Kinh nghiệm xương máu mua xe tại Mercedes An Du

thanhchung

Xe buýt
Theo yêu cầu của cụ mercedes24h e xóa cmmt này

Chỉnh sửa cuối:

thanhchung

Xe buýt
E xóa cmmt tránh gây xung đột

Chỉnh sửa cuối:

xba

Xe hơi
Em đang định upgrade lên con e250 amg ở Andu. Nghe feedback của chủ thớt em buồn luôn. Em ngồi em hóng vậy. Đầu năm em ko muốn mang cục tức vào người! Em rất khuyến khích chia sẻ như của cụ chủ thớt!

Mercedes24h

Xe điện
Mercedes Benz An Du - 11 Phạm Hùng- Mỹ Đình-HN
Website
mercedesmydinh.com
Chỉnh sửa cuối:

Mercedes24h

Xe điện
Website
mercedesmydinh.com
em thấy vấn đề mấu chốt ở đây là cách cư xử với Kh, cho dù SM không cho bán giá đó hoặc hết xe thì chót hứa rồi phải xin lỗi , hẹn thì phải có trách nhiệm , dù có vấn đề gì cũng phải nghe máy

Chỉnh sửa cuối:

Buki

Xe điện
Trước mọi người chửi cái bọn An Du này vì cung cấp dịch vụ sửa chữa phờ phạch, khi thớt lập ra có đến cả trăm trang chửi bới, lúc đó em bảo dưỡng bên Mercedes Ngôi Sao bên Đài Tư và ko thấy gì. Nhưng vừa vác xe vào làm bên An Du một lần đã muốn chửi bố chúng nó lên. Bọn tư vấn dịch vụ thì lười biếng và vô trách nhiệm, ko bao giờ gọi cho khách hàng mà toàn để khách gọi hỏi, gọi xong nó mới ậm ừ check, check xong nó ko báo em lại gọi lại mới biết đc. Ko gọi nó kệ cmn mình luôn. Bọn thợ thì phán bố láo khi chưa cắm máy test đã phán như thánh sống. Xưởng thì chật chội và quá đông khách do ở nội thành(ngôi sao đi hơi xa). Vì vậy nó cần éo gì khách hàng đâu?
Hôm trc ngồi với bạn và một thằng sale bán cho bạn em E250 nói chuyện như thằng điên, chỉ nhăm nhe bán xe còn toàn chen vào m.õm người khác bằng sự vô duyên và nâng bi.

Đợt tới Haxaco ra đây thì bọn này mất già nửa khách, lúc đó thì ngồi vêu cmn mồm hết cái bọn Ăn Dụ này đi.

Chỉnh sửa cuối:

Louis112

Xe hơi
Trước mọi người chửi cái bọn An Du này vì cung cấp dịch vụ sửa chữa phờ phạch, khi thớt lập ra có đến cả trăm trang chửi bới, lúc đó em bảo dưỡng bên Mercedes Ngôi Sao bên Đài Tư và ko thấy gì. Nhưng vừa vác xe vào làm bên An Du một lần đã muốn chửi bố chúng nó lên. Bọn tư vấn dịch vụ thì lười biếng và vô trách nhiệm, ko bao giờ gọi cho khách hàng mà toàn để khách gọi hỏi, gọi xong nó mới ậm ừ check, check xong nó ko báo em lại gọi lại mới biết đc. Ko gọi nó kệ cmn mình luôn. Bọn thợ thì phán bố láo khi chưa cắm máy test đã phán như thánh sống. Xưởng thì chật chội và quá đông khách do ở nội thành(ngôi sao đi hơi xa). Vì vậy nó cần éo gì khách hàng đâu?
Hôm trc ngồi với bạn và một thằng sale bán cho bạn em E250 nói chuyện như thằng điên, chỉ nhăm nhe bán xe còn toàn chen vào m.õm người khác bằng sự vô duyên và nâng bi.

