua bác nào hay không ah?

answer

Xe hơi
không yêu nước thì chết khát à?

minck

Xe container
Theo em thì mình cũng nên đặt địa vị vào cả hai bên. Cụ chủ thớt rõ ràng sai lè lè rồi vẫn cố cãi vì thấy nhiều cụ cãi thắng trên OF nên muốn học tập. xxx thì trình độ và cách xử lý kém dẫn đến nổi nóng và văng tục (âu cũng là cái lợi của việc xoắn và ấp úng chứ mạch lạc nó lại không cáu he ... he...). Tốt nhất các cụ nên gỡ bỏ đoạn ghi âm đi kẻo kền kền nó vào!
Nói luôn cho nó vuông. Em không đồng ý với cung cách xử sự của cụ chủ thớt. Cụ ít nhiều làm xấu đi hình ảnh OFer. Nếu thấy mình sai thì không nên cãi chày, cái cối...Cũng không nên xoắn đến mức lắp bắp...Cụ có thể trình bày với xxx lỗi này là do cụ không cố tình, và có phần bất hợp lý của cái vạch kia...Nếu xxx xử lý có tình thì bỏ qua cho còn không thì chấp nhận cái BB. Trong trường hợp này cụ chủ thớt CỐ ĐẤM ĂN XÔI . Nói thật với cụ gặp em mà là xxx thì em cũng khó kiềm chế. Công bằng mà nói: XXX đã lỡ lời nên mới sửa sai bằng cách tha cho cụ đấy. Cái gì thì mình cũng phải công tâm...XXX đã nhận thấy sai và đã biết "sửa sai" kịp thời thì mình cũng không cố chấp...Còn các cụ bảo đuổi xxx này đi thì xxx khác thay thế có khi còn lưu manh hơn nhiều. Em không có ý bào chữa cho xxx mà em chỉ thử đặt mình là xxx trong trường hợp này thôi các cụ ợ...

Tribute

Xe container
Nói luôn cho nó vuông. Em không đồng ý với cung cách xử sự của cụ chủ thớt. Cụ ít nhiều làm xấu đi hình ảnh OFer. Nếu thấy mình sai thì không nên cãi chày, cái cối...Cũng không nên xoắn đến mức lắp bắp...Cụ có thể trình bày với xxx lỗi này là do cụ không cố tình, và có phần bất hợp lý của cái vạch kia...Nếu xxx xử lý có tình thì bỏ qua cho còn không thì chấp nhận cái BB. Trong trường hợp này cụ chủ thớt CỐ ĐẤM ĂN XÔI . Nói thật với cụ gặp em mà là xxx thì em cũng khó kiềm chế. Công bằng mà nói: XXX đã lỡ lời nên mới sửa sai bằng cách tha cho cụ đấy. Cái gì thì mình cũng phải công tâm...XXX đã nhận thấy sai và đã biết "sửa sai" kịp thời thì mình cũng không cố chấp...Còn các cụ bảo đuổi xxx này đi thì xxx khác thay thế có khi còn lưu manh hơn nhiều. Em không có ý bào chữa cho xxx mà em chỉ thử đặt mình là xxx trong trường hợp này thôi các cụ ợ...
Cụ không nghe kỹ đối thoại của cụ chủ với xxx à, và cụ cũng cố tình ko hiểu cụ chủ muốn nói gì à? cụ đọc lại tiêu đề thớt đê. Nếu biết mình sai mà cãi cố thì ko nên rồi, nhưng liệu cụ có chắc chắn rằng mình biết rõ mình sai hay đúng trong mọi tình huống giao thông không??? nếu lúc nào và ai cũng biết rõ mình sai hay đúng thì chả cần cái diễn đàn này đâu.

bmw1226

Xe tải
Chú em vẫn còn ngọng lắm! Thế này chưa đủ trình cãi với xxx em nhé. Về học thêm đi để đè cho nó tịt *** lại. Riêng cái lỗi chửi nhân dân là quá láo lếu rồi!:))

