I10 grand như thế nào ??

Fan gentra

Xe điện
Thưa các cụ đi dòng huyndai nhiều ,,,em chưa va chạm với dòng này nên đang phân vân ,tiền thì khoong nhiều cũng muốn có cái xe đưa đón con đi học ,,em đang lựa chọn Forte ,CDX,Vioss cũ tầm 400-450t hoặc làm em i10 grand MT hoặc AT 1.0.vậy các cụ cho em lời khuyên với ợ ..
em đã chuẩn bị thùng vodka đợi các cụ >>

Tinsaigon

Xe máy
Thưa các cụ đi dòng huyndai nhiều ,,,em chưa va chạm với dòng này nên đang phân vân ,tiền thì khoong nhiều cũng muốn có cái xe đưa đón con đi học ,,em đang lựa chọn Forte ,CDX,Vioss cũ tầm 400-450t hoặc làm em i10 grand MT hoặc AT 1.0.vậy các cụ cho em lời khuyên với ợ ..
Bác chọn Huyndai grand i10 là tốt nhất trong tầm tiền rồi!
Không phải ngẫu nhiên mà nó hót hòn họt và sốt sìn sịt đâu. Em đã chạy qua Matiz, Cruze, Vios, không con nào ngon bằng con Grand i10 này. Vừa nhiều option cao cấp (chìa khóa thong minh, nút chỉnh trên tay lái, cảm biến lùi, cụp & sấy gương chiếu hậu...) mà còn ít hao xăng (bản MT).
Em chạy Matiz cũng đã 6lit/100km rồi. Nhưng con i10MT này còn ít hơn (khoảng 5,7l/100km đường thành phố , thậm chí dưới 5l/100km khi chạy đường quốc lộ.
Nói tóm lại, với giá tổng cộng tầm 450tr thì bản i10 MT hiện nay là sự chọn lựa sáng suốt nhất.
Chúc bác sớm rước được cô vợ 2 thật ưng ý!

Chỉnh sửa cuối:

Fan gentra

Xe điện
thanks cụ ,cụ làm iem cảm thấy yên tâm quá ,,chắc em lấy con i10 MT vì em thích đi số sàn thỉnh thoảng động chân tay cho cảm giác hưng phấn hơn bản AT nhiều ...
Bác chọn Huyndai grand i10 là tốt nhất trong tầm tiền rồi!
Không phải ngẫu nhiên mà nó hót hòn họt và sốt sìn sịt đâu. Em đã chạy qua Matiz, Cruze, Vios, không con nào ngon bằng con Grand i10 này. Vừa nhiều option cao cấp (chìa khóa thong minh, nút chỉnh trên tay lái, cảm biến lùi, cụp & sấy gương chiếu hậu...) mà còn ít hao xăng (bản MT).
Em chạy Matiz cũng đã 6lit/100km rồi. Nhưng con i10MT này còn ít hơn (khoảng 5,7l/100km đường thành phố , thậm chí dưới 5l/100km khi chạy đường quốc lộ.
Nói tóm lại, với giá tổng cộng tầm 450tr thì bản i10 MT hiện nay là sự chọn lựa sáng suốt nhất.
Chúc bác sớm rước được cô vợ 2 thật ưng ý!

Tinsaigon

Xe máy
Bác mua rồi báo em biết xem có phải chờ đợi lâu hay mau hơn em không?
Nghe nói xe MT giờ hiếm lắm. AT thì có ngay 1.0 hay 1.2 đều sẵn có. Nhưng MT phải đặt hàng (bên ÂĐ sx đa số là AT). Mà Grand i10 thì sốt trên...toàn thế giới.
Em có lượn qua và forum bên Anh, nghe tụi nó đặ hàng tháng 2 mà tới tận tháng 6 mới có!!! Mừng cho VN mình là thị trường nhỏ mà được cung ứng Grand I10 sớm thứ 2 trên TG.

Fan gentra

Xe điện
em có hỏi mấy mợ ở thành công i10MT hiện không có hàng ,có khả năng thang 6 trở nên mới có mà em chỉ thích MT thôi thế mới đau
Bác mua rồi báo em biết xem có phải chờ đợi lâu hay mau hơn em không?
Nghe nói xe MT giờ hiếm lắm. AT thì có ngay 1.0 hay 1.2 đều sẵn có. Nhưng MT phải đặt hàng (bên ÂĐ sx đa số là AT). Mà Grand i10 thì sốt trên...toàn thế giới.
Em có lượn qua và forum bên Anh, nghe tụi nó đặ hàng tháng 2 mà tới tận tháng 6 mới có!!! Mừng cho VN mình là thị trường nhỏ mà được cung ứng Grand I10 sớm thứ 2 trên TG.

xengocphat

Xe tải
Hyundai grand i10 lựa chọn ok đấy cụ ạ..nhưng khổ nổi phải đợi t6 mới có hàng...
Giao lưu thân thiện: xehyundaingocphat.com

