[Thảo luận] Hung thần xa lộ ngủ gật chăng

tuanha72

Xe tải
Website
www.vgi-vn.com
Một ngày đẹp trời em nhẩn nha đi từ Hải Phòng về Hà Nội, qua cầu chỗ Big-C Hải Dương bỗng nhiên thấy một loạt xe đi ngược đường... đang lẩm nhẩm ơ mồi ngon thế này mà các bạn xxx lại chê là thía nào.

Hóa ra chính các bạn xxx đang cho phép các xe đi ngược chiều

Đi gần thêm tí nữa hóa ra bác hung thần này chắc chỉ thích đi chiều ngược lại nên quay đầu một cách rất ngang nhiên, hay là bác ý nhớ bác gái ở nhà nên quay ngược đầu xe về thăm bác gái chăng

CHụp được đến đây thì em cũng không tác nghiệp được nữa vì lái xe một tay có vẻ hơi nguy hiểm nhất là lúc đông xe cộ đang giao lưu.

Chiều đi công tác Việt Trì đoạn qua đường tránh Vĩnh Yên gặp ngay đoạn chiều tà mà sao các xe lại xúm xít lại thế này hóa ra tại nạn xe máy đâm nhau, em chộp được mỗi một ảnh vì lúc đó cũng có vẻ khá nhiều xe đang lưu hành lái xe một tay là không chấp hành luật lệ giao thông, ảnh hơi mờ mời các cụ xem và thông cảm.

Cảm ơn các cụ ghé thăm topic.

Chỉnh sửa cuối:

anhtho

Xe ngựa
Có thể, mấy anh hùng núp phọt ra từ bụi cây để sang đường, công phanh chết bánh và nó ra như thế. Em dự thôi, nhưng quả thật đường 5 có cái lùm cây rất thất cách. Người đi bộ cứ thập thò, kinh bỏ mệ. Có hôm đúng dịp tan tầm, em thấy phải mấy chục cái đầu lố nhố cả một quãng gần trăm mét cơ.

kuducgl

Xe đạp
Tưởng tượng nó đâm vào xe mình thì sao nhỉ :-?

Crazycars

Xe tăng
Có thể, mấy anh hùng núp phọt ra từ bụi cây để sang đường, công phanh chết bánh và nó ra như thế. Em dự thôi, nhưng quả thật đường 5 có cái lùm cây rất thất cách. Người đi bộ cứ thập thò, kinh bỏ mệ. Có hôm đúng dịp tan tầm, em thấy phải mấy chục cái đầu lố nhố cả một quãng gần trăm mét cơ.
Có cái lùm cây này đi buổi tối hơi bị sướng vì không bị chói mắt đèn pha xe ngược chiều.

anhtho

Xe ngựa
Có cái lùm cây này đi buổi tối hơi bị sướng vì không bị chói mắt đèn pha xe ngược chiều.
Cụ ơi, cái rào nó cao thế kia thì đèn ngược chiều bị giảm đi rất nhiều đấy. Em rất sợ lùm cây vì không quan sát được từ xa những người muốn sang đường.

codeviet8x

Xe hơi
Website
linatech.vn
sợ mấy bác này lắm em đi xe nhỏ mấy bác này em tránh xa cho chắc ăn...

giacmoxe4

Xe điện
Em đi Hải Phòng sợ nhất là mấy ông đi bộ thập thò ở chỗ dải phân cách cứ rình lao sang đường.

coway

Xe tải
Website
coway.divivu.com
Dạo này chất lượng mặt đường 5 xuống cấp trầm trọng các cụ nhỉ, nhất là chiều HP-HN. Hôm qua em đi về xóc ghê. Mà em về đến đoạn cầu Phú Thụy lúc 11h15 thấy một xe máy nằm sóng soài vè một bát hương nghi ngút khói. Có cụ nào biết rõ ràng không chua sẻ với anh em nào.

ngonamtri

Xe tăng
Cái vụ này giống vụ hôm trước thế nhỉ? Cũng là xe công quay ngược đầu lại thế này.

tuanha72

Xe tải
Website
www.vgi-vn.com
Thế do em không check kỹ rồi lập topic mới ạ, em xin lỗi các cụ nhá.... dưng mà topic nì của em nhiều ảnh hơn roài