Khiếu nại min mod v/v dlv Trung Quốc tuyên truyền sai trái về tranh chấp Biển Đông trên OF

Trạng thái
Thớt đang đóng

trentungcayso

Xe tăng
Trong thớt "Trung Quốc đòn hiểm, Donald Trump ngửa bài: Cuộc đấu nhấn chìm thế giới" có mem Cốc San công khai nhận mình là người Trung Quốc và công khai tuyên truyền sai trái về tranh chấp Biển Đông, ủng hộ lập trường của Trung Quốc về Biển Đông.
Bằng chứng đây:

Ngoài ra còn một số thành viên khác cũng cổ vũ, ủng hộ cho những quan điểm sai trái này.
Thiết nghĩ trên diễn đàn, mọi người có quan điểm khác nhau về các vấn đề khác nhau là chuyện không thể tránh khỏi. Nhưng một khi đã là vấn đề chủ quyền quốc gia và nhà nước ta đã có những tuyên bố rõ ràng về vấn đề HS-TS và tranh chấp Biển Đông, thì việc để cho dlv Trung Quốc công khai tuyên truyền cho những luận điệu sai trái, đi ngược lại với lợi ích quốc gia, xâm phạm chủ quyền quốc gia của Việt Nam là không thể chấp nhận được.
Đề nghị các Chã: chauchau Lầm polar bear UAZ làm rõ quan điểm về vấn đề này!

mazda3_pro

Xe lăn
Em chấm 1 cái xem diễn biến :D

Chào bác

Thớt trên em đã đóng lại và sẽ rà soát lại các bài viết vi phạm quy định diễn đàn để xử lý. Và mong bác lần sau khi thấy bài viết vi phạm nội quy thì ấn vào báo cáo bài viết đấy để BĐH xử lý. Ngoài ra khi tranh luận đề nghị bác kiềm chế không còm những bài vi pham nội quy diễn đàn như bài viết dưới. Cám ơn bác!

Trạng thái
Thớt đang đóng