Hot Hot! 1 phút dành cho HLbay!

FordMustang007

Đi bộ
Trước hết em phải xin lỗi các cụ và các bác ácmin vì cái đầu đề gây hiểu lầm!!:P Nhưng vì em đặt đầu đề chính xác sợ các bác bỏ qua, đành phải vậyX_X
Kính thưa các Cụ, cuộc bầu chọn 7 kỳ quan thiên nhiên Mới của Thế giới sẽ chính thúc kết thúc vào lúc: 11h11" ngày 11/11/2011 (giờ GMT), tức là chỉ còn vài ngày nữa. Vì vậy, em mạnh dạn đề nghị các cụ hãy dành 1 phút để bầu chọn cho Vịnh Hạ Long của chúng ta!!!!:41:
Các cụ có thể bầu chọn bằng 2 cách:
Cách 1: Soạn tin nhắn: "halong" gửi đến số: 147 - Giá mỗi tin nhắn là 630 đồng
Cách 2: Bầu chọn tại trang web chính thức, đây là đường dẫn: http://www.new7wonders.com/bầu-chọn?lang=vi

----
Rất mong các cụ bớt chút thời gian bầu chọn cho Vịnh hạ Long - và nếu thấy vui vui thì các cụ thưởng em 1 ly Voka nhá!:x:x

shopdangviet

Xe buýt
cái này cụ nên tìm hiểu kỹ, nghe nói chỉ có mấy nước "đang phát triển" mới tham gia thôi, k thấy có Mỹ, Anh, Pháp, Đức,...tham gia đâu. Cái này cũng k được UNESCO công nhận đâu, tự sướng với nhau thôi.

T282B

Xe buýt
Website
phuchoa.com.vn
cái này cụ nên tìm hiểu kỹ, nghe nói chỉ có mấy nước "đang phát triển" mới tham gia thôi, k thấy có Mỹ, Anh, Pháp, Đức,...tham gia đâu. Cái này cũng k được UNESCO công nhận đâu, tự sướng với nhau thôi.
Cụ nói chuẩn quá

tommyhtp

Xe buýt
các bác đừng nói thế, niềm tự hào của một đất nước mà lại nói bâng quơ thế thì k tốt tẹo nào, theo e riêng công chức nhà nước là phải 100% chấp hành hưởng ứng ủng hộ mới phải. riêng học sinh sinh viên mà nhất là học viên các trường thuộc lực lượng vũ trang là phải chấp hành ^^