[Thảo luận] Khoai tây tham gia giao thông Hà Nội

Emchaien

Xe buýt
Em tả mồm vì trong lúc không kiềm chế được nên không chụp ảnh ghi âm gì hết
16h45 trên đường Lạc Long Quân, e đi làn ngoài cùng sát giải phân cách thì có 1 thằng khoai tây tầm trên 20 tuổi đi xe đạp (loại xe cuốc) đạp như 1 thằng điên nhưng vẫn không đi nhanh bằng e (tầm 35km/h, e đi 50km/h vì đang vội) cũng đi sát giải phân cách
Nhìn thấy xe đạp cứ đi sát giải phân cách e đã ngứa mắt rồi, lần thứ 1 e bấm 1 tiếng còi, pép, nó vẫn đạp như thằng điên, lần thứ 2 sau khi đi được 1 đoạn e lại bấm pép pép, nó vẫn đạp như thằng điện ở đầu xe em, lần thứ 3, lần này bực rồi nên e bấm péppppppppppppppppp, nó ngoái đầu lại và e ra hiệu cho nó đi vào làn trong bằng tay nhưng nó vẫn không chịu cứ đạp trước đầu xe e.Em điên thật rồi.
Đến đoạn đường Bưởi sát sông Tô Lịch vẫn như cũ nó lại đi lề trái không cho e vượt qua, e bấm còi liên tục và nó bắt đầu quay lại chửi 1 loạt phắc phủng các kiểu rồi giơ ngón tay, mặt nó đỏ gay gắt.Đến đoạn bùng binh Cầu Giấy nó chửi rất to các kiểu, e chả hiểu gì.Vào đến đoạn đường Láng e hạ kính xuống, nó đi sát xe e và chửi Đì com mè mài, phắc phủng các kiểu, e thấy nó biết chửi tiếng Việt nên e cũng thò cổ ra chửi nó, cứ thế diễn ra cho đến đoạn phía bên kia đường Láng giao cắt với Chùa Láng nó dừng xe trên giải phân cách kiểu dừng lại chiến, e thấy thế xi nhan vào lề phải mở cửa phi ra (trong đầu e quyết phải đấm cho nó 1 phát vào m õ m) chạy đến chỗ nó thì nó vác xe đạp chạy, e đứng lại nó cũng đứng lại và lại chửi, e lại đuổi nó lại vác xe chạy vào đường Chùa Láng, thế là e thôi không đuổi nữa lúc này dân tình ra bảo e thôi không đuổi nó nữa và bảo nó là tây không biết gì.Em nghĩ tây nó phải biết đi đúng làn và nhường đường lịch sự hơn ta chứ, hóa ra nó cũng ngu.
Bình thường e đã không ưa gì bọn tây rồi vì nó rất hay coi thường người Việt Nam nhưng nó không động gì đến mình thì mình cũng không làm gì nó nhưng hôm nay có thằng chó chết này làm e tức lên tận cổ vì sự ngu dốt của nó.
Qua chuyện này e lại căm phẫn lũ tây hơn nữa và thấy được sự ngu dốt của chúng nó khi tham gia giao thông Việt Nam hoặc có lẽ nó tưởng sang Việt Nam chúng nó muốn làm gì thì làm.Tiếc là e không phang nó được phát nào

