Kia K3 Club

cakekoi

Xe tải
Chào các cụ cho em gia nhập với ạ em cũng gửi yêu cầu tham gia nhóm lâu rồi mà vẫn chưa đc đuyẹt ạ Fb em : Cake Còi e đi 1.6 at màu vàng cát ạ

cakekoi

Xe tải
Chào các cụ/mợ,
K3 Group được thành lập gần 1 năm với các thành viên ban đầu đều là thành viên Otofun và có cô vợ 2 là em K3. Mục đích chính của K3 Group là tạo cho ae đang sử dụng K3 một sân chơi riêng để trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe và giúp đỡ, hỗ trợ nhau trong các vấn đề khác ngoài xe. K3 Group sinh hoạt trao đổi thông tin chính trên Facebook để ae tiện kết nối với nhau.
Sau một thời gian ngắn số lượng thành viên tham gia lên đến gần 1000 người. Tuy nhiên, trong gần 1000 thành viên có rất nhiều thành viên tham gia chỉ với mục đích rao bán hàng cả tốt lẫn ko tốt. Vì vậy, K3 Group vừa qua có lọc lại các thành viên, mời các thành viên KDCN sang "K3 Group - Dịch vụ" còn K3 Group chỉ dành cho các thành viên đang và sắp sở hữu xe K3. Trong quá trình lọc các thành viên ko tránh khỏi sơ sót nên cụ nào bị kick nhầm vui lòng bỏ qua và mời các cụ đăng ký lại.
Thời gian tới K3 Group sẽ kết nạp một số đơn vị kinh doanh uy tín chất lượng làm thành viên để mang đến cho ae sản phẩm chất lượng tốt và giá hợp lý nhất.
Các cụ/mợ nào đã cưới vợ 2 K3 có cùng quan điểm như ae trong K3 Group thì K3 Group kính mời các cụ/mợ tham gia vào ngôi nhà K3 Group!
https://www.facebook.com/Cakekoi bẩm cụ link FB em đây ạ e đăng ký tham gia nhóm lâu rồi vẫn chưa được duyệt...em ở hà Đông đi kia 1.6 at màu vàng cát ạ...