sáng hôm qua 9h5p ngay 7/5/2012 em đi xe caren biển 2 củ lạc xuống thủ đô vừa qua cầu Thăng Long đến đèn đỏ đầu tiên em quay đầu để rẽ vào đường Nguyễn Hoàng Tôn thì bị xxx vẫy vào.và kết quả như thế nào mời các cụ xem rồi chém tiếp.các cụ tăng volume lên một chút.
em tóm tắt câu chuyện như sau: em xuống cầu tl quay đầu để đi vào Đường NHT. 1 xxx trẻ vẫy e vào bảo e quay đầu ở phần đường dành cho người đi bộ.
bắt e xuất trình giấy tờ e không đưa nói được mấy câu 1 xxx khác đeo hàm thượng úy đi ra. chào e và bắt đầu cãi nhau với e.sau khi biết e ghi âm thì thái độ của xxx này quay ngoắt 180 độ. như là anh em nhà mình luôn. và xxx chốt cho e 1 câu "anh em mình thanh niên kém người ta cái giầu sang hơn người ta cái đàng hoàng" em bất lực với câu này luôn.
tinh huống của em quay đầu xxx bắt em phải đi lên giữa ngã tư mới được quay. e nói không thể quay như thế được vì khi đó có rất nhiều xe máy và ôtô ngược chiều đang chờ rẽ trái. và tất cả các xe khác đều quay như em. hơn nữa khi em quay đầu là đèn xanh và đèn giành cho người đi bộ đỏ ==>> không có người qua đường. nói chung là cái tình huống em đúng hay sai không quan trọng bằng việc xxx đối đáp với e. vì là lần đầu bật lại xxx nên em cũng hơi run và chưa có nhiều kinh nghiệm.
[youtube]Syg8-pBVPR4[/youtube]
và đây là xe của xxx

rainy007

Xe buýt
Website
www.facebook.com
bó tay " anh chửi mày vì anh coi mày là em" =)) thế này thì em chịu hẳn rồi
em hộ cụ [video=youtube;Syg8-pBVPR4]http://www.youtube.com/watch?v=Syg8-pBVPR4[/video]

smileyicons

Xe máy
Cụ nói chuẩn đấy, nếu biết mình sai hay đúng 1 cách luôn & ngay rồi thì ko còn gì phải bàn nữa. Nếu xxx ko biết cụ chủ thớt ghi âm thì em dự là cụ chủ thớt còn bị chửi thậm tệ hơn, thậm chí có thể ăn cái bạt tai.
Cụ chủ thớt là 1 OFer, lần sau đề nghị cụ đi đứng cẩn thận & đúng luật hơn nhé.

Cụ không nghe kỹ đối thoại của cụ chủ với xxx à, và cụ cũng cố tình ko hiểu cụ chủ muốn nói gì à? cụ đọc lại tiêu đề thớt đê. Nếu biết mình sai mà cãi cố thì ko nên rồi, nhưng liệu cụ có chắc chắn rằng mình biết rõ mình sai hay đúng trong mọi tình huống giao thông không??? nếu lúc nào và ai cũng biết rõ mình sai hay đúng thì chả cần cái diễn đàn này đâu.

mantrick2007

Xe máy
anh coi mày là em anh mới chửi. ;)) may là ko mất đồng nào. Nói chung cứ gặp csgt là ghi âm lại các cụ nhỉ. :|D

haitran

Xe tải
Kinh nghiệm này hay quá, bây giờ cứ gặp xxx là anh em ta bâtj ghi âm lên, kaka

N_D_H

Xe tải
cụ phải xử lý thôi. hôm nọ em cũng mượn xe ông bạn biển 2 củ lạc giống cụ.. cũng bị xxx gọi vào ... củ hành củ tỏi rồi cho đi...bực hét cả mình cứ thấy xe ngoại tỉnh là bắt nạt..

safenoodles

Xe cút kít
Cụ chủ trình phẽo thật, riêng đoạn chửi bố mẹ mình thế mà cụ vẫn chịu được, hèn!
Thế nếu là anh lúc đó, anh sẽ làm gì? Chả nhẽ dùng bạo lực sao? :D

Em đào giun thớt này vì giờ em mới xem ạ. Các cụ thông cảm cho em. :D

phamson123

Xe tăng
Đcm mấy thằng ch ó chết. Giờ nghe lai đoạn ghi âm này vẫn thấy cay cho chủ thớt. Làm quả văn bản gửi về ông giám đốc công an hà nội là sẽ trảm thằng này ngay

Lé Xai

Xe tăng
Đội ấy là đội nào nhỉ ? đội 6 à ?
Đi đâu em ko dám nói khoác chứ địa bàn đội 6 ( trụ sở số 2 Phạm Hùng ) mà mày tao chửi em thì em lên cầm cái đơn nộp thẳng cho chú Q. trên đội. Nhân tiện khuyến mại thêm cho thằng kia một bài học biết tôn trọng người khác.
Hừ,đội 6 á,em ngồi uống rượu với ít nhất 5 đồng chí đội 6 rồi. Anh em thoải mái vui vẻ thì oke chứ đừng có thái độ.