Không thấy ai nói về ODYSSEY nhỉ

manhotest

Xe máy
Em sắp lấy ODYSSEY ,EX ,2007.Giá 60000 $.Em nhờ mấy bác chủ thớt tư vấn gấp xem giá hợp lý chưa.Những gì theo xe và ưu nhượt điểm cua nó.Em sẽ (b)(b)(b).

am_beagle

Xe tải
Xe van này được báo chí và người tiêu dùng Mỹ chọn làm tuyệt phẩm, trên hẳn van của Toyota là Siena.
Odyssey mạnh, đầm, êm và trang bị tiện nghi. Loại EX là có trang bị cao cấp nhất rồi. Không biết xe bạn mua nhập về từ đâu, nhưng thường ở Mỹ là có hai cửa sau kéo mở và đóng bằng điện, remote-controlled.....
Giá hợp lý hay không còn tùy xe chạy bao nhiêu rồi, tình trạng chủ cũ bảo dưỡng ra sao, và còn tùy thị trường. Trong nước chắc chưa có Odyssey nhiều nên "rổ rá" cũng hiếm thông tin.
Chúc bạn vui với xe.
(b)

belancer

Xe buýt
Con này kềnh càng quá, trừ phi nhà bác thường xuyên chở đông thì mới mua, bác nên cân nhắc.

manhotest

Xe máy
fijk

Xe van này được báo chí và người tiêu dùng Mỹ chọn làm tuyệt phẩm, trên hẳn van của Toyota là Siena.
Odyssey mạnh, đầm, êm và trang bị tiện nghi. Loại EX là có trang bị cao cấp nhất rồi. Không biết xe bạn mua nhập về từ đâu, nhưng thường ở Mỹ là có hai cửa sau kéo mở và đóng bằng điện, remote-controlled.....
Giá hợp lý hay không còn tùy xe chạy bao nhiêu rồi, tình trạng chủ cũ bảo dưỡng ra sao, và còn tùy thị trường. Trong nước chắc chưa có Odyssey nhiều nên "rổ rá" cũng hiếm thông tin.
Chúc bạn vui với xe.
(b)
cửa mở điện.remote

Mazspeed

Xe container
Xe này để sử dụng thường xuyên đi làm hàng ngày thì to quá, và tốn nhiên liệu. Nói chung trừ phi bác đã có xe riêng để chạy cá nhân thì có thể mua em này về để trong nhà cuối tuần lôi ra đưa vợ con đi chơi đường dài thì OK. Em có ông người quen làm ở công ty nhà nước mua con này chỉ để chỉ chở các xếp đi nghỉ mát, khen là sướng ngon tuyệt cú mèo:77::77::77:.

lychau

[Tịch thu bằng lái]
em cũng định kiếm 1 con, nhưng chờ các cụ quyết cho giãm thuế 6 - 9 chổ xuống còn 10% thì em vào :)) :))

EVN2007

Xe tải
Odyssey nói chung là ngon nhưng với chính sách thuế+điều kiện đường xá tại VN thì nó không hợp lý lắm (dài xấp xỉ Land nhưng chỗ ngồi hàng thứ 3 vẫn rất rộng rãi thoải mái hơn Land nhiều)
Trên EX còn có EX-L và cao cấp nhất là Touring. Nói chung EX trang bị cũng ở mức tối thiểu thôi trang bị ngang hàng với Sienna LE, nhưng giá lại ngang XLE
Xe bác là xe lướt à, đã chạy bao nhiêu km rồi. Tầm này mà nhập mới thì xe này giá phải xấp xỉ gần 80k

spera

Xe tải
Gia đình đi chơi ( Tất nhiên là không đi offroad) thì Odyssey là nhất bác đó, em đã chạy Sienna LE 3.3 thôi cũng đã đủ phê rồi. 2 gia đình, 8 người và cả đống đồ dùng cho 2 tuần đi chơi vẫn rộng thoải mái. Chạy Hà Nội - Đà nẵng nhàn không. Chúc bác có vợ đẹp, mông to.

Bimbim23

Xe đạp
Em cũng khoái con này lắm các bác ạ, đợt trước thấy con này thích mê luôn, check giá thì thấy chát quá nên cũng chỉ dám đứng từ xa ngắm nhìn. Ngân sách chưa đủ nên đành ngậm ngùi vậy. Chúc mừng bác chủ thớt rước được vợ 2 như ý(b)

vote Em nó!em cũng mê em này lắm mà ko đủ $ nên đành nuốt nước miếng khi em nó đi ngang thôi.Chúc bác mau cưới đc em nó