Fan gentra

Xe điện

Tinsaigon

Xe máy
em có hỏi mấy mợ ở thành công i10MT hiện không có hàng ,có khả năng thang 6 trở nên mới có mà em chỉ thích MT thôi thế mới đau
Bác chờ hơn 1 tháng vẫn chưa có xe sao? Xin chia buồn với bác!
May cho em là sau khi chờ hơn 2 tuần từ giữa tháng 3, ĐL hẹn lần hẹn lượt, nói phải giữa tháng 4 mới có xe MT. Em quyết định rút cọc, chuyển qua mua ở ĐL thuộc tỉnh khác, nên có xe ngay đầu tháng 4. Nếu mà chờ tiếp thì chắc bây giờ cũng chưa có xe để chạy!

xengocphat

Xe tải
May cho em là sau khi chờ hơn 2 tuần từ giữa tháng 3, ĐL hẹn lần hẹn lượt, nói phải giữa tháng 4 mới có xe MT. Em quyết định rút cọc, chuyển qua mua ở ĐL thuộc tỉnh khác, nên có xe ngay đầu tháng 4. Nếu mà chờ tiếp thì chắc bây giờ cũng chưa có xe để chạy!
tình hình chung mà cụ

Fan gentra

Xe điện
bác chạy i10 MT hay AT ..cảm giác thế nào ?? nhìn cái avata của bác thì con đó MT thì phải ???

Tinsaigon

Xe máy
bác chạy i10 MT hay AT ..cảm giác thế nào ?? nhìn cái avata của bác thì con đó MT thì phải ???
Như em đã nói ở trang trước rồi: em chạy con MT (3000km rồi), cảm giác rất hài lòng.
Không phải xe của mình mình tự khen đâu, ngay cả những người bạn em từng lái qua nhiều xe, lên con i.10 MT này thì chỉ toàn khen với khen:
-nào là xe 1.0 mà máy mạnh dữ ! Chở 5 người lớn mà vẫn vọt...phà phà!
-nào là rộng rãi hơn mấy em MN, picanto nhiều.
-Xe đầm, êm (không ồn) mà lại it hao xăng
-Đặc biệt là tính năng chìa khóa thông minh đúng là "Smart-Car"!
Thôi nói nhiều quá các bác lại tưởng em là dân Sales, marketing cho Hyundai nữa.

lct162

Xe hơi
Các bác cho em hoi cái Em nay AT thi giá cả thế nào ạ

mark123

Xe hơi
Như em đã nói ở trang trước rồi: em chạy con MT (3000km rồi), cảm giác rất hài lòng.
Không phải xe của mình mình tự khen đâu, ngay cả những người bạn em từng lái qua nhiều xe, lên con i.10 MT này thì chỉ toàn khen với khen:
-nào là xe 1.0 mà máy mạnh dữ ! Chở 5 người lớn mà vẫn vọt...phà phà!
-nào là rộng rãi hơn mấy em MN, picanto nhiều.
-Xe đầm, êm (không ồn) mà lại it hao xăng
-Đặc biệt là tính năng chìa khóa thông minh đúng là "Smart-Car"!
Thôi nói nhiều quá các bác lại tưởng em là dân Sales, marketing cho Hyundai nữa.
Cụ cho em hỏi bản của cụ hồi cụ lấy bao xiền ạ?
Cụ lấy ở Đại Lý nào thế ạ, em cũng đang muốn cưới em MT Base hoặc cố chút em làm bản MT full ạ.
Kính cụ ly vodka nhờ cụ tư véo ạ.

Tinsaigon

Xe máy
Cụ cho em hỏi bản của cụ hồi cụ lấy bao xiền ạ?
Cụ lấy ở Đại Lý nào thế ạ, em cũng đang muốn cưới em MT Base hoặc cố chút em làm bản MT full ạ.
Kính cụ ly vodka nhờ cụ tư véo ạ.

Em lấy bản đủ của MT giá trước thuế 380tr(khuyến mãi giảm 7tr trừ luôn vào hóa đơn).Sau khi thuế má , bảo hiểm này nọ tổng cộng hết gần 440tr.
Hy vọng bác sớm cưới được vợ 2 ưng ý!

mark123

Xe hơi
Em lấy bản đủ của MT giá trước thuế 380tr(khuyến mãi giảm 7tr trừ luôn vào hóa đơn).Sau khi thuế má , bảo hiểm này nọ tổng cộng hết gần 440tr.
Hy vọng bác sớm cưới được vợ 2 ưng ý!
Cảm ơn cụ ạ, giá bản MT full tính ra xe vậy cao quả cụ nhỉ.
Chắc em làm MT base thôi ạ

vieta

Xe tải
Cảm ơn cụ ạ, giá bản MT full tính ra xe vậy cao quả cụ nhỉ.
Chắc em làm MT base thôi ạ
Trời, cụ cố gắng lấy bản MT đi, bản base bị cắt nhiều thứ phí lắm.

E đang chạy bản MT đây, mọi thứ ổn lắm, như các cụ đã nói, trong tầm tiền thì lựa chọn là tốt nhất đấy cụ. Nếu muốn chuẩn nữa thì cụ ra hãng, ở đó họ có xe lái thử để cụ cảm nhận mọi vấn đề luôn ạ!

Chúc cụ có quyết định sáng suốt!