khốn nạn con sh việt 125

bố Bia

Xe hơi
em thấy sh việt nhiều con lỗi vành!

khkdgs

Xe điện
em không hiểu,xe cụ không dùng từ mới,cụ cho mượn xe à.

thưa các cụ chả là em mới đòi lại con sh việt 125 của thằng em bán chịu cho nó

có cụ nào bị như em không , hôm nay em ức với bọn head TIẾN LÝ thường tín
thưa các cụ chả là em mới đòi lại con sh việt 125 của thằng em bán chịu cho nó , mới đòi về đk hơn 1 tháng , em cũng ít đi và đi chả bao giờ chở 3, chở hàng gì . hôm nay đi lên cụ ngoại ăn giỗ , sáng em mới đi rửa xe kỳ cọ vành vẫn bình thường đi lên tới cụ thì dựng xe máy người bảo xe mày bị cong vành , ăn cỗ xong em đi lên head hỏi xem lỗi như nào, bảo hành đổi vành ra sao , chúng nó nhìn và nói ôi thôi ông anh ơi xe anh chở hàng nặng lên bị sập vành , em trả lời xe tôi chưa bao giờ chở 3 người cũng chưa bao giờ đi nhanh chỉ 1 lần thử lên 90km xong thôi,. nó lại bảo anh đi vào ổ gà nên sập vành , em bảo xe máy mà lại sợ vào ổ gà thì mua làm cái đeó gì cái xe 80 triệu mà lại *** đi đk vào ổ gà thì mua làm cái gì, em ức chế em chủi loạn cửa hàng nó lại bảo , có phải cái bát hương trên bàn thờ để cả năm đâu mà nó chả hỏng đến cái xe 1 tỷ nó còn sập vành, em bảo tap mua nhà chúng mày hơn 10 cái xe gàn 10 năm nay tao không ngờ chúng mày làm ăn kiểu này , em ức chế vì nó bảo phải nắn vành mất tiền , phải thay vành mất tiền, em thề với các cụ đây là lần cuối cùng em mua xe của honda việt nam , em cạch đến già , phi 1 phát lên chùa hà thợ trả em 50 em lại càng ức . các cụ có ý định bỏ ra 80 triệu mua cái xe việt nam thì em khuyên nên dành tiền hẳn mà mua xe nhập hoặc là mua ô tô nhé

nhasachhailong

Xe điện
em không hiểu,xe cụ không dùng từ mới,cụ cho mượn xe à.

thưa các cụ chả là em mới đòi lại con sh việt 125 của thằng em bán chịu cho nó
EM đi được 6 tháng thì thằng em nó có bảo để lại cho em 69 tr , em chịu tết em trả

khkdgs

Xe điện
em thắc mắc vành nhôm đúc như thế mà đem nắn thì liệu có như cái bánh đa ngâm nước không ạ.

em đã được honda việt nam hướng dẫn lên head nguyên hùng và đã giải quyết em ấm là head sẽ nắn vành cho em và em kí vào biển bản kèm theo ghi thêm dòng chữ : tôi đồng ý với cách kiểm tra và khắc phục của cửa hàng và sau này không khiếu nại với công ty hon da việt nam nữa cụ à, nói chung là em cũng thấy thoái mái và ok rồi

nhasachhailong

Xe điện
em thấy sh việt nhiều con lỗi vành!
nhiều cụ bảo honda việt nam không thể gặp lỗi cụ à , nếu có lỗi thì hóa ra kcs cúa honda lỗi tất cả hệ thống à, vô lý , có cụ bảo thế đấy. honda không thể gặp lỗi đk đâu cụ à, họ hoàn hảo nhiều cụ bảo thế lắm

bố Bia

Xe hơi
nhiều cụ bảo honda việt nam không thể gặp lỗi cụ à , nếu có lỗi thì hóa ra kcs cúa honda lỗi tất cả hệ thống à, vô lý , có cụ bảo thế đấy. honda không thể gặp lỗi đk đâu cụ à, họ hoàn hảo nhiều cụ bảo thế lắm
thế khó nhỉ cụ nhỉ. sh mà. làm sao mà lỗi đc

