Kính lái Civic 1.8

Utopia79

Xe buýt
Kính các cụ, em mới chạy xe Civic 1.8AT có điều này muốn các cụ chỉ giáo. Em chạy xe cũng lâu rồi, nhưng giờ ngồi em Civic này thấy cảm giác rất khác: Bắt đầu chạy cảm giác người cứ "phê phê", mắt hơi nhức, đầu hơi đau, hơi cảm thấy chóng mặt - cái này không phải xe mới làm em phê mà em cảm thấy có vấn đề thực sự. Chạy một lúc thì nó đỡ hơn nhưng vẫn có cảm giác hơi đau đầu và chóng mặt Hôm em chạy thử xe của Honda thì chẳng thấy làm sao, vẫn đóng ầm ầm. Các xe em chạy trước cũng chưa bao giờ có tình trạng này. Các cụ có kinh nghiệm giúp em cái. Có phải vấn đề là do kính lái lởm - cái này có vào hãng bắt đền được không? - hay do dán film gây ra - em dán Llumar. Em kiểm tra mắt rồi, không bị cận hay loạn gì cả. Tks các cụ!

xe365vn

Xe container
theo e bác chưa quen ngồi ghế lái civic lý do ghế lái thấp. bác ngồi cao quen rồi nên luôn ở tư thế nhướn lên, lâu lâu gây ra các hiện tượng kể trên. đây là 1 nhược điểm của civic mà ít người nói tới <):)

wallbio

Xe buýt
Ngồi thấp hay cao quan trọng gì hả cụ, xe cao người ta còn hạ gầm để thấp xuống mà - e nghĩ ktra lại kính dán thôi, có khi cụ chủ dán phải đồ lởm

dongnat

Xe điện
theo e bác chưa quen ngồi ghế lái civic lý do ghế lái thấp. bác ngồi cao quen rồi nên luôn ở tư thế nhướn lên, lâu lâu gây ra các hiện tượng kể trên. đây là 1 nhược điểm của civic mà ít người nói tới <):)
xe thể thao nào ghế chả thấp, chã nhẽ lại nhược điểm của tất cả các loại xe thể thao.
Do dán kính là chắc luôn

Utopia79

Xe buýt
Xe em dán kính ở Hợp Thủy Trần Duy Hưng! Chẳng có nhẽ!! :-? Theo các cụ có kiện được bên dán kính không ah?

xe365vn

Xe container
tùy các cụ, ko tin thì thôi :D

vietc4

Xe buýt
Chắc bác bị gián phải fim lumar rởm rồi. Bác cũng chả kiện được HD đâu, kụ thử bóc fim ra xem tình hình thế nào nhưng nghe nói gián cái của nợ ấy vào kính là không bóc ra được thì phải. tốt nhất là mua bảo hiểm thân vỏ đi xong mang búa tạ ra quai cho nó một phát vỡ nát rồi bắt bọn bảo hiểm đền kính mới là ôkê.*-:) nếu thay kính mới mà không hết thì pó tay chắc mắt có vấn đề.
chúc lái xe an toàn. nếu còn chóng mặt thì trước khi lên xe làm vài hớp cho phê luôn

xaunhatxahoi

Xe điện
Bác nêu ra thế này đúng lúc em định đi dán kính :((