Kia Forte - Các lựa chọn cho những người đang quan tâm

accord_89

Xe tăng
toàn thấy các bác quan tâm chuyện xe đi mấy chục/ trăm km với lại phụ kiện nọ kia mà chả quan tâm đến cái tiêu chí chính của xe như: Tiết kiệm xăng, kiểu dáng đẹp, option nhiều trong tầm tiền đấy.
e đố các bác mang 30k đi mua đc xe mới có cửa nóc với option như thế đấy :D

Thôi, các bác cùng nhau thống nhất để các sale sao đưa ra giá tốt nhất cho OFer là tốt rồi, bớt đồng nào hay đồng đấy. Giờ ngồi tính thì lâu lắm mới có xe đi.
Cái vụ giá và ốp sần em có thấy các bác ý kêu ca gì đâu? chỉ muốn làm rõ là loại nào thôi để biết rõ về em nó, khẻo mang tiếng bị xạo. Em cũng máu em này lắm.

minhthanhtb

Xe hơi
giả sử em này 20k thì ngon hơn các bác nhỉ ?
:P

Zaiconen

Xe hơi
Về thương hiệu thì Kia Forte không thể qua mặt được To yota vios, Honda Cvic,Mazda 3 nhưng về tính lăng an toàn và độ tiện nghi thì 3 loại trên không thể so sánh được với Forte các cụ ạ.Các cụ mới chỉ nhìn thấy kiểu giáng và option mà bác cuabien đưa nên đây thôi chứ nhìn thưc tế còn đẹp và hiện đại hơn nhiều.
Màu của Forte cũng rất phong phú gồm có các màu.
ĐỎ ĐÔ, VÀNH CHANH,XANH THÂM,MÀU ĐEN,MÀU GHI THẪM,MÀU BẠC,MÀU XANH TITAN.
Có cụ nào quan tâm thì alo em nhé.
Tiện nghi thì khỏi bàn, hơn hẳn mấy loại kia. Tuy nhiên chỗ đo đỏ chưa có gì kiểm chứng cả, bác phán vậy em e hơi có phần vội vàng và chủ quan.

Cuabien

Xe điện
công phu quá, tưởng hnay đi công tác mà cụ. bao giờ xe về thế??? E chờ lập hội lâu quá đấy
Em giờ mới về tới nhà đây ! Đi HP từ sáng sớm mà, qua cảng nhưng có thấy em nào ở Cảng HP đâu chứ !
Của em tới tận 20 tháng 4 cơ, em đang chờ cổ dài như hươu đây cụ :21:

Cuabien

Xe điện
Tiện nghi thì khỏi bàn, hơn hẳn mấy loại kia. Tuy nhiên chỗ đo đỏ chưa có gì kiểm chứng cả, bác phán vậy em e hơi có phần vội vàng và chủ quan.
Thằng tây cũng đã so sánh Civic, Ford và Forte ! Về tính năng an toàn Forte không có gì kém đâu, nếu bản 2.0 còn có nhỉnh hơn Civic nữa đó cụ ạ !

Cuabien

Xe điện
Về thương hiệu thì Kia Forte không thể qua mặt được To yota vios, Honda Cvic,Mazda 3 nhưng về tính lăng an toàn và độ tiện nghi thì 3 loại trên không thể so sánh được với Forte các cụ ạ.
Em cũng "Ạ" cụ luôn ! Cụ là "Sêu" mà cụ so sánh kiểu đó là sao mà tư vấn khách hàng hả cụ ! Em nói cụ đừng tự ái nhé, hôm nọ em được một người bên cụ giới thiệu nút chức năng Winter nằm ở gần cần số như Captiva làm em và Mr. Thế được trận cười vỡ bụng rồi ! :21: Nó nằm đây này cụ này ! :))

Những tổ chức đánh giá xe trên thế giới họ xếp Forte ngang với Mazda3, Honda Civic. Toyota Corola và Chevrolet Cobalt để đánh giá đó cụ ạ ! :77::77::77:

cuncon123

Xe tải
bác cua biển ko trả lời giúp em cái.

s0_kh4nh

Xe tăng
pác cho em hỏi tí o VN có nhập em forte 2.0 ko nhỉ em cũng đang máu em nài lắm:^)

Cuabien

Xe điện
pác cho em hỏi tí o VN có nhập em forte 2.0 ko nhỉ em cũng đang máu em nài lắm:^)
Nếu cụ đặt chắc cũng có Sale nhập cho cụ đó nhưng giá khoảng 36, 37k đó cụ ạ ! (đấy là em dự đoán Hải quan tính giá cho em này mới giá HĐ khoảng 10k và thuế tính cho dòng xe 5 chỗ thể tích xi lanh thực tế dưới 2.000 cm3) :))
Cụ đọc xong đừng có ngất đấy nhé !

