JH-7 crash

hungbm

Xe điện
Thằng Tung của lả sx cái gì chẳng lởm. MB chiến đấu mà thía này bay ra biển đông là tèo ngay

SPL

Xe container
Các cụ chê Khựa lấy được, cứ xem ông Vịt mình mãi mấy chục năm rồi mà đã làm ra được con máy bay nào ra hồn chưa hay vẫn chỉ là mấy em TL, HL đắp chiếu bỏ xó đến bảng điều khiển với động cơ cũng phải mua của nước ngoài về lắp. Máy bay thì chuyện rơi là bình thường, chả ông nào dám bảo tao không rơi cả, từ ông nhiều nhất là Mẽo đến ông phải đi mua về xài là Vịt đều rơi tuốt, rơi vì trục trặc kỹ thuật, rơi vì phi công điều khiển, rơi do thời tiết....Cứ chê khựa nhưng nó có cả nghìn chiếc đủ loại sang đánh Vịt mình một lúc thì thử hỏi mình có bao nhiêu chiếc để lên nghênh chiến được với nó một lúc đây. Chả phải khen gì Khựa nhưng nhiều cụ chê mà chả chịu nghĩ xem mình thế nào đã rồi hãy chê, các cụ cứ nhìn quanh mình mà xem, đến cái đồ chơi cho F1 nhà các cụ cũng đầy chữ made in China đấy. Thế nên các cụ chê vừa thôi, hãy làm sao để cho VN mình cũng làm được như nó, cũng tự sx được máy bay, tàu chiến, tàu ngầm, tên lửa, xe tăng, súng ống... để mà đánh bỏ mịe thằng Khựa bố láo đi, đó mới là cái cần quan tâm nhất.

khunganhKTS

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ chê Khựa lấy được, cứ xem ông Vịt mình mãi mấy chục năm rồi mà đã làm ra được con máy bay nào ra hồn chưa hay vẫn chỉ là mấy em TL, HL đắp chiếu bỏ xó đến bảng điều khiển với động cơ cũng phải mua của nước ngoài về lắp. Máy bay thì chuyện rơi là bình thường, chả ông nào dám bảo tao không rơi cả, từ ông nhiều nhất là Mẽo đến ông phải đi mua về xài là Vịt đều rơi tuốt, rơi vì trục trặc kỹ thuật, rơi vì phi công điều khiển, rơi do thời tiết....Cứ chê khựa nhưng nó có cả nghìn chiếc đủ loại sang đánh Vịt mình một lúc thì thử hỏi mình có bao nhiêu chiếc để lên nghênh chiến được với nó một lúc đây. Chả phải khen gì Khựa nhưng nhiều cụ chê mà chả chịu nghĩ xem mình thế nào đã rồi hãy chê, các cụ cứ nhìn quanh mình mà xem, đến cái đồ chơi cho F1 nhà các cụ cũng đầy chữ made in China đấy. Thế nên các cụ chê vừa thôi, hãy làm sao để cho VN mình cũng làm được như nó, cũng tự sx được máy bay, tàu chiến, tàu ngầm, tên lửa, xe tăng, súng ống... để mà đánh bỏ mịe thằng Khựa bố láo đi, đó mới là cái cần quan tâm nhất.
Em kết nhất câu phân tích của cụ này, ước j mình tự sản xuất thì tốt quá nhỉ

Nói như cụ thì VN đừng có bình loạn về bóng đá Âu - Mỹ vì có đá bằng thằng nào đâu! Đợi bao giờ vô định WC rồi hãy nói nhá! :))

Chỉnh sửa cuối:

xengheo

[Tịch thu bằng lái]
biết như bác thà đừung biết còn hơn
các chú bay đâm núi là của Nga
cái mất tích thì của VN
VN mới mất có 1 cái
em bảo ở VN chứ có bảo của VN đâu mà cụ phải xoắn? Ít nhất tại VN ta cũng chiếm 1/3 tổng số Su 27 bị tai nạn trên toàn thế giới, có nên tự hào không cụ?

Còn của VN thì cũng có 1 Su22 rơi trong khi tập bay khoan như con JH7 này đấy. Phi công cũng chẳng kịp nhảy dù mà hy sinh cùng máy bay luôn.

Chỉnh sửa cuối:

Mr-Quadcore

Xe buýt

kam

Xe tải
Em chỉ lo nó crash tàu điện thôi, giờ nó đang bán công nghệ cho VN, rồi mỗi lần nó crash thì mình cũng thót tim theo.