nhasachhailong

Xe điện
thế là cụ cho thằng em đi xe ---> giờ cụ đi thì phải nắn vành. em đã hiểu
nó cũng ít đi và nó cũng không chở hàng và không đi 3 vì vợ chống nó ở nhà suốt . cụ cứ làm như cụ ở nhà em không bằng . em nói thật với cụ nhé . hôm qua em lên head nguyên hùng bảo hành nêu như không nhận thấy lỗi bất thường liệu các ông áy có phải ăn nói dè chừng với em vậy không và liệu các ông ý có chọn giai pháp nắn vành cho em và bảo em viết vào biên bản là tôi đồng ý với giải quyết của cửa hàng và sau này không có khiếu nại gì với công ty honda nữa . nếu em sai liệu họ có làm thế không

thangngo

Xe tăng
Cụ thay 1 đôi từ là nghĩa nó khác lắm rồi, em theo dõi topic từ đầu nhưng ko ai nói như cụ truyền đạt ở đây đâu, người ta chỉ nói là vành không thể méo rõ ràng ntn từ khâu xuất xưởng vì có kcs kiểm tra, còn xe lỗi thì hãng nào cũng có hết

nhasachhailong

Xe điện
Cụ thay 1 đôi từ là nghĩa nó khác lắm rồi, em theo dõi topic từ đầu nhưng ko ai nói như cụ truyền đạt ở đây đâu, người ta chỉ nói là vành không thể méo rõ ràng ntn từ khâu xuất xưởng vì có kcs kiểm tra, còn xe lỗi thì hãng nào cũng có hết
cụ có công nhận với em là nhiều cụ nói là lỗi cua em chứ không phải của honda có đúng không nào , và nhiệu cụ nói cái này không thể do lỗi của honda có đúng không?

nhasachhailong

Xe điện

khkdgs

Xe điện
nếu cụ là ông chủ honda cụ sẽ thay vành cho khách trong trường hợp này đúng không ạ. cá nhân em thấy ít nhiều cụ có vấn đề trong việc sử dụng xe khi gặp sự cố này. còn nếu cụ dám khẳng định cụ không gây ra nỗi,hay em cụ không gây ra lỗi thì em dự honda khó có thể nắn vành cho cụ,mà họ phải thay vành cho cụ. em hết ý kiến.thân ái

nó cũng ít đi và nó cũng không chở hàng và không đi 3 vì vợ chống nó ở nhà suốt . cụ cứ làm như cụ ở nhà em không bằng . em nói thật với cụ nhé . hôm qua em lên head nguyên hùng bảo hành nêu như không nhận thấy lỗi bất thường liệu các ông áy có phải ăn nói dè chừng với em vậy không và liệu các ông ý có chọn giai pháp nắn vành cho em và bảo em viết vào biên bản là tôi đồng ý với giải quyết của cửa hàng và sau này không có khiếu nại gì với công ty honda nữa . nếu em sai liệu họ có làm thế không

thangngo

Xe tăng
cụ có công nhận với em là nhiều cụ nói là lỗi cua em chứ không phải của honda có đúng không nào , và nhiệu cụ nói cái này không thể do lỗi của honda có đúng không?
Vậy Honda đã xác nhận nguyên nhân vành cụ bị méo chưa, lúc nào xác nhận được cái này thì bàn tiếp, ko thì tranh luận vô ích. Còn việc cụ suy từ 1 trường hợp của mình mà nói thành tất cả như kia là không đúng đâu