Đợt tới Haxaco ra đây thì bọn này mất già nửa khách, lúc đó thì ngồi vêu cmn mồm hết cái bọn Ăn Dụ này đi.
Chắc cụ ăn trái đắng ở AD nhiều rồi. chia buồn với cụ :-s

Airbus A380

Xe tải
Website
www.vnn.vn
Cụ gì đó là chủ thớt này nọ bây giờ thì tin chưa ạ? Tin ở đây là cái nick mới nhưng post bài là thật đấy. Chưa gì đã la lên như cháy nhà

@Mercedes24h: cụ làm Mercedes nhưng viết bài chẳng có chấm phẩy gì đầu câu hết đọc cũng choáng luôn. Góp ý cụ một chút thôi. Còn lại thay vì cụ phán Sales này sai hoặc Sales Manager này hứa thì vui lòng nhắc cái điện thoại lên gọi cho anh Sales bán hàng hỏi tại sao hứa mà không thực hiện ? Gọi cho anh Sales Manager quản lý anh Sales đó là nhân viên của anh hứa với khách không thực hiện để người ta post bài lên OF ảnh hưởng đến thương hiệu của An Du.... Hỏi xong có kết quả rồi post lên đây cho mọi người thông cảm

Chỉnh sửa cuối:

Mercedes24h

Xe điện
Website
mercedesmydinh.com
Cụ gì đó là chủ thớt này nọ bây giờ thì tin chưa ạ? Tin ở đây là cái nick mới nhưng post bài là thật đấy. Chưa gì đã la lên như cháy nhà

@Mercedes24h: cụ làm Mercedes nhưng viết bài chẳng có chấm phẩy gì đầu câu hết đọc cũng choáng luôn. Góp ý cụ một chút thôi. Còn lại thay vì cụ phán Sales này sai hoặc Sales Manager này hứa thì vui lòng nhắc cái điện thoại lên gọi cho anh Sales bán hàng hỏi tại sao hứa mà không thực hiện ? Gọi cho anh Sales Manager quản lý anh Sales đó là nhân viên của anh hứa với khách không thực hiện để người ta post bài lên OF ảnh hưởng đến thương hiệu của An Du.... Hỏi xong có kết quả rồi post lên đây cho mọi người thông cảm
Cám ơn cụ góp ý rất chuẩn , e xin tiếp thu ý kiến của cụ !

vua_luoi

Xe điện
Bác ơi đừng nghĩ nick mới tạo là giả đi ạ. Em bức xúc quá nên kên đây kể chuyện. Tên là thật, sự việc cũng là thật em báo cáo lên đây để mọi người có thông tin và lựa chọn đúng đắn thôi ạ
Hôm trước nhà em cũng đi mua Glk, Gla, A... ở các loại Merc trong znam ngoài Bắc, cũng có kiểu na na như thế, cuỗi cùng vì nhiều tiền quá nên Gấu nhà em lấy xe ngay nên chọn cái A250 mà tốn nhiều tiền quá

gacbeong

Xe hơi
C merc đang hot mà cụ muốn trước Tết thì SM kia định chém cụ 1 ít $$$ . Sau Tết cụ quay lại mua xem chốt kí hợp đồng xong không kí xem họ có cuống lên ko?

VHH148

Xe tăng
Mợ đưa thẳng tên và số đt vào trong câu chuyện của mợ đi chứ, người thật việc thật sao phải ngại, rõ ràng cho mọi người còn tránh và ai ko làm thì cũng đỡ mang tiếng, chứ mập mờ sales rồi SM chung chung thì ảnh hưởng đến những người đàng hoàng ạ.

Mợ đã xóa thì xóa cho sạch, theo phần còn lại trong ảnh thì số điện thoại sẽ là: 0972x499x9 .

Chỉ cần thay vào chỗ 2 chữ x bằng các con số có phần dưới giống số trong hình là ra số của Mr. H.. ặc ặc.

Chỉnh sửa cuối:

SpecX7426

Xe tăng
Bạn E cũng ký hợp đồng lấy c250amg ở An Du Phạm Văn Đồng, hẹn cuối tháng 12 lấy xe. Bây h vẫn chưa có. Ở HN đã có bác nào nhận đc c250amg chưa ạ?

2banhAMG

Xe đạp
E thấy chạy ngoài đường nhiều phết rồi cụ SpecX7426

2banhAMG

Xe đạp
Vâng C250 AMG màu trắng luôn cụ ợ.

2banhAMG

Xe đạp
Cá nhân e đã nhìn thấy trên 3 con . 2 con đã có biển

alfa_romeo

Xe tải
Rõ là người bức xúc mà sao chủ thớt không nêu rõ danh tính , số đt lên nhỉ !!!