Kế hoạch cho chuyến đi "Trở lại Nậm Ban" - Xin đăng ký ở đây!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
E xin thay mặt hội Dmax team ủng hộ một số xe dmax để chở hàng từ thiện ợ
Bọn em đang chốt lại quân số, trước mắt có khoảng 2 xe 4x4 và 3 xe 4x2 toàn nắp thùng thấp, đang kêu gọi thêm.
Danh sách chính xác sẽ chốt vào ngày mai.

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Bọn em đang chốt lại quân số, trước mắt có khoảng 2 xe 4x4 và 3 xe 4x2 toàn nắp thùng thấp, đang kêu gọi thêm.
Cảm ơn các bác Dmax! :41:

Thắng_Mềm

Xe điện
Và dmax của bọn em mỗi xia chở được thêm 4 người , nên đề nghị ban tổ chức sắp xếp người cho có nếp có tẻ =))

Haiha0674

Xe điện
Em chưa sắp xếp được công việc từ 22-24. Trường hợp có thể tham gia được, em xin đăng ký một suất vào lúc khơi hành được không ạ? Xe em tự túc, kinh phí góp lúc có mặt.

mavica

Xe tải
Xin tổ điều phối xe để dành riêng cho 1 xe chở : đầu lân, trống to, các loại đèn ông sao, đèn lồng, mặt nạ, trang phục múa lân, hoa quả, bánh kẹo ... phục vụ cho đêm trung thu. Toàn đồ cồng kềnh, dễ bẹp, dễ hỏng nên cụ nào nhận vụ này lưu ý bảo quản giúp em :x

mavica

Xe tải
Em update hộ Muỗi về tình hình thuốc men nhé:

Về tiền mặt, bệnh xá OF đã kêu gọi ủng hộ được từ cụ Dungcarnival, Thuốc, Goal. Cụ Tomduy cập nhật cái này ạ.
Muỗi bổ sung thêm chỗ này nữa nhé. Số thuốc này do chị Phanhuyenthu ủng hộ và đang để ở nhà chị Lason:
- B1: 75 lọ
- C: 75 lọ
- becberin: 75 lọ
- povidin: 75 lọ
- Cao sao vàng: 75 lọ
- Cảm xuyên hương: 160 lọ
- Bông y tế: 160 gói
- Gạc : 160 cuộn
- Cloramfenicol: 225 lọ

ym9972

Xe buýt
Mợ Nhi và nhóm Hậu cần không cần bố trí chỗ nghỉ cho em trên TX Lai Châu nhé, em lên LC từ thứ 2, phòng phèo có người lo hết rồi ạ, em sẽ cùng với cụ SonHai nhập/tách đoàn trên TX Lai Châu

Sophieinluv

Xe buýt
Kính chào các cụ mợ, chương trình đêm giao lưu trung thu Nậm Ban em đã lên chương trình như sau, mọi người vào xem qua giùm em, đóng góp, xây dựng, đăng ký các Tổ và ném đá để chuương trình được hoàn thiện nhé ạ

hoặc download file doc ở đây:

https://rapidshare.com/files/2054198839/kichbannamban.doc
có cụ Raubac đã pm cho em đăng ký múa hôm đó ạ. mời cụ Raubac mau đăng ký vào tổ văn nghệ nhé ạ

Chỉnh sửa cuối:
Và dmax của bọn em mỗi xia chở được thêm 4 người , nên đề nghị ban tổ chức sắp xếp người cho có nếp có tẻ =))
Hai lão xem bố trí khoảng 2 xe tháo nắp thùng để chở đồ cồng kềnh được không ạ? Xếp xong rồi phủ bạt và buộc dây ( nếu được thì lúc phủ bạt lưu ý là phủ bên ngoài thùng để có mưa cũng vô tư) ! Vấn đề nữa là xe Dmax đi 5 người đường xa có ổn không ạ? Lần này em cũng đi Dmax, nhưng theo em đường đó Dmax chỉ nên đi 4 người cho nó thoải mái ạ, các cụ xem rồi nghiên cứu lại hộ em để em xếp xe ạ?

Vậy cụ cho em gửi thân em với thân cô giáo nhé, oil share, hotel share :)
Em xếp cô giáo lên xe cụ Mềm, còn Chíp đi xe vấy em roài :))

@Mợ Rô phi: Chửa thấy time ăn tối nhể? Vụ ăn tối chắc cũng mất tầm 2 tiếng chưa kể say đấy :))

Gamechip

Xe điện
Em xếp cô giáo lên xe cụ Mềm, còn Chíp đi xe vấy em roài :))

@Mợ Rô phi: Chửa thấy time ăn tối nhể? Vụ ăn tối chắc cũng mất tầm 2 tiếng chưa kể say đấy :))
Dơ, ai cho xếp mà xếp :)

Lason

Xe hơi
Website
www.nguoitoicuumang.com
Tối 18 nhận đồng phục.Ngày 19-9 các bác bố trí thời gian đến giúp Lason bóc tách,đóng gói để chia đến từng điểm trường nhé.Công việc này cần khoảng 100 bao tải và 100 túi nilon bọc bao tải để phòng trời mưa-bác nào ủng hộ giúp bọn em khoản này không ạ?
Đ/C nhà em:SN 11 ngõ 291/42 Lạc Long Quân Nghĩa Đô Cầu Gíấy HN -0913378636.