nhasachhailong

Xe điện
nếu cụ là ông chủ honda cụ sẽ thay vành cho khách trong trường hợp này đúng không ạ. cá nhân em thấy ít nhiều cụ có vấn đề trong việc sử dụng xe khi gặp sự cố này. còn nếu cụ dám khẳng định cụ không gây ra nỗi,hay em cụ không gây ra lỗi thì em dự honda khó có thể nắn vành cho cụ,mà họ phải thay vành cho cụ. em hết ý kiến.thân ái
để thay đk cái vành cho em nó cũng còn lắm thủ tục lắm cụ à
kiểm tra , lập biên bản , chụp ảnh , gửi về honda
cty cho ngươif xuống kiểm tra sau đó lại về báo cáo và chờ đánh giá
nếu honda sai sẽ cho thay vành mới . để có vành phải chờ vài ngày
vậy tổng em sẽ lại phải đi lại vài lần nữa mà nếu honda nó kết luận là nó không sai thì em cũng đi mất 3 lượt hà nội = 300 km = đóng cửa cửa hàng 3 ngày = tốn 3 lần tiền xăng , nếu chẳng may bị honda nó nói là do em thì em đã quá mất công , thà như cụ gì lên phủ doãn nắn cho nhanh , nhưng nay head nó nắn cho mình luôn đỡ mất công đi lại lại có 1 tiếng rồi về . thôi thì nắn đi cho nó nhanh thôi chứ còn đi lại làm cái gì nữa
cá nhân em thây ông chủ head nguyên hùng xử lý như thế làm em phục và cảm thấy thoải mái
còn em nói thực nhiều cụ nói cứ như lf em cố tình che dấu lỗi do em , cái này tự thân em còn không biết thì ai biết ma nhiều cụ cứ như là đi ở nhà em biết xe em đi vào đâu ý , thế mới giỏi chứ nị , chứ khẳng định là do lỗi của em còn sh không thể có lỗi, em nghĩ thực lòng nhiều cụ nghĩ : sh mà không thể lỗi đk

nhasachhailong

Xe điện
Vậy Honda đã xác nhận nguyên nhân vành cụ bị méo chưa, lúc nào xác nhận được cái này thì bàn tiếp, ko thì tranh luận vô ích. Còn việc cụ suy từ 1 trường hợp của mình mà nói thành tất cả như kia là không đúng đâu
nó xác nhận thì đến bao giờ mới xong, thôi thì head nó nắn vành cho mà đi về quê mà còn mở cửa hàng mà bán hàng kiếm tiền mua sữa cho con , chứ đóng cửa 3 lần đi 300km thì đói hẳn . cụ mở cửa hàng ra mà cụ đóng cửa suốt thì cụ có sợ mất khách không ạ . cá nhân em thấy head nó xử lý như vậy là em thấy hì lòng

nhasachhailong

Xe điện
lời cuối chào các cụ nhé : em gửi các cụ mấy cái ảnh hiện trạng vành hôm qua head tháo ra đây

em đã được giải quyết thỏa đang bởi head nguyên hùng giải phóng và bản thân em cảm thấy thế cũng là ô kê rồi , cảm ơn các cụ đã vào tranh luận , tham gia góp ý , chúc các cụ 1 buổi tối đầu đông vui vẻ hạnh phúc bên gia đình . chào các cụ
EM ĐI LÀM CƠM ĐÂY , NGÀY 3 BỮA CƠM CHĂM LO CHO VỢ CON MỆT THẾ ĐẤY CÁC CỤ À, cụ nào rảnh thi thoảng qua cổng chợ đồng xuân giao lưu với em , em hay lấy hàng trên đấy tuần 1 lần có khi nhiều hơn , cũng có khi ít hơn

SBTIE

Xe tải
Chúc mừng cụ chủ giải quyết được vấn đề.

hieuvt21

Xe tải
Website
ohido.vn
125 Mà cụ mua tận 80tr thì e cũng nể cụ ;))

Phong Snake

Xe hơi
:D, xe bác vành nhôm hợp kinh đúc mà bị sập vành thì đúng là xem lại chất lượng xe. :D

nhasachhailong

Xe điện