Cuabien

Xe điện
Bác đừng sống ở VN nữa, qua Mỹ mà sống, lúc đó Civic của bác cũng chỉ 14K :))
Cụ thông cảm cho cụ ấy tí ! Civic bên Mỹ có 14k nhưng Forte bên Mỹ tận 15k nhưng chắc cụ ấy không biết nên toàn ném đá bọn em thôi ! :102:

s0_kh4nh

Xe tăng
Nếu cụ đặt chắc cũng có Sale nhập cho cụ đó nhưng giá khoảng 36, 37k đó cụ ạ ! (đấy là em dự đoán Hải quan tính giá cho em này mới giá HĐ khoảng 10k và thuế tính cho dòng xe 5 chỗ thể tích xi lanh thực tế dưới 2.000 cm3) :))
Cụ đọc xong đừng có ngất đấy nhé !
kính cụ may mà em đã có sự chuẩn bị trước rùi :) ko thì có lẽ............:21:.em cũng đang tính lấy 1 em mà...hiện tại bi giời em chỉ có 30 khìn thằng mẽo đang tính tối ngủ mong cụ báo mộng cho em con đề để em làm em 2.0 :))

Cuabien

Xe điện
kính cụ may mà em đã có sự chuẩn bị trước rùi :) ko thì có lẽ............:21:.em cũng đang tính lấy 1 em mà...hiện tại bi giời em chỉ có 30 khìn thằng mẽo đang tính tối ngủ mong cụ báo mộng cho em con đề để em làm em 2.0 :))
30 thằng Mỹ của cụ mới đủ rước em nó về nhà thôi ! Chưa đặt tên để lăn bánh được cụ ạ ! Chắc hoàn chỉnh để cưỡi em nó hàng ngày cụ nên chuẩn bị 33k là tạm đủ đó ! :6: Mà cụ Ken đón thêm hôi viên đi kìa ! :21:

TMAN

Xe hơi
Nghe các cụ bàn nhau mua thèm vãi

Cuabien

Xe điện
toàn thấy các bác quan tâm chuyện xe đi mấy chục/ trăm km với lại phụ kiện nọ kia mà chả quan tâm đến cái tiêu chí chính của xe như: Tiết kiệm xăng, kiểu dáng đẹp, option nhiều trong tầm tiền đấy.
e đố các bác mang 30k đi mua đc xe mới có cửa nóc với option như thế đấy :D

Thôi, các bác cùng nhau thống nhất để các sale sao đưa ra giá tốt nhất cho OFer là tốt rồi, bớt đồng nào hay đồng đấy. Giờ ngồi tính thì lâu lắm mới có xe đi.
Quan tâm làm gì xe chạy mấy trăm Km ??? Chạy từ Cảng HP về Hà nội đã hơn trăm Km rồi mà, các cụ không cho người ta chạy thì chắc họ thuê xe chở xe các cụ về họ cộng vào giá thêm 100 USD nữa cho các cụ !
Giờ các cụ tập trung nhau vào đặt một người nhập luôn mấy chục em chắc chắn họ sẽ có giá cho tập thể các cụ hợp lý hơn đó ! :41:

Cuabien

Xe điện
Giá Forte hiện tại 1.6 SLi là 28,5k đủ options tiêu chuẩn nhé các cụ:6:
Cụ nên liệt kê "Option tiêu chuẩn" cho anh em xem bao gồm những gì ??? Vấn đề đó mọi người thắc mắc mãi mà cụ nào cũng lảng tránh vậy ? :102:
Cụ Sale nào có gan ghi thế này này :
Option full bao gồm :
1. .....
2. .....
3. .....

Tổng cộng là ..... món, mầu xe tùy chọn theo sở thích và mệnh tuổi ! Giá chốt cho anh em trên OF là .... USD giao hàng trong tháng 4/2009 !

Cụ nào dám không ? Nếu giá hợp lý hơn thị trường em sẵn sàng vứt bỏ tiền cọc em đã đóng để ủng hộ các cụ và chắc anh em OF cũng ủng họ cụ nhiệt tình. Chắc các cụ 1 tháng nhập khoảng 50 em thì lợi nhuận cao hơn bán giá cao với Option mù mờ vài em ! :6:

Chỉnh sửa cuối:

cuncon123

Xe tải
đúng rồi bác NDT liệt kê xem option tiêu chuẩn của bác gồm những cái gì để anh em còn biết và giá xe giao sau 1/4 là bao nhiêu. Chứ bác cứ ghi chung chung là option tiêu chuẩn thì làm sao mọi người biết nhỡ đâu lại là bản nửa nỉ nửa da còn điều hòa chỉnh cơm thì tiêu.