SPL

Xe container
Nói như cụ thì VN đừng có bình loạn về bóng đá Âu - Mỹ vì có đá bằng thằng nào đâu! Đợi bao giờ vô định WC rồi hãy nói nhá! :))
Chính vì thế nên giờ nó mới đẻ ra cái VPF để điều hành thay cái VFF đó cụ. Xem để biết để nhìn lại mình để phấn đấu chứ đừng có chê bôi kiểu kẻ cả thế. Cụ xem bóng đá Âu - Mỹ đó cụ có bảo nó đá lởm, không biết đá, hay bán độ, phá lưới nhà như bóng đá Vịt không hay chỉ toàn khen vậy??? Cả thế giới này có gần 200 quốc gia thì cụ xem có bao nhiêu nước đã vô địch WC? Bao nhiêu nước tự sx được máy bay? Thực tế đi cụ ơi, VN mình còn đang được xếp vào diện nghèo nhất thế giới đấy, ăn còn chả đủ hơi đâu khen chê người khác, kinh tế cứ vững mạnh thì khắc bóng đá với quốc phòng nó đều vững mạnh hết! Cách đây vài chục năm thằng Khựa nó đói kém thế, bị cô lập thế mà nó vẫn phát triển được kinh tế, nó có tiền đầu tư vào quốc phòng, tự nó nghiên cứu hoặc copy hay đi mua để xài còn Vịt nhà ta vưỡn chỉ đi mua là chính, có nghiên cứu sáng chế cái nào ra hồn chưa? Cụ mà bảo mấy em TL, HL mà Vịt mình tự hào đó mang được 8 tên lửa bay lên để chiến được mấy em máy bay tự chế của Khựa thì em vái cụ cả nón. Em không chê công trình khoa học của VN nhưng theo em được biết mấy công trình đó giờ đang đắp chiếu có cái đến mấy chục năm rồi mà vẫn chưa ra được cái nào kiểu như tiêm kích của Khựa cả.

fanfan

Xe buýt
em bảo ở VN chứ có bảo của VN đâu mà cụ phải xoắn? Ít nhất tại VN ta cũng chiếm 1/3 tổng số Su 27 bị tai nạn trên toàn thế giới, có nên tự hào không cụ?

Còn của VN thì cũng có 1 Su22 rơi trong khi tập bay khoan như con JH7 này đấy. Phi công cũng chẳng kịp nhảy dù mà hy sinh cùng máy bay luôn.
Có tự hào chứ, địa hình địa vật của ta quá hiểm, bố đứa nào dám mò vào:-))

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]

cháu thấy chả nên tranh luận với cụ . mất thì giờ

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
E chưa thấy máy bay vào động tác khoan gì cả. Bác giải thich cho e đỡ ngố với
Nhìn logo của cụ là em biết trình em thấp hơn cụ rồi :D
Em chỉ biết bạn em (phi công quân sự) bảo là bay khoan và bay bổ nhào rất dễ bị thất tốc và cắm đầu xuống đất thôi ạ.
Có gì cụ bỏ qua giúp em. Em chỉ phỏng đoán thôi ạ.

BinhLe

Xe tải
cụ xengheo này viết bài theo trường phái khách quan nhưng khi xâu chuỗi các bài viết của cụ lại thì em dự cụ là tín đồ xùng bái Tầu hoặc là người gốc Hoa ạ. Dù thế nào thì em cũng có một vài xuy nghĩ giống cụ, vũ khí của Khựa nguy hiểm hơn những gì ae vẫn hay nhận định chủ quan.

BinhLe

Xe tải
Nhìn logo của cụ là em biết trình em thấp hơn cụ rồi :D
Em chỉ biết bạn em (phi công quân sự) bảo là bay khoan và bay bổ nhào rất dễ bị thất tốc và cắm đầu xuống đất thôi ạ.
Có gì cụ bỏ qua giúp em. Em chỉ phỏng đoán thôi ạ.
Em thì dự rằng là bài tập đấy giúp phi công có kỹ năng thoát khỏi tình trạng thất tốc ạ :D

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
cụ xengheo này viết bài theo trường phái khách quan nhưng khi xâu chuỗi các bài viết của cụ lại thì em dự cụ là tín đồ xùng bái Tầu hoặc là người gốc Hoa ạ. Dù thế nào thì em cũng có một vài xuy nghĩ giống cụ, vũ khí của Khựa nguy hiểm hơn những gì ae vẫn hay nhận định chủ quan.
không phải thế mà là bác ấy khinh thường dân Vn thôi ạ
gần như các bài của bác ấy đều có ý chê bai dân tộc VN theo ý kiến chủ quan của em là vậy
đến cái máy bay Nga rơi bác ấy cũng đổ tại VN địa hình lởm không đáng cho máy bay nó bay =))

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
không phải thế mà là bác ấy khinh thường dân Vn thôi ạ
gần như các bài của bác ấy đều có ý chê bai dân tộc VN theo ý kiến chủ quan của em là vậy
đến cái máy bay Nga rơi bác ấy cũng đổ tại VN địa hình lởm không đáng cho máy bay nó bay =))
Chắc phải lái Mig 21 lên được mặt trăng thì cụ í mới khen.

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Năm nay có vẻ được mùa Hàn Quốc cũng nổ phát, Đài Loan cũng nổ, Nga Ngố cũng đâm, Tầu khựa, Oánh Libya Nato cũng rơi 1 cháu, nói chung cái thứ bay lượn này éo nói trước được gì, nhà cháu hay phải đi nên cứ làm gói bh tạch thì đc còn ko thì mất cho nó yên tâm.

Mazspeed

Xe container
Không hẳn thế đâu bác, 2 cái đó nó khác nhau. Mình với Khựa nói chung là có hiềm khích, thế nên cứ thấy Khựa nó bị cái gì thì thường là sướng, chê bai đủ kiểu. Còn bình loạn bóng đá Âu Mĩ là so sánh chúng nó với nhau, không phải so với vê ép ép nhà mình. Thành ra không so như vậy được.