khốn nạn con sh việt 125

nhasachhailong

Xe điện
Xe dream của em phi đúng cái hố ga chưa đậy nắp hôm bia về mà còn k bị méo vành.
nhà em còn dream, wave đỏ cờ, cub, 67, lead mang đi chở hàng vài tạ xà xã mà nó không bị làm sao đây xe đi chơi thi thoảng mới đi mà bị nó mới bức xúc và ức chế, cụ hãy thử nghĩ cụ có 1 cái sh và 1 cái dream để xó nhà thi thoảng đi mà đi lại bị như em xem thái độ cụ thế nào đây

nhasachhailong

Xe điện
Cụ này nói chuẩn, làm gì có chuyện xe vành đang ngon lành đi 3km đường làng về cong vành được, trước đi con wave vành đúc vài năm cũng chả thấy vành nó cong tẹo nào.
nhà em còn có cả wave đỏ đi chỏ hàng vài tạ suốt ngày mà nó không bị làm sao, cái sh ko đi mấy thì nó bị , nếu là cụ , cụ nghĩ sao thái độ tn

Lexus 717

Xe điện
nó *** bị méo vanhg thì tôi kêu làm cái *** gì, nhà tôi wave, dream, lead, cub, đủ cả xe wave tôi chở thịt bò hàng vài tạ mà nó không sao , sh chỉ thỉnh thoảng đi mà nó bị mới ức chế , ông nói cứ như bố đời , đặt vào hoàn cảnh tôi xem ông nghĩ như thế nào khi nhà toàn xe đi chở hàng không bị sao mà xe bị đi chơi không đi đến mấy lại bị , ông ngồi nghĩ kĩ lại đi , tuổi ông có thể nhiều hơn tôi nhưng chưa chắc ông đã đi qua nhiều loại xe và nhiều chiếc xe 2 bánh như tôi đâu , tuy tôi không có ô tô nhưng 2 bánh thì cũng không phải là ít còn tôi *** biết cái tuôi đi đêm của nó là cái đếch gì ông nói đã thể hiện *** biết cái gì rồi

Nói cụ đừng buồn, cụ cho mượn xe cụ có chắc nó không làm hỏng của cụ không? Quê nhà cụ có đường sắt chạy qua, thằng em nhà cụ đi xe kiểu xe đi mượn nó mà phóng nhanh qua đường tàu cũng có thể méo như thường. Nếu xe chỉ mình cụ đi và cụ hoàn toàn kiểm soát được thì khỏi bàn nhà cháu ủng hộ cụ kiện cho nó sập luôn. Đằng này cái lý của cụ có cục sạn to thế nếu cụ đi kiện thua là cái chắc.

Lexus 717

Xe điện
cụ hãy thử hỏi mấy ông sửa xe bên ngoài xem , hôm nay tháo vành nó còn mỏng hơn cả cái vành mấy trăm nghìn mua ngoài phố huế đấy , chỉ đk cái nhìn to bản thôi còn mỏng lắm . vành nó lại bị phồng không phải bị móp hay bị cong , các cụ nói cứ như các cụ làm ra con sh không bằng, không biết thì đừng tỏ ra nguy hiểm

Nhà cháu nói to là về kích thước về đường kính. Vành nhỏ nó có méo thì độ lệch cũng giảm khó phát hiện hơn so với vành to

newch

Xe tăng
cụ hãy thử hỏi mấy ông sửa xe bên ngoài xem , hôm nay tháo vành nó còn mỏng hơn cả cái vành mấy trăm nghìn mua ngoài phố huế đấy , chỉ đk cái nhìn to bản thôi còn mỏng lắm . vành nó lại bị phồng không phải bị móp hay bị cong , các cụ nói cứ như các cụ làm ra con sh không bằng, không biết thì đừng tỏ ra nguy hiểm
Đằng nào cụ cũng phải đi sửa vành thì thử chụp vành xe nhập với xe Việt Nam anh em xem thử.
Ko rõ trong danh mục xuất sang Italia của Honda Việt Nam có vành này ko nhỉ

nhasachhailong

Xe điện
Đằng nào cụ cũng phải đi sửa vành thì thử chụp vành xe nhập với xe Việt Nam anh em xem thử.
Ko rõ trong danh mục xuất sang Italia của Honda Việt Nam có vành này ko nhỉ
để mai em xem ông thợ sửa xe gửi đi chưa , chưa gửi thì em se chụp cho các cụ chiêm ngưỡng

nhasachhailong

Xe điện
Nói cụ đừng buồn, cụ cho mượn xe cụ có chắc nó không làm hỏng của cụ không? Quê nhà cụ có đường sắt chạy qua, thằng em nhà cụ đi xe kiểu xe đi mượn nó mà phóng nhanh qua đường tàu cũng có thể méo như thường. Nếu xe chỉ mình cụ đi và cụ hoàn toàn kiểm soát được thì khỏi bàn nhà cháu ủng hộ cụ kiện cho nó sập luôn. Đằng này cái lý của cụ có cục sạn to thế nếu cụ đi kiện thua là cái chắc.
nhà em quê phú xuyên nhưng lại không phải đi qua đường tàu cụ nhé , đn về nhà em toàn đường bằng phẳng và thằng cu em nhà em nó thuộc dạng 9 xu đổi lấy 1 hào nó đi xe còn giữ gìn hơn cả em đấy cụ à, cái xe em đi em phải biết chứ

