Khoe xe Khoe vợ 2 ỉn 2016 tập 2

Emhamchoi

Xe buýt
Trình hình báo cáo các cụ là em đã hoàn thành tất cả giai đoạn trang trí và hoàn thành giai đoạn cuối cùng của xe rùi ạ, cảm ơn tất cả các anh em giúp đỡ hoàn thành chương trình này : Hiếu sale giải phóng , huy sale giải phóng, cụ Tiến vkool, cụ triệu Bôn 125 trung kính, em Khánh nội thất trường vũ bãi cháy...sau đây là em nó ạ>:D<

Ngon rùi, mỗi tội em thấy cái vè mưa nom xấu quá :D

Vip Power

Đi bộ
Có cụ nào muốn lấy xe Ỉn G 2016 vào giữa tháng 10 này luôn không em đặt cọc rồi mà giờ lại chưa gom đủ lúa chắc phải đến ngoài Tết mới đủ lúa lấy xe, em để lại xuất lấy xe trong 15.10 này được khuyến mại trải sàn, bọc da vô lăng, dán kính cách nhiệt và hỗ trợ phí 2tr đi đăng ký xe.

Bảo An MC

Xe tải
Có cụ nào muốn lấy xe Ỉn G 2016 vào giữa tháng 10 này luôn không em đặt cọc rồi mà giờ lại chưa gom đủ lúa chắc phải đến ngoài Tết mới đủ lúa lấy xe, em để lại xuất lấy xe trong 15.10 này được khuyến mại trải sàn, bọc da vô lăng, dán kính cách nhiệt và hỗ trợ phí 2tr đi đăng ký xe.
Cảm ơn cụ ,cụ mua bên nào mà nó bèo bọt thế

S.P

Xe tăng
Sơn la có ji hót ko cụ ơi. Trong tháng này e cũng định đi sơn la chơi chuyến
Em đi công việc nên cũng không để ý lắm, có gì cụ hỏi cụ thanhsonla . Hôm trước em lên cụ ấy nhắn rảnh thì cafe mà em ko có thời gian vì sáng hôm sau phải về sớm.

S.P

Xe tăng
Cụ có vè nào đẹp có post em cái. Em xúc luôn hjhj
Vè xe cụ hãng KM à, nếu vậy giống xe em. Cảm nhận chất nhựa của nó được đấy, nó ko bị cứng. 1 số loại vè bán trên thị trường rẻ nhưng mà nó cứng lắm, cảm giác dễ gãy, hôm em lên sân bay ngó cái vẻ 600k của 1 bạn lắp ở cửa hàng đồ chơi bên ngoài.

accord_89

Xe tăng
He he, em ôm con ỉn đời 2k8 đến nay mới lướt có 6,5 vạn mà thấy vẫn còn yêu nồng nàn lắm.
Bỗng đọc 13 trang thớt này lại có tí xao xuyến với em 2016.

S.P

Xe tăng
Ngu gì mà lại hé cửa lúc giời mưa mợ ơi :P
Cái vè đấy tiện mà, nhiều hôm em đi đón F1, phải chờ ở ngoài, đợi lâu gặp trời mưa tắt máy xuống tí kính ko lo nước mưa vào xe hoặc đi trên đường buồn ngủ em cũng khoá trong, xuống kính ngủ vô tư. Có phải lúc nào mình cũng nổ máy xe đâu.

S.P

Xe tăng
He he, em ôm con ỉn đời 2k8 đến nay mới lướt có 6,5 vạn mà thấy vẫn còn yêu nồng nàn lắm.
Bỗng đọc 13 trang thớt này lại có tí xao xuyến với em 2016.
Cụ nên chạy thử để cảm nhận xem có nên nâng cấp ko? Xe cụ 2008, chạy có 6,5 vạn bán chắc ko lỗ nếu so VND :D

Vip Power

Đi bộ
Sao bên Toyota Thăng Long, Mỹ Đình bọn nó bán hàng chắc giá thế nhỉ mua Ỉn chả khuyến mại cái quái gì trong khi các Showroom khác đều giảm giá tiền mặt được 5 triệu - 7 triệu những dòng xe khác đều khuyến mại ít hơn những showroom khác mà lại còn chả có xe để đi thử, các bác nào biết giải thích hộ em cái hay hai showroom này nó ở trung tâm à hay cơ sở bảo hành, bảo dưỡng ngon à.

nguyenquangsy

Xe máy
E thắc mắc lúc đầu trang wed đề bản V ko có chống trượt và ko có led ban ngày. Bây giờ wed lại có chống trượt và cũng ko có led. Thực tế xe ở ngoài có led, còn chống trượt thì e ko rõ. Sao nó không bổ sung thêm hỗ trợ đổ đèo nhỉ, cùng hệ thống với khởi hành ngang dốc thì phải. Mở rộng góc chiếu thì kết hợp với góc đánh lái đơn giản vậy cũng cắt bỏ. Cos led, pha thì ko.
Bản G cắt 3 cái vớ vẩn nhất là ALS phải chỉnh tay, chống kẹt chỉ kính bên tài, cửa sau tự hít.

Emhamchoi

Xe buýt
Vầng em cũng thấy thế, cụ phán chuẩn ạ :D

Cái vè đấy tiện mà, nhiều hôm em đi đón F1, phải chờ ở ngoài, đợi lâu gặp trời mưa tắt máy xuống tí kính ko lo nước mưa vào xe hoặc đi trên đường buồn ngủ em cũng khoá trong, xuống kính ngủ vô tư. Có phải lúc nào mình cũng nổ máy xe đâu.

S.P

Xe tăng
Sao bên Toyota Thăng Long, Mỹ Đình bọn nó bán hàng chắc giá thế nhỉ mua Ỉn chả khuyến mại cái quái gì trong khi các Showroom khác đều giảm giá tiền mặt được 5 triệu - 7 triệu những dòng xe khác đều khuyến mại ít hơn những showroom khác mà lại còn chả có xe để đi thử, các bác nào biết giải thích hộ em cái hay hai showroom này nó ở trung tâm à hay cơ sở bảo hành, bảo dưỡng ngon à.
Cụ là người mua sao lại để bị ép giá vậy, cứ tham khảo cáo showroom, bên nào giá tốt thì quất. Bảo hành thì đâu chả vậy. Em lấy bên Thanh Xuân, ngoài giảm giá còn được KM vô số thứ.