[Thảo luận] Kinh nghiệm xương máu khi làm việc với xxx tp Hải Dương

chip.hyt.chip

Xe buýt
Cụ nghiên cứu kỹ cho em điều khoản Thông tư số 65/2012/TT-BCA nhé. Chỉ xuất trình khi xx chứng minh được lỗi hoặc làm theo chuyên đề (được phê duyệt bởi trưởng phòng xxx cấp huyện trở lên), hoặc tổ công tác đặc biệt (141 HN).
Còn không nhé, xxx phải có trách nhiệm chứng minh lỗi vi phạm. Dân đen không có trách nhiệm phải chứng minh.
cụ giải ngố cho em với:
  • theo điều bao nhiêu của TT65 quy định: Chỉ xuất trình khi xx chứng minh được lỗi.?
  • Quay lại câu hỏi của cụ chủ thì: Cảnh sát giao thông khi nào nhiệm vụ có quyền kiểm soát giấy tờ ko? và có cần chuyên đề ko?

quangboy

Xe buýt
vãi thật . cụ bị bọn nó quay quắt kinh quá . Bọn này nó mất hết tính người rồi .

mitsu94

Xì hơi lốp
Đọc bài bà tức sôi ruột, cám ơn chủ top đã cho a e khí thế.

Đúng là không hiểu luật thì a e khó mà cãi đc!

gunner_hp

Xe tăng
cụ giải ngố cho em với:
  • theo điều bao nhiêu của TT65 quy định: Chỉ xuất trình khi xx chứng minh được lỗi.?
  • Quay lại câu hỏi của cụ chủ thì: Cảnh sát giao thông khi nào nhiệm vụ có quyền kiểm soát giấy tờ ko? và có cần chuyên đề ko?
Cụ tham khảo thớt này nhé http://www.otofun.net/threads/499324-quy-trinh-thuc-hien-dieu-lenh-ofer-khi-bi-xxx-dung-xe?p=14270216#post14270216
Còn có mấy thớt nữa cơ...

dhcuong84

Xe buýt
em cảm ơn cụ, làm nữa hay ko còn tùy xem kết quả từ 2 cái video nữa cụ ạ.

trước papa em dạy qua qua mấy cái, em chỉ biết mấy loại để phân biệt thôi, cụ xem google có nhiều lắm.

tối qua em nghĩ:
Nếu đến bước 4 mà xxx biết cụ ghi âm mà cố tình ko xác nhận hoặc làm khó cụ như kiểu của em thì biết làm thế nào cụ?
À, nếu đến bước 4 mà không xác nhận thì bác bảo: để nghị cử người khác ra làm việc với tôi, vì tôi không biết giao tiếp với người...khuyết tật (câm)... Em fun tí! Thực ra đến đoạn đó, xxx không làm việc với bác thì bỏ đi, bác cứ lẽo đẽo đi theo đòi làm việc tiếp là chuẩn nhất!

Tiểu kê

Xe tăng
Cụ chủ ko biết sinh năm bao nhiêu mà giải quyết " non" thế ạ, chưa gì đã đưa, rồi để nó cướp đt, xong để nó cãi trắng. Em nói thật chứ bắt gần nhà em cách có 1km, kể cả 10km mà cướp đồ như thế thì sao mà yên được.
Trường hợp của cụ em cũng bị bọn xxx phường nó phát hiện ra mình ghi âm nó đòi lấy, nhưng em cương quyết ko đưa thì nó cũng ko dám lao vào đánh mình như cụ nói. Em còn bị ở trong đồn cơ chứ ko phải bị ở ngoài đường như cụ.

duongtlu

Xe tải
Đcm !
Đọc bài của Cụ mà e căm vãi x-( *** còn thể thống gì nữa rồi. Em cũng ở TP HD, đi qua đây suốt, xe ko gương mà có thấy thằng ôn nào hỏi han gì đâu ???
Cám ơn cụ đã nhắc nhở, sau này e ghi âm, sẽ đút trong túi quần or túi áo với những loại rẻ rách như thế này !

