[Funland] Iran tấn công Israel để trả đũa cho vụ Israel tấn công lãnh sự quán giết chuẩn tướng Iran

Loveicily

Xe tải
Đúng là Ix to mõm được là nhờ có đại ka bảo kê. Muốn nhổ được "cái neo" của thằng Mẽo ở TD, thì phải nhổ thằng Ix thôi. Cũng như muốn nhổ cái đinh ở ĐBA thì phải nhổ ĐL. Còn Trâu Âu thì đã rõ rồi. Châu Phi đã đồng loạt đứng lên, cùng chờ TD và ĐBA nào các cụ.

AntiTrump2024

Xe tăng
Đúng là Ix to mõm được là nhờ có đại ka bảo kê. Muốn nhổ được "cái neo" của thằng Mẽo ở TD, thì phải nhổ thằng Ix thôi. Cũng như muốn nhổ cái đinh ở ĐBA thì phải nhổ ĐL. Còn Trâu Âu thì đã rõ rồi. Châu Phi đã đồng loạt đứng lên, cùng chờ TD và ĐBA nào các cụ.
Em ngồi hóng mấy anh kia làm gì để nhổ mấy cái gai như cụ nói =))

AntiTrump2024

Xe tăng

Bài này viết tào lao, chưa đủ. Thông điệp quan trọng nhất mà Israel gửi đến Iran là Israel tấn công vào ngày 19/4, là ngày sinh nhật của ngài Giáo chủ đáng kính :D .

Nó tẩn vào ngày này nên thấy anh kia mất sóng luôn, không tuyên không bố cái gì nữa :))

TTK3

Xe máy

Bài này viết tào lao, chưa đủ. Thông điệp quan trọng nhất mà Israel gửi đến Iran là Israel tấn công vào ngày 19/4, là ngày sinh nhật của ngài Giáo chủ đáng kính :D .

Nó tẩn vào ngày này nên thấy anh kia mất sóng luôn, không tuyên không bố cái gì nữa :))
Kể cũng tội cho Iran, mang tiếng đại ca mà khi bị Israel nó vả đôm đốp vẫn phải cố tươi cười bảo " thằng Israel có vả tau đâu". Đến đàn em như Syria còn được thoải mái lên tiếng :))

Trong thông báo, Bộ Quốc phòng Syria cho hay Israel đã sử dụng tên lửa tấn công các địa điểm phòng không ở miền Nam Syria và gây thiệt hại đáng kể. Bộ Ngoại giao Syria đã phản đối hành động này, đồng thời kêu gọi cộng đồng quốc tế và Liên hợp quốc có biện pháp ngăn chặn các cuộc tấn công của Israel.

meodenminh

Xe điện
Kể cũng tội cho Iran, mang tiếng đại ca mà khi bị Israel nó vả đôm đốp vẫn phải cố tươi cười bảo " thằng Israel có vả tau đâu". Đến đàn em như Syria còn được thoải mái lên tiếng :))

Tào lao, lúc tấn công xong I xà có dám phát ngôn gì đâu, hóng xem I ran phản ứng thế nào, mới dám bảo tao đánh đấy
Còn I ran im lặng là đúng, I xà thử làm tiếp và tuyên bố công khai luôn xem lào

tuan_nguyen261188

Xe điện
Cụ bức xúc gì góp ý với sứ quán israel chứ khóc ở đây thì được ích gì
Em có gì mà bức xúc…Chả lẽ không được đưa ra ý kiến à. Việt nam tự do ngôn luận mà. Ơ.

Hèn và cắn trộm là do thái. Cụ không thích hay đụng vào niềm tin của cụ à? Điều đó cũng không liên quan gì tới em đâu. Hợp hố

Chỉnh sửa cuối:

sivibi

Xe tăng
Em có gì mà bức xúc…Chả lẽ không được đưa ra ý kiến à. Việt nam tự do ngôn luận mà. Ơ.