[FONT=&quot]@Nhóm có xe tham gia chuyến đi và Tiến Tùng chú ý nhé:Ngày 20 sẽ đóng hàng từ sáng đến 16 giờ .17 giờ gia đình Lason có việc nên không thể làm muộn hơn.Dây và bạt che hàng đã có các bác sắp xếp thời gian đến xếp hàng lần lượt từng xe giúp Lason nhé.[/FONT]

OF vì cộng đồng
Hai lão xem bố trí khoảng 2 xe tháo nắp thùng để chở đồ cồng kềnh được không ạ? Xếp xong rồi phủ bạt và buộc dây ( nếu được thì lúc phủ bạt lưu ý là phủ bên ngoài thùng để có mưa cũng vô tư) ! Vấn đề nữa là xe Dmax đi 5 người đường xa có ổn không ạ? Lần này em cũng đi Dmax, nhưng theo em đường đó Dmax chỉ nên đi 4 người cho nó thoải mái ạ, các cụ xem rồi nghiên cứu lại hộ em để em xếp xe ạ?
Đã chốt quân số của dmax team: 7 xe - trong đó 6 xe chở hàng và 1 xe hâu cần cho đội (mỗi xe trung bình từ 2 đến 3 người)
còn cái vụ ngồi thêm chắc là k được nhiều đâu vì phía sau xe đã chở hàng thì hành lý phải để trong xe. nên tốt nhất là cứ bố trí cho bác Thắng Mềm hẳn 4 cô giáo còn các xe khác thì thôi:))

Dơ, ai cho xếp mà xếp :)
Mờ đợt này ko thấy Chíp ủng hộ sản phẩm mà Chíp bán chạy nhất nhể?

Tối 18 nhận đồng phục.Ngày 19-9 các bác bố trí thời gian đến giúp Lason bóc tách,đóng gói để chia đến từng điểm trường nhé.Công việc này cần khoảng 100 bao tải và 100 túi nilon bọc bao tải để phòng trời mưa-bác nào ủng hộ giúp bọn em khoản này không ạ?
Đ/C nhà em:SN 11 ngõ 291/42 Lạc Long Quân Nghĩa Đô Cầu Gíấy HN -0913378636.

[FONT=&quot]@Nhóm có xe tham gia chuyến đi và Tiến Tùng chú ý nhé:Ngày 20 sẽ đóng hàng từ sáng đến 16 giờ .17 giờ gia đình Lason có việc nên không thể làm muộn hơn.Dây và bạt che hàng đã có các bác sắp xếp thời gian đến xếp hàng lần lượt từng xe giúp Lason nhé.[/FONT]
Còn vụ xếp hàng lên xe thì định khi nào hả chị? Thông báo để các lái xe còn biết ! Cái đó tốn nhiều time phết đấy!

Đã chốt quân số của dmax team: 7 xe - trong đó 6 xe chở hàng và 1 xe hâu cần cho đội (mỗi xe trung bình từ 2 đến 3 người)
còn cái vụ ngồi thêm chắc là k được nhiều đâu vì phía sau xe đã chở hàng thì hành lý phải để trong xe. nên tốt nhất là cứ bố trí cho bác Thắng Mềm hẳn 4 cô giáo còn các xe khác thì thôi:))
Cụ cho em cái danh sách chuẩn số lượng người của bên cụ đi để còn đặt phòng KS với! ( để thuận tiện hơn như bọn em vẫn hay đi là xếp thừa ra một ít khoảng trống còn để đồ cá nhân) để trong xe chật trội lắm!

OF vì cộng đồng
Cụ cho em cái danh sách chuẩn số lượng người của bên cụ đi để còn đặt phòng KS với! ( để thuận tiện hơn như bọn em vẫn hay đi là xếp thừa ra một ít khoảng trống còn để đồ cá nhân) để trong xe chật trội lắm!
Đội Dmax sẽ tự lo cái việc ăn ngủ cho nó chủ động, đỡ nhiều việc cho ban điều hành.
Bọn e chỉ cần địa điểm và thời gian bốc hàng. bác bác lưu ý xe dmax nắp thùng thấp KT trong thùng là rộng 1,4m dài 1,45m cao o,45m. x 6 xe Nếu k phải tháo nắp thùng là chuẩn nhất vì nó có khóa và tránh được mưa nắng.

CôngNông

Xe điện
Các bác đăng ký đi cố gắng giúp BTC đến đóng hàng tại nhà bác Lason Địa chỉ:SN 11 ngõ 291/42 Lạc Long Quân Nghĩa Đô Cầu Gíấy HN -0913378636
Vào ngày 19/9 va ngày 20/9 với ạ. Mong các bác đăng ký báo giúp để còn chuẩn bị đồ lên xe cho các bé Nậm Ban. thanks

Trạng thái
Thớt đang đóng