doantu_tk

Xe hơi
Hà Nội cũng có mà! Bọn này nó vào là được đào tạo ngay khóa ăn cắp bố láo rồi

doantu_tk

Xe hơi
Mà nói thật là lúc đó cụ cũng sợ đi. Phí quá, có clip thì hay biết mấy. Có clip thì mới là sương máu cụ ạ.Đã mất tí máu với sương nào đâu

QuynhDuong

Xe hơi
Công an ơi là công an. Thành cướp hết cả rồi.
Giao thông nát giao thông. Công an phường đi làm luật tháng với các hộ kinh doanh...
Mẹ nó chứ. Hai cái loại này nhà cháu gặp nhiều roài. Thật sự *** đáng để nhà cháu nhổ bãi nước bọt vào mặt chứ chưa đến là nói chuyện nhá.
!@#$%^&*()_+ bọn mất dậy.
Toàn làm khổ dân. Hỏi sao nhà mất nước.
Haizzzzzzzzzzz.

namthieunam

Xe tăng
Bác chủ thớt bị cay quả cú, lập nick chia sẻ với mọi người ngay ngày hôm sau ạ....! e nghĩ vụ này Bác cũng khá căng thẳng thì phải, 2h đồng hồ cơ mà...!

persotran

Xe đạp
Website
dichthuatperso.com
Cụ chủ ko biết sinh năm bao nhiêu mà giải quyết " non" thế ạ, chưa gì đã đưa, rồi để nó cướp đt, xong để nó cãi trắng. Em nói thật chứ bắt gần nhà em cách có 1km, kể cả 10km mà cướp đồ như thế thì sao mà yên được.
Trường hợp của cụ em cũng bị bọn xxx phường nó phát hiện ra mình ghi âm nó đòi lấy, nhưng em cương quyết ko đưa thì nó cũng ko dám lao vào đánh mình như cụ nói. Em còn bị ở trong đồn cơ chứ ko phải bị ở ngoài đường như cụ.
Em cũng ít tuổi thôi cụ ạ :)
Cái thể loại cầm giấy tờ em xong rồi bảo đánh rơi ngay gầm xe(nghe đã vô lý, em có chui gầm xe nó chơi đâu) nó thì còn có gì mà nó ko dám bịa ra.
Em bảo nó cướp đt và làm vỡ, nó bảo em va vào đâu đó vỡ thì sao? Lại còn có ông Hùng kia làm chứng.
Nếu ko có chú CBDT kia đến thì em cũng xác định cho nó lặp biên bản giữ xe rồi(xe em chẳng phải xe gian em chẳng sợ, chỉ ngại mất thời gian giải quyết thôi). Sau 2h loằng loằng em cũng nản, ông chú CBDT nói nhỏ nhẹ bảo cho xóa video rồi về, em thấy cũng đc nên để cho xóa video cho xong :(
Mà nói thật là lúc đó cụ cũng sợ đi. Phí quá, có clip thì hay biết mấy. Có clip thì mới là sương máu cụ ạ.Đã mất tí máu với sương nào đâu
Nói thật em cũng sợ cụ ạ, nó giữ xe cũng mất khớ khớ thời gian với bọn nó.
Em cho tý xương máu vào cho nó ngọt chuyện cụ ợ :">

Đọc bài của Cụ mà e căm vãi x-( *** còn thể thống gì nữa rồi. Em cũng ở TP HD, đi qua đây suốt, xe ko gương mà có thấy thằng ôn nào hỏi han gì đâu ???
Cám ơn cụ đã nhắc nhở, sau này e ghi âm, sẽ đút trong túi quần or túi áo với những loại rẻ rách như thế này !
cụ đi thì xác định tụi nó sẽ có bảo kê nhé, nên cụ cứ chuẩn bị phương án.

Muon_biet

Xe cút kít
Kinh nghiệm xương máu? Nếu không nắm vững Luật và thực hiện đúng theo Luật thì có kinh nghiệm giời các Cụ/Mợ ạ.