thangngo

Xe tăng
Cụ chụp lên chỗ phồng cho ae chiêm ngưỡng, lúc đầu nói cong giờ lại thành phồng, lỗi nhà máy thì theo kiện đến cùng, chả sợ gì bố con thằng nào, chứ chửi đổng trên này thì không có tác dụng gì cả
còn vành sh việt như thế nào thì nhiều ae biết rồi, nhiều người tháo vành sơn tĩnh điện nên cũng không lạ, mà chưa thấy ai bảo mỏng hơn cái vành mấy trăm cả, cụ là người đầu tiên đó

queen66

Xe đạp
nó cong cụ lên phủ doãn nắn lại đi , tròn ngày số 1 phủ doãn nhé

anhquan_1310

Xe tăng
Hà Nội mùa thu, cây cơm nguội vàng, cây bàng lá đỏ
Nhà cháu cũng thấy lạ là SH vành nó to thế nếu méo đi là phải biết ngay chứ vì nó sẽ nhầy lộ cộ như cưỡi ngựa chịu sao nổi?
Cháu thì không nắm rõ thực hư thế nào nhưng trong hội SHVN cháu tham gia thì chưa ai gặp vấn đề như cụ thớt, có thể cụ là người thứ 3457 :)

newch

Xe tăng
Cụ chụp lên chỗ phồng cho ae chiêm ngưỡng, lúc đầu nói cong giờ lại thành phồng, lỗi nhà máy thì theo kiện đến cùng, chả sợ gì bố con thằng nào, chứ chửi đổng trên này thì không có tác dụng gì cả
còn vành sh việt như thế nào thì nhiều ae biết rồi, nhiều người tháo vành sơn tĩnh điện nên cũng không lạ, mà chưa thấy ai bảo mỏng hơn cái vành mấy trăm cả, cụ là người đầu tiên đó
Đồng ý với cụ về vụ kiện nếu chắc chắn mình đúng.Không thì bỏ ít tiền cho lên báo luôn

nhasachhailong

Xe điện

nhasachhailong

Xe điện
em cho các cụ toại nguyện nhé, có lẽ xe các cụ không bị nên các cụ không hiểu đk sự bực bội khi mà cái không đi đến mấy lại bị vành như thế này :

các cụ nhìn kĩ cái lốp nhé, xe em đi nếu kẹt vào vỉa đường hay vào vật gì cứng thì ở lốp phải có vệt nhưng lốp xe em hoàn toàn không có 1 vết sước dù chỉ vằng cái tăm vì nếu chậm vào cạnh gì như bê tông, vỉa hè, hay gạch to nó phải còn in lại vệt đây lốp em còn không ăn hết mặt đường thì sập ổ gà, sập bê tông, sập vệ đường cái gì đây, head nó lại bảo đi non hơi quá : lốp em vẫn nguyên xi từ ngay mua và non hơi thì lốp phải ăn mặt đường nhiều hơn nữa , nó lại bảo có phải cái lọ hoa hay cái đồng hồ để trên bàn thờ cả năm đâu mà không hỏng, cái xe dream cái xe wave chỏ hàng ầm ầm không sao , cái xe gần 80 triệu đi thanh cảnh thì hỏng, các cụ thử nghĩ là các cụ các cụ sẽ nghĩ gì

nhasachhailong

Xe điện
4 con xe này nhà em chỉ để đi đám cưới , đám giỗ và thỉnh thoảng vào trong làng,

đêm đi lấy hàng thì đi con wave chiến này mỗi đêm cõng hàng 2 tạ thịt bò

vợ em thì đi làm bằng con xe lead và dùng con lead đi lấy hàng ở chợ đồng xuân và đường láng suốt có nhưng khi con chở tới tạ rưỡi sách mà cũng chả sao , vậy không chán sao được khi cái xe chả đi tới thì lại như vậy, trong khi các con này chinh chiến dã man, chăm xe thì hôm lọ cụ dương ở thanh trì có mua con ab lết của em đã được kiểm chứng độ giữ xe của nhà em

1977cd5

Xe tăng
Em xem ảnh thì 100% xe cụ bị phi vào vật có gờ cứng, dù xe là của vn nhưng kcs và đc nhật nó quản lý thì k có chuyện vành như thế này mà nó lắp. Vì em đc biết kcs k phải là toàn bộ xe mà mỗi công đoạn hay linh kiện cấu thành đều có kcs. Vả lại cái thằng lắp xe k thể k phát hiện vì nó méo quá rõ. Còn cụ chủ kêu lốp k có vết, cái này k đúng vì nó chỉ có vết khi đâm vào vật bằng sắt sắc cạnh chứ nó là gạch hoạc gỗ tròn cạnh thì làm gì có. Em k tin là lỗi do nhà sx, cụ chủ chả có gì đảm bảo là em cụ k gây ra trừ lòng tin và phán đoán của cụ chủ nó là người cẩn thận, bởi có cẩn thận mấy cũng có lúc bị
@@ ngoài ra em k biết cụ chủ bao nhiêu tuổi nhưng ăn nói nghe có vẻ ngỗ ngược

Chỉnh sửa cuối:

honglong1

Xe điện
Nhìn cái vành trông ngứa mắt quá cụ nhỉ, nhưng có lẽ nó bị vật gì mạnh tác động vào chứ lỗi vành xe sh tôi có tham kháo trước khi mua xe thì tôi chưa nhìn thấy cái nào như vậy.

Trang te

Xe tăng
Website
www.shopios.vn
Vành của cụ chủ nặng nhưng bực phát dồi thôi. Con Lead 110 của nhà em mới cáu, cái vành trước nó bị lỗi rất nhanh xuống hơi, đi tầm 2-3 ngày là bơm phát. đ.cm, lắm lúc bực vãi. Em hỏi mất Hớt chỗ em nó báo giá 4,2 củ/cái vành trước em đếu thay đợi gom đủ tiền em bán đổi Vespa :)