trungtroc250

Xe buýt
Em tả mồm vì trong lúc không kiềm chế được nên không chụp ảnh ghi âm gì hết
16h45 trên đường Lạc Long Quân, e đi làn ngoài cùng sát giải phân cách thì có 1 thằng khoai tây tầm trên 20 tuổi đi xe đạp (loại xe cuốc) đạp như 1 thằng điên nhưng vẫn không đi nhanh bằng e (tầm 35km/h, e đi 50km/h vì đang vội) cũng đi sát giải phân cách
Nhìn thấy xe đạp cứ đi sát giải phân cách e đã ngứa mắt rồi, lần thứ 1 e bấm 1 tiếng còi, pép, nó vẫn đạp như thằng điên, lần thứ 2 sau khi đi được 1 đoạn e lại bấm pép pép, nó vẫn đạp như thằng điện ở đầu xe em, lần thứ 3, lần này bực rồi nên e bấm péppppppppppppppppp, nó ngoái đầu lại và e ra hiệu cho nó đi vào làn trong bằng tay nhưng nó vẫn không chịu cứ đạp trước đầu xe e.Em điên thật rồi.
Đến đoạn đường Bưởi sát sông Tô Lịch vẫn như cũ nó lại đi lề trái không cho e vượt qua, e bấm còi liên tục và nó bắt đầu quay lại chửi 1 loạt phắc phủng các kiểu rồi giơ ngón tay, mặt nó đỏ gay gắt.Đến đoạn bùng binh Cầu Giấy nó chửi rất to các kiểu, e chả hiểu gì.Vào đến đoạn đường Láng e hạ kính xuống, nó đi sát xe e và chửi Đì com mè mài, phắc phủng các kiểu, e thấy nó biết chửi tiếng Việt nên e cũng thò cổ ra chửi nó, cứ thế diễn ra cho đến đoạn phía bên kia đường Láng giao cắt với Chùa Láng nó dừng xe trên giải phân cách kiểu dừng lại chiến, e thấy thế xi nhan vào lề phải mở cửa phi ra (trong đầu e quyết phải đấm cho nó 1 phát vào m õ m) chạy đến chỗ nó thì nó vác xe đạp chạy, e đứng lại nó cũng đứng lại và lại chửi, e lại đuổi nó lại vác xe chạy vào đường Chùa Láng, thế là e thôi không đuổi nữa lúc này dân tình ra bảo e thôi không đuổi nó nữa và bảo nó là tây không biết gì.Em nghĩ tây nó phải biết đi đúng làn và nhường đường lịch sự hơn ta chứ, hóa ra nó cũng ngu.
Bình thường e đã không ưa gì bọn tây rồi vì nó rất hay coi thường người Việt Nam nhưng nó không động gì đến mình thì mình cũng không làm gì nó nhưng hôm nay có thằng chó chết này làm e tức lên tận cổ vì sự ngu dốt của nó.
Qua chuyện này e lại căm phẫn lũ tây hơn nữa và thấy được sự ngu dốt của chúng nó khi tham gia giao thông Việt Nam hoặc có lẽ nó tưởng sang Việt Nam chúng nó muốn làm gì thì làm.Tiếc là e không phang nó được phát nào
hạ hỏa cụ ơi..........lần sau cụ nhớ để mấy hòn sỏi trong cánh cửa xe, không đuổi được thì ném cho phát, thế naò chả chết:)):)):)):))

Harley Davidson

Xe tải
chắc nó bị điếc đấy cụ ah.

LongHip

Xe buýt
Tây chửi "Đì com mè mài" =)) hài vãi lúa =))

Emchaien

Xe buýt
Em quên chưa ghi ngày tháng, chuyện hài này nó mới diễn ra hôm qua ngày 1-4-2012 nên giờ e vẫn cú

VLOLVN

Xe tải
Em đọc đến đoạn nó chửi = TV, mà em cười lăn lộn =)) . E cũng không ưa mấy thằng ngu ngu đần đần kiểu này, nó rất coi thường dân VN nhà mình. hôm nào cụ gọi em vây nó hội đồng 1 trận đi.

Duonganh2004

Xe tăng
Thằng này người Anh nên no đi trái đường cụ ạ =))

Emchaien

Xe buýt
Nhìn bài Cụ chủ hoa hết cả mắt, ko dám đọc luôn :D
:D e chấm xuống dòng tận 5 lần và rất nhiều dấu phẩy đấy chứ cụ, chắc lần sau phải gõ en tơ 2 lần thì nó mới giãn được :P

Boytriton

Xe điện
Cụ đừng oánh Tây, lần bạn em oánh thằng Hàn xẻng, xong xxx ra mời về phường, nó gọi đại sứ quán ra bảo lãnh về luôn, bạn em ngồi 24h.

dht

Xe điện
em thấy cụ với thằng tây cũn gker tám lạng người nửa kí :D

Emchaien

Xe buýt
em thấy cụ với thằng tây cũn gker tám lạng người nửa kí :D
Để hôm nào e đi xe đạp lởn vởn đầu xe cụ không cho cụ lên xem cụ có kiềm chế được không nhé hehe

notaman

Đi bộ
con bà thằng Tây ngu ( nhưng biết chửi tiếng việt - thật gớm mặt )
cũng bực mình nếu vào hoàn cảnh của cụ .

ThienRacer

Xe buýt
sax. mãi mới hiểu đc thằng "khoai tây" là tây. em lại cứ tưởng cụ chửi nó ngu như khoai chứ :))

ndkhoivtv

Xe tăng
Ặc ặc... sằng sặc, chết cười với tình huống mà cụ chủ thớt gặp phải. Nhà cháu cũng chỉ biết... thông cảm với cụ thôi! =))

Bố Khỉ

Xe máy
... e bấm còi liên tục và nó bắt đầu quay lại chửi 1 loạt phắc phủng các kiểu rồi giơ ngón tay, mặt nó đỏ gay gắt.Đến đoạn bùng binh Cầu Giấy nó chửi rất to các kiểu, e chả hiểu gì...
Thầy u em mấy lần khuyên nhủ, rồi dỗ dành, dọa nạt đủ kiểu mà em vẫn không có ý chí đi học ngoại ngữ. Cảm ơn vụ của cụ, em có quyết tâm rồi, em đi đây!!!