Hèn và cắn trộm là do thái. Cụ không thích hay dụng vào niềm tin của cụ à? Điều đó cũng không liên quan gì tới em đâu. Hợp hố
Cụ cứ thoải mái đưa ý kiến, tôi chỉ khuyên cụ gửi ý kiến cho đại sứ quán israel thì có tác dụng hơn thôi chứ. Mà cái "hợp hố" là cái gì thế cụ có phải là câu chửi bằng tiếng hồi giáo không?

tuan_nguyen261188

Xe điện
Cụ cứ thoải mái đưa ý kiến, tôi chỉ khuyên cụ gửi ý kiến cho đại sứ quán israel thì có tác dụng hơn thôi chứ. Mà cái "hợp hố" là cái gì thế cụ có phải là câu chửi bằng tiếng hồi giáo không?
Xin lỗi anh do thái chỉ có súng đạn chứ ý kiến ý cò gì… =)) =)) =)) =))

HTc2

Xe hơi

Có dám nhận là mình làm không mà kêu vả đôm đốp hả cụ? :))

OBDII

Xe tải
Tào lao, lúc tấn công xong I xà có dám phát ngôn gì đâu, hóng xem I ran phản ứng thế nào, mới dám bảo tao đánh đấy
Còn I ran im lặng là đúng, I xà thử làm tiếp và tuyên bố công khai luôn xem lào
Vả cho đâu cần phải kèn trống làm gì. Thằng bị vả thì cũng ráng tau có chi mô. Ịt xà nó cứ vả thôi, ko cần nói nhiều.

TTK3

Xe máy
Có dám nhận là mình làm không mà kêu vả đôm đốp hả cụ? :))
Theo ý cụ cứ Israel không nhận là nó không làm hả cụ, thế chắc vụ tướng Iran tan xác trong lãnh sự quán là vu khống Israel nhỉ cụ :))

AntiTrump2024

Xe tăng
Đẳng cấp nhỉ!
À khoan đã phá huỷ bằng mồm à? Sao mọi thứ vẫn nguyên thế? Hay tên lửa Israel có thêm tính năng chùi sạch vết bẩn sau khi bắn vào đối tượng? Hay mắt thần của NYT - 1 tờ báo của chủ có gốc Do Thái - phát hiện ra nhìn thấy nó trông thế thôi chứ đằng trong hỏng hóc hết cả rồi???

View attachment 8480191

Trà đặc

Xe buýt

Isr ko có cửa để so đọ sức mạnh với Ira. Có khi đợt uav vừa rồi như là cục gạch của 1 cụ bá nào đó cho quân ném trộm ra rồi dúi cục khác vào tay ô Isr (kiểu ám chỉ thủ phạm). Rồi cho báo chí tung lên coi như rửa mặt hộ Isra ấy. Bởi thế Iran mới nói là ko có nhu cầu đáp trả.
E nghĩ đối thủ xứng tầm với Iran trong vùng phải là TNK, ko phải Isr,.

Twoku

Xe tải
Isr ko có cửa để so đọ sức mạnh với Ira. Có khi đợt uav vừa rồi như là cục gạch của 1 cụ bá nào đó cho quân ném trộm ra rồi dúi cục khác vào tay ô Isr (kiểu ám chỉ thủ phạm). Rồi cho báo chí tung lên coi như rửa mặt hộ Isra ấy. Bởi thế Iran mới nói là ko có nhu cầu đáp trả.
E nghĩ đối thủ xứng tầm với Iran trong vùng phải là TNK, ko phải Isr,.
Cụ nói quá chuẩn! Nhưng nếu mắt thần S300 bị hạ đợt vừa rồi là đúng thì ko rõ công nghệ Sx vũ khí, ra đa của Ir có hơn Nga ko? Chứ ko hơn thì chỉ phút mốt Ir trở thành gã khổng lồ mù mắt khi chiến tranh 2 bên xẩy ra. Đến S400 mà Nga ko chuyển cho Ir và mang ra tuyền tuyến Nga-Ukr còn bị thịt thì Ir phải nghĩ ra cái gì đó hơn thế mới bắn đc MB, tên lửa Is.

Loveicily

Xe tải
ảnh nổ cháy gì mà vuông vức vậy bác ? nếu trúng tên lửa nó phải nổ tung tóe với tạo hố chứ ? trông như ảnh photoshop ấy.
Mang 1 cái ảnh bình thường ra, xong tô đen lại ra cái ảnh trúng tên lửa. Đúng là trình độ thẩm du không cưỡng nổi. Bản thân thằng Ix nó còn không dám nhận tấn công, vậy mà các anh hùng bàn phím thì ra sức gắp nửa bỏ vào tay nó. Đến hài hước cụ ạ :)). Em vẫn hóng hàng ngày Ix đáp trả 1 răng như "tuyên bố", "Thề thốt" suốt những ngày qua mà chưa thấy cụ ạ.